HomeHEALTHయూరో 2020: స్పెయిన్ రూ మోరెనోకు పెనాల్టీ తప్పినందున లెవాండోవ్స్కీ పోలాండ్ కోసం రక్షించబడ్డాడు

యూరో 2020: స్పెయిన్ రూ మోరెనోకు పెనాల్టీ తప్పినందున లెవాండోవ్స్కీ పోలాండ్ కోసం రక్షించబడ్డాడు

సెవిల్లాలో పోలాండ్ చేత లూయిస్ ఎన్రిక్ జట్టు 1-1తో డ్రాగా నిలిచినందున మొదటి యూరో 2020 విజయం కోసం స్పెయిన్ అన్వేషణ కొనసాగుతుంది.

 Poland's Robert Lewandowski celebrates after the match. (Reuters Photo)

పోలాండ్ యొక్క రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ మ్యాచ్ తరువాత సంబరాలు చేసుకున్నాడు. (రాయిటర్స్ ఫోటో)

హైలైట్స్

  • అల్వారో మొరాటా 25 వ నిమిషంలో
  • లెవాండోవ్స్కీ కామిల్ నుండి గొప్ప శీర్షికతో సమానం
  • నాలుగు యూరో 2020 గ్రూప్ ఇ జట్లు ఇంకా అర్హత సాధించగలవు
స్పెయిన్ స్ట్రైకర్ అల్వారో మొరాటా యొక్క ఫస్ట్ హాఫ్ గోల్ శనివారం 1-1తో పోలాండ్ కోసం రాబర్ట్ లెవాండోవ్స్కీ సమ్మెతో రద్దు చేయబడింది, ఇది నాలుగు యూరో 2020 గ్రూప్ ఇ జట్లు బుధవారం చివరి రౌండ్ మ్యాచ్లలోకి వెళ్ళేటప్పుడు అర్హత సాధించగలదని నిర్ధారిస్తుంది. మొరాటా 25 వ నిమిషంలో ప్రతిష్ఠంభనను విరమించుకున్నాడు, ఇంటికి గెరార్డ్ మోరెనో నడిపిన బంతిని పెట్టెలోకి తుడుచుకున్నాడు మరియు ఆఫ్‌సైడ్ కోసం ఒక లైన్‌మ్యాన్ జెండా వేడుకలను ఆలస్యం చేసినప్పటికీ, VAR సమీక్ష తరువాత లక్ష్యం లభించింది. లెవాండోవ్స్కీ 54 వ నిమిషంలో కామిల్ జోజ్వియాక్ క్రాస్ నుండి ఒక గొప్ప శీర్షికతో సమం చేశాడు మరియు నాలుగు నిమిషాల తరువాత మోరెనో పెనాల్టీ ఎడమ చేతి పోస్టును ఫిరంగి చేసింది, మొరాటా పుంజుకోవడం మరియు మరెన్నో సెకండ్ హాఫ్ అవకాశాలను కోల్పోయింది. ఈ డ్రా నాలుగు పాయింట్లతో స్వీడన్ గ్రూప్ E లో అగ్రస్థానంలో నిలిచింది, స్లోవేకియా మూడు, రెండవ స్థానంలో స్పెయిన్ మూడవ మరియు పోల్స్ దిగువన ఒకటి. బుధవారం స్పెయిన్ స్లోవేకియాను కలిసినప్పుడు స్వీడన్ తమ చివరి గేమ్‌లో పోలాండ్‌తో ఆడుతుంది. మొరాటాపై జాకుబ్ మోడెర్ యొక్క టాకిల్‌ను మరోసారి పరిశీలించిన తరువాత రిఫరీ డేనియల్ ఒర్సాటో స్పాట్‌ను సూచించినప్పుడు లెవాండోవ్స్కీ వేడుకలు పూర్తి చేయలేదు. మొరెనో స్పెయిన్ యొక్క ప్రయోజనాన్ని పునరుద్ధరించలేకపోయాడు, ఈ పోస్ట్‌ను కొట్టాడు మరియు గోల్ గ్యాపింగ్‌తో రీబౌండ్‌ను విస్తృతంగా ఉంచినప్పుడు మొరాటా తన బ్లష్‌లను విడిచిపెట్టలేకపోయాడు. పోలాండ్ ప్రత్యామ్నాయం కాక్పెర్ కోజ్లోవ్స్కీ 17 మరియు 246 రోజుల వయస్సు గల యూరోపియన్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో ఉద్రిక్త ఎన్‌కౌంటర్‌లో పాల్గొన్న అతి పిన్న వయస్కుడైన ఆటగాడిగా నిలిచినప్పుడు చరిత్ర సృష్టించబడింది. స్పెయిన్ నిరాశపరిచిన సాయంత్రం మరియు పోలాండ్ సజీవంగా ఉండటంతో వోరాజిచ్ స్జ్జెజ్నీ మొరాటాను అడ్డుకోవటానికి సమయం నుండి ఏడు నిమిషాలు అద్భుతంగా వ్యాపించాడు.

IndiaToday.in యొక్క ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనావైరస్ మహమ్మారి యొక్క పూర్తి కవరేజ్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleవన్-ఆఫ్ టెస్ట్: స్నేహ రానా వీరోచితాలు భారత మహిళలకు ఇంగ్లండ్‌పై డ్రా తర్వాత బలవంతం చేయడంలో సహాయపడతాయి
Next articleమేఘాలయలో టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రభావితం చేసే కల్ట్ లీడర్ ప్రభావం: అధికారులు
RELATED ARTICLES

లక్నో ఆసుపత్రిలో శవపరీక్ష కోసం రోగి కుటుంబం రూ .3,800 చెల్లించాలని కోరింది, వీడియో వైరల్ అయ్యింది

మేఘాలయలో టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రభావితం చేసే కల్ట్ లీడర్ ప్రభావం: అధికారులు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments