HomeENTERTAINMENTమాదతి పూర్తి సినిమా ఆన్‌లైన్‌లో హెచ్‌డి క్వాలిటీలో ఉచితంగా డౌన్‌లోడ్ అయ్యింది

మాదతి పూర్తి సినిమా ఆన్‌లైన్‌లో హెచ్‌డి క్వాలిటీలో ఉచితంగా డౌన్‌లోడ్ అయ్యింది

bredcrumb

bredcrumb

రచన ఫిల్మిబీట్ డెస్క్

|

దాని విడుదలను పోస్ట్ చేయండి, మాదతి దాని అసాధారణమైన భావన మరియు కథాంశానికి పట్టణం యొక్క చర్చగా మారింది. జూన్ 24 న నీస్ట్రీమ్‌లో విడుదలైన ఈ చిత్రం పైరసీకి తాజా బాధితురాలిగా మారింది. మాదతి టెలిగ్రామ్, మోవిరుల్జ్, తమిళ రాకర్లు మరియు ఇతర పైరసీ ఆధారిత వెబ్‌సైట్లు.

లీనా మణిమేకలై దర్శకత్వం వహించిన మరియు సహ రచన చేసిన ఈ చిత్రానికి ఆమె ప్రొడక్షన్ బ్యానర్ కరువాచి ఫిల్మ్స్ మద్దతు ఉంది. బాగా, నీస్ట్రీమ్‌లో విడుదలైనప్పటి నుండి, మాదతి ప్రేక్షకుల నుండి మంచి స్పందన వస్తోంది. పుతిరాయ్ వన్నర్ వర్గానికి చెందిన కౌమారదశలో ఉన్న అమ్మాయి చుట్టూ తిరుగుతున్న ఈ చిత్రం లింగం, కుల వివక్షతో సహా విషయాలను నొక్కి చెప్పడం గురించి మాట్లాడుతుంది.

మాదతి యొక్క సాంకేతిక బృందంలో సంగీత స్వరకర్త కార్తీక్ రాజా మరియు సినిమాటోగ్రాఫర్స్ జెఫ్ డోలెన్, అబినందన్ రామానుజం మరియు కార్తీక్ ఉన్నారు ముత్తుకుమార్. ఈ చిత్రంలో సెమ్మలార్ అన్నం, అజ్మినా కాసిమ్ మరియు పాట్రిక్ రాజ్ ఉన్నారు.

విఘ్నేష్ శివన్ మరియు నయనతారల వివాహం ఆలస్యం కావడానికి కారణం; దర్శకుడు చెప్పటానికి ఇది ఉంది!

మృగం: తలపతి విజయ్-పూజ హెగ్డే నటించిన చిత్రంలో షారుఖ్ ఖాన్ ఒక కామియో ఆడటానికి?

ముఖ్యంగా, ఈ చిత్రానికి ఫిప్రెస్సీ (ఇంటర్నేషనల్ ఫెడరేషన్ ఆఫ్ ఫిల్మ్) తో సత్కరించింది. విమర్శకులు) u రంగాబాద్ అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవంలో (2020) జ్యూరీ అవార్డు మరియు ఉత్తమ చిత్రం, ఉత్తమ నటి మరియు ఉత్తమ సినిమాటోగ్రాఫర్‌కు మూడు అవార్డులు. ఈ గౌరవాలతో పాటు, వివిధ జాతీయ మరియు అంతర్జాతీయ చలన చిత్రోత్సవాలలో కూడా ఈ చిత్రం ప్రదర్శించబడింది. కొన్ని బుసాన్ ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్, చికాగో సౌత్ ఏషియన్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్, కోల్‌కతా ఇంటర్నేషనల్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్ మరియు థర్డ్ ఐ ఏషియన్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్.

సంబంధిత గమనికలో, సినిమా ట్రైలర్ ఈ ఏడాది జూన్ 18 న విడుదలైంది. మరోవైపు, మాదతి యొక్క అధికారిక మోషన్ పోస్టర్ జూన్ 14 న మలయాళ నటి పార్వతి తిరువోతు విడుదల చేశారు. పోస్టర్‌ను ఆవిష్కరించి, ప్రతిభావంతులైన నటి తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్‌పై ఇలా రాసింది, “లీనామణిమేకలి దర్శకత్వం వహించిన ‘మాదతి: అన్ అన్ఫేరీ టేల్’ యొక్క అధికారిక మోషన్ పోస్టర్‌ను ప్రదర్శిస్తూ నటీనటులకు అభినందనలు & అటువంటి శక్తివంతమైన చిత్రం కోసం సిబ్బంది. జూన్ 24 నుండి @ నీస్ట్రీమ్‌లో ad మాదతిఫిల్మ్ చూడండి. “

ఇంకా చదవండి

Previous articleగుల్జార్‌ను కలవడానికి లఘు చిత్రాలు ధరించినందుకు ట్రోల్ చేయబడినందుకు నీనా గుప్తా స్పందించింది; ఆమె ట్రోల్స్ ద్వారా బాధపడటం లేదని చెప్పారు
Next article365 డేస్ స్టార్ మిచెల్ మోరోన్ బాలీవుడ్ ప్రాజెక్టుల కోసం సంప్రదించబడింది; 'హిందీ చిత్రం చేయాలనుకుంటున్నారా' అని చెప్పారు
RELATED ARTICLES

గుల్జార్‌ను కలవడానికి లఘు చిత్రాలు ధరించినందుకు ట్రోల్ చేయబడినందుకు నీనా గుప్తా స్పందించింది; ఆమె ట్రోల్స్ ద్వారా బాధపడటం లేదని చెప్పారు

విమర్శల మధ్య ప్రశాంతంగా ఉండటానికి అతను ఎలా నిర్వహిస్తున్నాడని అభిమాని అడిగిన తర్వాత టోనీ కక్కర్ కఠినమైన బాల్యం గురించి తెరుస్తాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

IT ిల్లీ హైకోర్టు కొత్త ఐటి నిబంధనలను కొనసాగించడానికి నిరాకరించడంతో డిజిటల్ న్యూస్ పోర్టల్‌కు ఉపశమనం లేదు

మలతా బెనర్జీ కలకత్తా హైకోర్టులో నారద కేసు అఫిడవిట్ల కోసం తాజా దరఖాస్తును దాఖలు చేశారు

Recent Comments