HomeENTERTAINMENTషాన్ విన్సెంట్ డి పాల్ యొక్క నాకౌట్ 'సావేజ్' వీడియో చూడండి

షాన్ విన్సెంట్ డి పాల్ యొక్క నాకౌట్ 'సావేజ్' వీడియో చూడండి

టొరంటో హిప్-హాప్ కళాకారుడి యొక్క తీవ్రమైన కొత్త పాటను పారిస్కు చెందిన నర్తకి-కొరియోగ్రాఫర్ ఉషా జే

టొరంటోకు చెందిన షాన్ విన్సెంట్ డి పాల్. ఫోటో: గజన్ బాలన్
చీకటి మరియు సముచితంగా విసెరల్ రూపకాలు – లిరికల్ మరియు విజువల్ – కెనడియన్ తమిళ-మూలం కళాకారుడిని షాన్ విన్సెంట్ డి పాల్ యొక్క కొత్త విడుదల “ సావేజ్ ”ఒక గ్రిప్పింగ్ అనుభవం. అతని రాబోయే ఆల్బమ్ మేడ్ ఇన్ జాఫ్నా (ఆగస్టులో విడుదల), ది లెజెండ్ ఎఆర్ రెహమాన్ కంపోజ్ నేతృత్వంలోని ఆర్టిస్ట్ ప్లాట్‌ఫాం మరియు లేబుల్ మాజ్జా ద్వారా కూడా తాజా పాట ముగిసింది. ఈ పాట “ అమ్నీసియా ,” నిరంతర బహుముఖ ప్రజ్ఞను మరియు అతని సంగీతం విషయానికి వస్తే హిప్-హాప్ కళాకారుడి తీవ్రత. అతని లాంగ్-వైండింగ్, టాప్సీ-టర్వి ఫ్లో రెండు నిమిషాల్లో పదాలు మరియు చర్యలను కదిలించింది మరియు డి పాల్ మరియు చిత్రనిర్మాత అర్సెనిజ్ గుసేవ్ దర్శకత్వం వహించిన మ్యూజిక్ వీడియో – పారిస్కు చెందిన నర్తకి ఉషా జే “హైబ్రిడ్ భరతనాట్యం” ప్రదర్శిస్తుంది. ఒక అద్భుతమైన గతం యొక్క షీన్ ద్వారా నాటకీయంగా నడుస్తున్నది మరియు భవిష్యత్తులో చాలా దూరం లేని డిస్టోపిక్, వీడియో జేని దెబ్బతిన్న, పాడైపోయిన మరియు ప్రతీకారంగా చూస్తుంది, ఒక సైనికుడిని మరియు కళాకారుడిని సమానంగా తుఫాను లాంటి ఫ్లెయిర్‌తో అనుకరిస్తుంది. మజ్జా యొక్క కొంతమంది అనుచరులు (వారి ప్రపంచ విజయాన్ని అనుసరించి “ తమిళ కళాకారులచే ఎంజామి ఆనందించండి అరివు , ధీ మరియు సంతోష్ నారాయణన్) బహుశా డి పాల్ నుండి ఒక తమిళ పాటను expected హించినట్లు హిప్-హాప్ కళాకారుడు చెప్పారు “సావేజ్” అనేది “ప్రాప్యత” కంటే వ్యక్తీకరణకు ప్రాధాన్యతనిచ్చే నాకు పూర్తిగా ఉత్ప్రేరక సృష్టి అని ఒక పత్రికా ప్రకటన. “అతను జతచేస్తాడు,” నేను ‘యాంటీ-హిట్’ రాయాలనుకుంటున్నాను, ఇది ఏ విధమైన వింతైనది కాదు ప్రేక్షకులు, ధ్వని లేదా ధోరణి. సోషల్ మీడియాలో మనం తరచుగా చూసే నిగనిగలాడే, పరిపూర్ణ ప్రపంచం యొక్క ముఖభాగాన్ని ఉంచకుండా ముదురు వైపు నొక్కడానికి ఇది ఒక గేట్వే. టైటిల్ కూడా మా చేతులతో తినడానికి మమ్మల్ని వివరించడానికి ఉపయోగించే వలసవాదులు అనే పదానికి నాలుక-చెంప సూచన. ” 14-ట్రాక్ మేడ్ ఇన్ జాఫ్నా లోని 12 సింగిల్స్‌లో “సావేజ్” మొదటిది అని పత్రికా ప్రకటన పేర్కొంది. , తోటి శ్రీలంక తమిళ-కెనడియన్ కళాకారుడు నవ్జ్ -47 తో కలిసి “వందల పువ్వులు” మరియు “హెవెన్” వంటి మునుపటి హార్డ్ హిట్టింగ్ పాటలు కూడా ఉన్నాయి. క్రింద “సావేజ్” కోసం వీడియో చూడండి. మరిన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లలో ఇక్కడ ప్రసారం చేయండి.

చదవండి మరింత

RELATED ARTICLES

కార్డి బి ఫాస్ట్ మరియు ఫ్యూరియస్ 10 లో ఉంటుందని విన్ డీజిల్ ధృవీకరించింది

ఫ్రెండ్స్ నుండి గున్థెర్ అయిన జేమ్స్ మైఖేల్ టైలర్ 2018 నుండి స్టేజ్ 4 ప్రోస్టేట్ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్నాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments