HomeGENERALబ్యాక్‌లాగ్‌ను క్లియర్ చేయడానికి, డిమాండ్‌ను తీర్చడానికి నిస్సాన్ చెన్నై ప్లాంట్‌లో ప్రొడక్షన్ రాంప్-అప్‌ను ప్రారంభించింది

బ్యాక్‌లాగ్‌ను క్లియర్ చేయడానికి, డిమాండ్‌ను తీర్చడానికి నిస్సాన్ చెన్నై ప్లాంట్‌లో ప్రొడక్షన్ రాంప్-అప్‌ను ప్రారంభించింది

జపనీస్ కార్ల తయారీ సంస్థ నిస్సాన్ దాని చెన్నై ప్లాంట్లో క్రమంగా ఉత్పత్తిని ప్రారంభించింది, దేశీయ మరియు అంతర్జాతీయ మార్కెట్లలో దాని మోడళ్లకు పెరుగుతున్న డిమాండ్‌ను తీర్చడానికి ఇది కనిపిస్తుంది. ఒక ఉన్నత సంస్థ అధికారి ప్రకారం. రెనాల్ట్ నిస్సాన్ ఆటోమోటివ్ ఇండియా ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ (ఆర్‌ఎన్‌ఐఐపిఎల్) యాజమాన్యంలోని ఒరాగాడమ్ ఆధారిత ప్లాంట్, కోవిడ్ తీవ్రతరం కావడం వల్ల మే 26-30 వరకు తాత్కాలికంగా కార్యకలాపాలను నిలిపివేయాల్సి వచ్చింది. -19 పరిస్థితి తమిళనాడు .

కంపెనీ కర్మాగారంలో పనిని నిలిపివేయాలని డిమాండ్ చేసిన కార్మిక సంఘాలతో కంపెనీ సుదీర్ఘంగా గొడవ పడిన తరువాత ప్లాంట్ మూసివేత జరిగింది.

ఫ్యాక్టరీ మే 31 న ఉత్పత్తిని ప్రారంభించింది. జూన్ 4 న, మద్రాస్ హైకోర్టు ప్లాంట్‌ను కొనసాగించడానికి అనుమతించింది కార్మికుల భద్రతపై రాష్ట్ర ప్రభుత్వం ఫ్లాగ్ చేసిన సమస్యలను పరిష్కరించమని వాహన తయారీదారుని కోరినప్పుడు, ఉత్పత్తితో, COVID-19 ను సందర్శించండి.

“భారతదేశంలో ఇటీవల COVID-19 కేసులు పెరగడం వల్ల ఎదురైన సవాళ్ల కారణంగా కొద్దిసేపు విరామం తరువాత, మేము జాగ్రత్తగా కార్యకలాపాలను తిరిగి ప్రారంభించాము మరియు ఉత్పత్తిని పెంచడం ద్వారా రెండవ మార్పును ప్రారంభించాము దశలవారీగా మరియు క్రమంగా, “నిస్సాన్ మోటార్ ఇండియా మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ రాకేశ్ శ్రీవాస్తవ చెప్పారు.

ప్రజల మొదటి సంస్థగా, సంస్థ ఉద్యోగుల శ్రేయస్సు కోసం అనేక చర్యలు తీసుకుంది, ప్రభుత్వ అధికారులు ఆదేశించిన అన్ని భద్రతా ప్రోటోకాల్‌లను గమనిస్తూనే ఉంది.

ఉత్పత్తి ప్రక్రియలు, మానవశక్తి మరియు సరఫరా గొలుసులు సాధారణ స్థితికి రావడానికి సమయం తీసుకుంటున్నందున, పరిస్థితి ఇంకా ద్రవంగా ఉందని శ్రీవాస్తవ గుర్తించారు.

“అయితే దేశంలో పరిస్థితి క్రమంగా మెరుగుపడుతుందని మేము ఆశిస్తున్నాము, తద్వారా మేము పూర్తి శక్తితో పనిచేయగలము మరియు సరికొత్త మాగ్నైట్, కిక్స్ మరియు డాట్సన్ పోర్ట్‌ఫోలియో యొక్క వాల్యూమ్‌లను పెంచవచ్చు భారతదేశం మరియు మా ఎగుమతి మార్కెట్లలో పెరుగుతున్న డిమాండ్లను తీర్చండి “అని ఆయన చెప్పారు.

క్లిష్టమైన భాగాల కొరతపై, శ్రీవాస్తవ మాట్లాడుతూ, “సంవత్సరం ప్రారంభంలో ఉద్భవించినప్పటి నుండి సెమీకండక్టర్ పరిస్థితి కూడా బాగా మెరుగుపడింది. మేము, నిస్సాన్ వద్ద, మా గ్లోబల్‌తో కలిసి పనిచేస్తాము అటువంటి సరఫరా గొలుసు మరియు ఉత్పత్తి సమస్యలను పరిష్కరించడానికి జట్లు, తయారీ కర్మాగారం మరియు ఛానల్ భాగస్వాములు. ”

కంపెనీ క్రాస్-ఫంక్షనల్ ‘సెమీ కండక్టర్ టాస్క్ ఫోర్స్’ ను ఏర్పాటు చేసింది, ఇది ప్రత్యామ్నాయ పరిష్కారాలను కోరుతూ ప్రపంచ మరియు స్థానిక కొరతలను ating హించటానికి ముందుగానే పనిచేస్తుంది.

“మా అనుభవం మా వ్యాపారాన్ని నడిపించడానికి COVID-19 తరంగాన్ని మరింత స్థితిస్థాపకత, అనుకూలత మరియు ఆవిష్కరణలతో నిర్వహించడానికి అనుమతించిందని మాకు నమ్మకం ఉంది” అని శ్రీవాస్తవ అన్నారు.

ప్రపంచ మార్కెట్ల కోసం మొట్టమొదటి ఉమ్మడి రెనాల్ట్-నిస్సాన్ అలయన్స్ ప్లాంట్, చెన్నై సౌకర్యం సంవత్సరానికి 400,000 యూనిట్ల ఉత్పత్తి సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంది. మార్చి 2010 లో ప్రారంభించిన ఈ ప్లాంట్‌లో రూ .4,500 కోట్ల పెట్టుబడి ఉంది మరియు 1,500 మందికి ఉపాధి లభిస్తుంది.

కొలియోస్ మరియు ఫ్లూయెన్స్ భారత మార్కెట్ కోసం ఉత్పత్తి మార్గాలను విడదీసేందుకు రూపొందించిన మొదటి వాహనాలు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleప్రధాని మోడీ ఒలింపిక్స్ గురించి మాట్లాడుతున్నారు, మన్ కి బాత్ పై మిల్కా సింగ్ కు నివాళి అర్పించారు
Next articleజమ్మూ భారత వైమానిక దళ స్థావరంలో జంట పేలుళ్లపై రాజ్‌నాథ్ సింగ్ వైస్ ఎయిర్ చీఫ్‌తో మాట్లాడారు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments