HomeENTERTAINMENTటీకా అవేర్‌నెస్ సాంగ్ కోసం శంకర్ మహాదేవన్, హర్ష్‌దీప్ కౌర్ మరియు మరిన్ని చేతులు చేరండి

టీకా అవేర్‌నెస్ సాంగ్ కోసం శంకర్ మహాదేవన్, హర్ష్‌దీప్ కౌర్ మరియు మరిన్ని చేతులు చేరండి

“సంజీవని గీతం” మ్యూజిక్ వీడియో

దేశంలో పరివర్తన కలిగించే మార్పుకు బలమైన పైకి నడిచే శక్తి అవసరం. క్రూరమైన కోవిడ్ -19 యొక్క రెండవ వేవ్ దేశాన్ని దిగ్భ్రాంతికి గురిచేస్తుండగా, దేశంలోని అతిపెద్ద కళాకారులు కొందరు ఈ తిరోగమనం నుండి వైదొలగడానికి మార్పు యొక్క జెండా మోసేవారుగా కలిసి వచ్చారు.

జూన్ 21 న, మీడియా ప్లాట్‌ఫాం నెట్‌వర్క్ 18 ప్రముఖ సంగీతకారుడు శంకర్ మహాదేవన్ మరియు ప్రముఖ ప్లేబ్యాక్ సింగర్ హర్ష్‌దీప్ కౌర్ నటించిన మ్యూజిక్ వీడియో “టికా లగాయా క్యా” ని విడుదల చేసింది. తనీష్క్ నబర్ రాసిన ఈ పాట మహాదేవన్ సంగీత విద్వాంసులు కుమారులు సిద్ధార్థ్ మరియు శివంలను కూడా కలిపిస్తుంది. ఈ పాట అట్టడుగు స్థాయి ప్రో-టీకా చొరవ సంజీవని – ఎ షాట్ ఆఫ్ లైఫ్‌కు సహాయపడుతుంది, ఇది ఈ ఏప్రిల్ ప్రారంభంలో నటుడు / పరోపకారి సోను సూద్‌తో ప్రచార అంబాసిడర్‌గా ప్రారంభమైంది. భారతదేశం యొక్క చెత్త-ప్రభావిత బెల్ట్ అంతటా కోవిడ్ -19 టీకాపై అవగాహన పెంచడం దేశవ్యాప్త ప్రచారం లక్ష్యంగా ఉంది మరియు శ్రోతలను జబ్ పొందటానికి నడ్జ్ చేస్తుంది.

ట్రాక్ ప్రారంభించిన సందర్భంగా మహదేవన్ ఇలా అంటాడు, “బాధ్యతాయుతమైన పౌరుడిగా, జాతీయతను నడిపించే చొరవలో భాగం కావడం నా హక్కు. సామూహిక టీకాలకు కారణం. ” ఆయన ఇలా అన్నారు, “ఈ గీతాన్ని రూపొందించడం వెనుక ఉన్న ఆలోచన ఇది – అట్టడుగు స్థాయిలో అవగాహన పెంచడానికి మరియు టీకాలు వేయడానికి ఎక్కువ మందిని ప్రోత్సహించడానికి. మార్పు కోసం ఒక శక్తిగా సంగీత మాధ్యమం ద్వారా ఆ క్లిష్టమైన సందేశాన్ని మనం పొందగలిగితే, అలాంటిదేమీ లేదు. ”

ఈ పాటకి ఆమె అందించిన సహకారంపై కౌర్ ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “శంకర్ సార్ ఈ గీతం యొక్క భావనతో నన్ను పిలిచినప్పుడు మరియు ప్రజలకు దీని అర్థం ఏమిటి, నేను రెండుసార్లు ఆలోచించలేదు… వాస్తవానికి, నేను పాడినప్పుడు అది నాకు ఆశావాదం మరియు శక్తిని నింపింది, మరియు టీకా డ్రైవ్‌ను తీవ్రంగా పరిగణించమని ఇది ఎక్కువ మంది పౌరులను ప్రోత్సహిస్తుందని నేను ఆశిస్తున్నాను. ఈ సమయంలో, మిమ్మల్ని మరియు మీ చుట్టుపక్కల వారిని రక్షించడం కంటే దేశభక్తి ఉన్న కొన్ని విషయాలు ఉన్నాయి. ”

సోషల్ మీడియా ప్రచారం # టికాలగయాక్యతో కలిసి, ఈ చొరవ ప్రాథమిక స్థాయిలో టీకాలు వేయడం ద్వారా దేశభక్తి ఆలోచనను తెస్తుంది. గీతం వీడియోలో దేశవ్యాప్తంగా ఉన్న సాధారణ ప్రజలు, రిసీవర్లు మరియు సమాచారం తీసుకునేవారు. ఆకర్షణీయమైన హిందూస్థానీ శ్రావ్యంగా సెట్ చేయబడిన ప్రభావవంతమైన సాహిత్యాన్ని గీత రచయిత తానిష్క్ నబర్ రాశారు, “నేను వినయపూర్వకమైన శ్రావ్యతకు సెట్ చేసిన పదాల ద్వారా సానుకూల మార్పు మరియు భూగర్భ ప్రభావాన్ని పొందగలిగినప్పుడు నాకు పెద్ద సంతృప్తి ఉంది. దాని ప్రభావాన్ని లేదా v చిత్యాన్ని తగ్గించకుండా సరదాగా ఉంచడం ఖచ్చితంగా ఒక సవాలు. ” వీడియోలో తెలిసిన సంగీతకారులలో డ్రమ్మర్ రాహుల్ హరిహరన్, మెటాలర్స్ భయానక్ మౌట్ మరియు ఇండీ బ్యాండ్ శర్మ మరియు బేషారమ్స్ .

సంజీవని చొరవ ఏప్రిల్‌లో అమృత్సర్‌లోని అటారీ బోర్డర్‌లో ఒక చిన్న ప్రాజెక్టుగా ప్రారంభమైంది. ‘సంజీవని గాడిస్’ అని పిలువబడే మొబైల్ యూనిట్ల సహాయంతో, ఈ ప్రాజెక్ట్ నాసిక్, దక్షిణా కన్నడ, గుంటూరు మరియు ఇండోర్ వంటి నగరాల్లోని గ్రామాల గుండా ప్రయాణించి పౌరులకు వైరస్ నుండి రోగనిరోధక శక్తిని సాధించడంలో సహాయపడుతుంది.

క్రింద “టికా లగాయా క్యా” కోసం వీడియో చూడండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleషాన్ విన్సెంట్ డి పాల్ యొక్క నాకౌట్ 'సావేజ్' వీడియో చూడండి
Next articleడానిష్ స్ట్రీమింగ్ సర్వీస్ మూడాజెంట్ భారతదేశానికి వస్తాడు
RELATED ARTICLES

కార్డి బి ఫాస్ట్ మరియు ఫ్యూరియస్ 10 లో ఉంటుందని విన్ డీజిల్ ధృవీకరించింది

ఫ్రెండ్స్ నుండి గున్థెర్ అయిన జేమ్స్ మైఖేల్ టైలర్ 2018 నుండి స్టేజ్ 4 ప్రోస్టేట్ క్యాన్సర్‌తో పోరాడుతున్నాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఇది జరిగినట్లు

యుజ్వేంద్ర చాహల్ వారి ఆరు నెలల వార్షికోత్సవం సందర్భంగా భార్య ధనశ్రీ వర్మ కోసం లవ్లీ-డోవే సందేశాన్ని పంచుకున్నారు – తనిఖీ చేయండి

Recent Comments