HomeENTERTAINMENTస్కూప్! న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌ గెలిస్తే పూనమ్ మళ్లీ తనను తాను బహిర్గతం చేసుకుంటాడు

స్కూప్! న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌ గెలిస్తే పూనమ్ మళ్లీ తనను తాను బహిర్గతం చేసుకుంటాడు

ముంబై : గ్రూప్ ఇండియా క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ గెలిస్తే పూనమ్ పాండే కొట్టడం గురించి ప్రశ్నార్థకమైన వ్యక్తీకరణ ఇచ్చినప్పుడు గుర్తుందా? నిజమే, శ్రేష్ఠత తిరిగి వచ్చింది మరియు ఆమె బలమైన వాదనలతో మరోసారి గందరగోళం చెందుతోంది. న్యూజిలాండ్‌పై భారత్‌ గెలిస్తే ఎంటర్టైనర్ మళ్లీ స్ట్రిప్ చేయాలని భావిస్తున్నట్లు ఆరోపించారు. కింద స్కూప్ తెలుసుకోవటానికి పరిశీలించండి.

లక్షణాలలో ఉండటానికి అద్భుతమైనతనం ఎప్పటికీ అవకాశాన్ని ఇవ్వదు. సామ్ బొంబాయితో ఆమె యూనియన్ నుండి అతనిపై ఎఫ్ఐఆర్ రికార్డ్ చేయడం వరకు, పాండే కొంతకాలంగా దృష్టి కేంద్రంగా ఉన్నారు.

మీడియా అప్‌డేట్‌లో పూనం పాండే “క్రికెట్ చాలు హై? లాగ్ క్రికెట్ ఖేల్ రహే హైన్? ఇది జరుగుతుంటే, ఈసారి భారతదేశం గెలిస్తే నేను స్ట్రిప్ చేస్తానని మళ్ళీ చెప్పాలా? దీని గురించి నాకు ఎటువంటి ఆధారాలు లేవు. నేను ఇంటికి తిరిగి వెళ్తాను. వీలైతే నేను వివాదం గురించి తనిఖీ చేస్తాను. ”

మరింత చదవండి: లాక్డౌన్ నిబంధనలను ఉల్లంఘించినందుకు ముంబై పోలీసులు అరెస్టు చేయడాన్ని పూనమ్ పాండే ఖండించారు

ఆమె వాదనకు జోడించి, సామ్ బొంబాయి తన ముఖ్యమైన వ్యక్తిగా తేలింది, “నేను స్ట్రిప్ చేయవచ్చా?” దానికి పూనమ్ పాండే, “మీరు స్ట్రిప్ చేయాలనుకుంటున్నారా? ఇండియా హర్ జయెగి మత్ కర్ణ. ”

ఈలోగా, 2011 లో తిరిగి టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాతో సంభాషిస్తూ పూనం ఇలా అన్నాడు,“ నా తల్లిదండ్రులు మరియు మిగతా అందరూ కూడా నాతో చాలా సంతోషంగా ఉన్నారు నిర్ణయం. ప్రారంభంలో, వారు ఆశ్చర్యపోయారు, కానీ ఆ తర్వాత వారు నాకు పూర్తిగా మద్దతు ఇచ్చారు. నాకు దేశం నుండి గొప్ప స్పందన వస్తోంది. ఈ ప్రయత్నంలో ప్రజలు నాకు చాలా మద్దతు ఇస్తున్నారు; ప్రతి ఒక్కరూ నన్ను దాని కోసం వెళ్ళమని అడుగుతున్నారు. ”

నైతిక పోలీసులపై చర్చిస్తూ పూనం పాండే, “నేను నేరం చేయను. నేను క్రికెట్‌ను ప్రేమిస్తున్నాను మరియు నేను మొత్తం దేశం కోసం చేస్తున్నాను, మరియు క్రికెట్ పట్ల దేశం యొక్క ప్రేమ. ఈ దేశంలో ప్రతి ఒక్క వ్యక్తి క్రికెట్‌ను ప్రేమిస్తాడు. నేను ఇప్పటికే అనేక రకాల రెమ్మలు చేశాను, కాబట్టి దేశం కోసం నేను పెద్దగా ఏదైనా చేయాలని అనుకున్నాను. నేను ప్రజలకు భయపడను. ”

మరింత చదవండి: పూనమ్ పాండే అరెస్టు పుకార్లను తొలగించారు, ఆమె ఇంట్లో ఉందని చెప్పారు

గ్రూప్ ఇండియా కోసం పూనమ్ పాండే మరోసారి తీసివేయడం గురించి మీ ఆలోచనలు ఏమిటి?

క్రెడిట్స్ – కోయిమోయి
టెలివిజన్, OTT మరియు బాలీవుడ్ ప్రపంచం నుండి మరిన్ని వార్తలు మరియు నవీకరణల కోసం, టెలీచక్కర్‌ను వేచి ఉండండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleహాట్నెస్ హెచ్చరిక! ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి 11 యొక్క 'బాయ్జ్' ముఠా యొక్క నాగరీకమైన చిత్రాలను చూడండి
Next articleఅరెరే! అభినవ్ శుక్లా ఖత్రోన్ కే ఖిలాడి సీజన్ 11 నుండి ఎలిమినేట్ అయ్యాడు?
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments