HomeENTERTAINMENTకేరళ నిర్మాత పిన కోలాడా బ్లూస్ 'మూడీ డెబ్యూట్ ఆల్బమ్' వన్స్ అపాన్ ఎ బ్లూ...

కేరళ నిర్మాత పిన కోలాడా బ్లూస్ 'మూడీ డెబ్యూట్ ఆల్బమ్' వన్స్ అపాన్ ఎ బ్లూ మూన్ 'వినండి

ఏడు-ట్రాక్ మలయాళం మరియు తమిళ రికార్డులలో ఆరోమల్ చెకావర్, ఎంసి మాంక్ మరియు మరిన్ని

వంటి పెరుగుతున్న కళాకారులతో సహకారాన్ని కలిగి ఉంది. అనురాగ్ టాగట్ జూన్ 22, 2021

కొచ్చి నిర్మాత పిన కోలాడా బ్లూస్ అకా కెవిన్ షాజీ
కొచ్చికి చెందిన నిర్మాత పినా కోలాడా బ్లూస్ అకా కెవిన్ షాజీ తన తొలి ఆల్బమ్‌ను ఉపయోగిస్తున్నారు వన్స్ అపాన్ ఎ బ్లూ మూన్ సంబంధం యొక్క కథను దాని ప్రారంభం నుండి చివరి వరకు ట్రాక్ చేయడానికి, ఆపై ముందుకు సాగడం మరియు కనుగొనడం ఆశిస్తున్నాము. సహకారుల సహాయంతో చిల్ ఆర్ & బి-సమాచారం నుండి సాచరిన్ ఉత్పత్తికి, మలయాళం మరియు తమిళ భాషా రికార్డు కెవిన్ చెప్పినట్లుగా మోహము, ఆనందం, వేరుగా మారడం, నష్టం, ముందుకు సాగడం మరియు “చివరకు ఆశ యొక్క కొత్త ఉదయం” అనే భావాలను అన్వేషిస్తుంది. 2020 చివరి సగం నుండి రచనలలో, ఈ ఆల్బమ్‌లో “ అకాలకుయో ” మరియు “ తెన్నాలే . ” అభిరామ్ జితేంద్ర, మను మురళి, మీనాక్షి కె. మరియు మేరీ లియా పాల్ వంటి తన గో-టు గేయ రచయితలతో కలిసి పనిచేస్తున్నప్పుడు, ఎనిమిది ట్రాక్‌లలో బీట్స్ యొక్క మూడీ ఎంపిక ఉంది. ప్రతి ట్రాక్‌లో కొంతమంది గాయకులు మరియు రాపర్లు ఉన్నారు, వీరిని కెవిన్ ఎక్కువగా ఇన్‌స్టాగ్రామ్ నుండి తీసుకున్నారు, ముందుగా నిర్ణయించిన సాహిత్యం మరియు స్వర శ్రావ్యాలతో వారిని సంప్రదిస్తారు. “గాత్రం ఎలా వినిపించాలో నాకు ఒక ఆలోచన ఉంది మరియు నేను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో బహుళ కళాకారుల ద్వారా వెళ్తాను మరియు నేను ఆసక్తికరంగా ఉన్నవారిని కనుగొన్న తర్వాత నేను వారిని సంప్రదిస్తాను” “మజాయిల్” వంటి పాటలు బ్లెస్లీ మరియు ఎంసి మాంక్ మరియు ముగింపు, సాక్సోఫోన్-నడిచే పాట “పులారికల్”, ఆరోమల్ చెకవర్ నటించిన ఆల్బమ్ యొక్క మొత్తం సున్నితమైన మానసిక స్థితిని కలిగి ఉన్నప్పటికీ, నిర్మాత మధ్యలో తేలికపాటి బీట్స్ మరియు ఉల్లాసభరితమైన ప్రయాణాన్ని చేస్తాడు. Mk Musiq మరియు Sai Zakaz లతో “వన్ సైడ్ కదల్” ఆశ్చర్యకరమైన తమిళ జానపద బీట్‌తో ముగుస్తుంది. ఆల్బమ్ యొక్క కథనంలో, కెవిన్ ఆ అమ్మాయి కథానాయకుడి ప్రేమను అంగీకరించిందని, అందువల్ల, ఒక ఆనందకరమైన నృత్యం ఉద్భవించిందని సూచించాడు. “లేదా అది తిరస్కరణ కావచ్చు మరియు తుది జానపద బీట్ తమిళనాడులో ప్రజలు చేసే డెత్ డ్యాన్స్ కర్మకు ఒక బీట్ గా చూడవచ్చు, తిరస్కరణ తర్వాత మా సోదరుడు పడిపోయాడని చెప్పడం మాదిరిగానే” అని నిర్మాత నవ్వుతూ చెప్పారు. కెవిన్ నందగోపన్ వి వంటి గాయకులను “కాముకి” (రాపర్ రాక్జ్ రేడియంట్ కూడా కలిగి ఉంది) కోసం నొక్కాడు మరియు పాప్ / ఆర్ & బిలను “ఈ వాజియే” లో గాయకులు XACHIN మరియు అనోహ్నిమౌస్‌లతో పాటు గిటారిస్ట్ దుర్విన్ డిసౌజా (రాక్ బ్యాండ్ మద్రాస్ మెయిల్ మరియు ప్రోగ్ బ్యాండ్ బ్లాంక్ నుండి) ప్లానెట్). “ఒమల్ పూవ్” గాయకుడు జాహ్నవి సుభాష్‌ను తీసుకువస్తుంది, కానీ “తెన్నాలే” గాయకుడు నికితా ఉదయ్‌కి ఒక చిన్న సోనిక్ ఆమోదం కూడా ఇస్తుంది. ఈ ట్రాక్ “అన్ని చిరునవ్వులు మరియు సూర్యరశ్మి ఉన్నప్పుడు సంబంధంలో సంతోషకరమైన దశ” గురించి కెవిన్ చెప్పారు. నిర్మాత ప్రకారం, జీవితంలో చిన్న విషయాలను ఆస్వాదించడానికి ఇది రిమైండర్‌గా కూడా రూపొందించబడింది. వన్స్ అపాన్ ఎ బ్లూ మూన్ యొక్క గందరగోళ భాగాల ద్వారా మనం వచ్చే సమయానికి , “పులారికల్” ఒక ప్రకాశవంతమైన శబ్దానికి తిరిగి వస్తుంది, కొత్త రోజు ప్రారంభానికి ప్రేరేపిస్తుంది. “పాట అరభి రాగం పై ఆధారపడింది. ఇది కర్ణాటక స్కేల్, ఇది పాటకు కొత్త ఆశ మరియు శక్తిని ఇస్తుంది ”అని కెవిన్ జతచేస్తాడు. క్రింద ‘వన్స్ అపాన్ ఎ బ్లూ మూన్’ వినండి. మరిన్ని ప్లాట్‌ఫామ్‌లపై ప్రసారం చేయండి ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleరిట్విజ్ న్యూక్లియా మరియు సీధే మౌట్‌తో రెండు సహకార ఆల్బమ్‌లను స్కోప్ చేస్తుంది
Next articleషాన్ విన్సెంట్ డి పాల్ యొక్క నాకౌట్ 'సావేజ్' వీడియో చూడండి
RELATED ARTICLES

కార్డి బి ఫాస్ట్ మరియు ఫ్యూరియస్ 10 లో ఉంటుందని విన్ డీజిల్ ధృవీకరించింది

ఫ్రెండ్స్ నుండి గున్థెర్ అయిన జేమ్స్ మైఖేల్ టైలర్ 2018 నుండి స్టేజ్ 4 ప్రోస్టేట్ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్నాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments