HomeHEALTHఫాదర్స్ డే గిఫ్టింగ్: ఆల్కహాలిక్ డ్రింక్స్ యొక్క స్మోర్గాస్బోర్డ్

ఫాదర్స్ డే గిఫ్టింగ్: ఆల్కహాలిక్ డ్రింక్స్ యొక్క స్మోర్గాస్బోర్డ్

వేడుక బహుమతి విషయానికి వస్తే గొప్ప ఆల్కహాల్ ఫ్యాషన్ నుండి బయటపడదు. మరియు ఫాదర్స్ డే విషయానికి వస్తే, మీరు పానీయాలతో తప్పు చేయరు. ఇక్కడ నా జాబితా ఉంది, ఇటీవలి కాలంలో నేను కలిగి ఉన్న ఉత్తమ పానీయాల నుండి, భారతీయ మరియు అంతర్జాతీయ పేర్ల ఆరోగ్యకరమైన మిశ్రమం.

పొగ వోడ్కా : హోంగార్న్ బ్రాండ్లు ఎల్లప్పుడూ గెలవండి, మరియు ఈ వోడ్కా ధైర్యంగా ఒక విభాగంలోకి అడుగుపెట్టింది, అక్కడ కొంతమంది నడవడానికి ధైర్యం చేస్తారు: ప్రీమియం స్థానిక మద్యం ఒకటి. స్ట్రెయిట్ మరియు సోంపు వేరియంట్ కాక్టెయిల్స్ కోసం చాలా బాగుంది, మరియు బాటిల్ ఏదైనా షెల్ఫ్‌లో చాలా బాగుంది, ప్రత్యేకించి “ఎస్” లోగోను పూర్తి చేయడానికి మీరు వాటిని రెండు వైపులా కలిగి ఉంటే.

SMOKE LAB Vodka

టెరాయ్ జిన్ : ప్రీమియం ఇండియన్ స్పిరిట్స్ గురించి మాట్లాడుతూ, శాన్ఫ్రాన్సిస్కో వరల్డ్ స్పిరిట్స్ పోటీలో పతకం (తక్కువ వెండి తక్కువ) గెలుచుకోవడం ద్వారా ఇటీవల దేశాన్ని గర్వించేలా చేసినదాన్ని మరచిపోనివ్వండి. పొడి జిన్ రిఫ్రెష్ మరియు గుల్మకాండ, మరియు అందంగా సమతుల్యమైనది. ఇది టానిక్‌తో బాగా పనిచేస్తుంది మరియు మార్టినిలో ప్రకాశిస్తుంది. చాలా కొరింథియన్ బాటిల్ ఒకసారి ఖాళీగా ఉన్న దీపం లేదా మనీ ప్లాంట్ హోల్డర్‌గా మార్చమని అడుగుతోంది!

Terai Dry Gin

కామెట్ విస్కీ : దీనికి మరో భారతీయ ఆత్మ జాబితా నుండి చుట్టుముట్టండి, మరియు ఇది మరొక ధైర్య వెంచర్ – విస్కీ కోసం రమ్ కూడా వెళ్ళే దేశంలో ప్రీమియం సింగిల్ మాల్ట్ తయారు చేయడం! గార్వాల్ ప్రాంతంలోని రెండవ ఎత్తైన శిఖరానికి పేరు పెట్టబడిన కామెట్, ఒక సూక్ష్మమైన సిప్, ఇది చాలా శక్తివంతమైనది లేదా గుర్తించబడలేదు కాని మాజీ వైన్, బోర్బన్ మరియు షెర్రీ ఓక్ పేటికల మిశ్రమం ఇప్పటికీ వారి డ్రామ్‌కు చాలా విలక్షణమైన అంచుని ఇస్తుంది.

Kamet

మాకా జై రమ్ : మరొక పాత సన్యాసి కాపీగా ఉండటానికి ప్రయత్నించని కొత్త భారతీయ రమ్ చాలా ఘనత. ఇది రెండు వెర్షన్లలో వస్తుంది: కాంతి మరియు కొద్దిగా వయస్సు గల బంగారం. మిక్సర్ లేదా చక్కగా త్రాగాలి; రెండూ చాలా బాగా పనిచేస్తాయి. కళ్ళతో సౌందర్యంతో మెత్తగా ప్యాక్ చేయబడి, లేబుల్ రిడ్లీ తాబేలును ప్రదర్శిస్తుంది మరియు శనివారం రాత్రి ఐదవ రౌండ్ను ఆర్డర్ చేసేటప్పుడు ఆకర్షణీయమైన పేరు గుర్తుకు రావడం సులభం అవుతుంది.

Maka Zai

షున్య : నేను నా కోలాను ప్రేమిస్తున్నాను, కాని ఇది మన ఆరోగ్యానికి హానికరం అని నేను ద్వేషిస్తున్నాను. వారు కొకైన్ను కూడా బయటకు తీసిన తర్వాతే! రుచికరమైన, మసకబారిన, మరియు ఒక డబ్బా వస్తువులను తయారుచేసే చాలా మంచి కోలా పానీయం చేసే షున్యాలో అడుగు, ఒకే కేలరీల సాన్స్ అస్పర్టమే కింద వస్తుంది. దీన్ని ప్రయత్నించండి, ఇది మీకు ఇష్టమైనది కాదు, కానీ ఇది విలువైన అనుబంధం.

Shunya Fizz

జాడే ఫారెస్ట్: కొత్త చూడండి మరియు అప్‌గ్రేడ్ చేసిన వంటకాలు, జాడే ఫారెస్ట్ ఈ సమయంలో సరికొత్త మృగం, ఇది తీవ్రంగా పరిగణించబడుతుంది. చేదు యొక్క సున్నితమైన వైపున ఉన్నప్పటికీ టానిక్స్ సమతుల్యమవుతుంది మరియు అల్లం-ఆలే స్ఫుటమైన బబుల్లీ సిప్. విస్కీ మరియు రమ్ నుండి జిన్ మరియు వోడ్కా వరకు ఏదైనా వెళ్ళగల గొప్ప మిక్సర్లు.

Jade Forest

మార్టెల్ XO : గొప్ప కాగ్నాక్స్ యొక్క మనవరాలు, మంచి వయసున్న కాగ్నాక్ నిజమైన బహుముఖ సిప్ అని ఖండించలేదు. , భోజనానికి ముందు, దానితో లేదా ఒకదాని తర్వాత కూడా కలిగి ఉండవచ్చు! ఒక XO, పేరు సూచించినట్లుగా, ఎక్స్‌ట్రా ఓల్డ్, చాలా పొడవుగా ఉంటుంది, మరియు మార్టెల్ వెర్షన్ సాధారణంగా దశాబ్దాల క్రితం వెళ్లే ఈక్స్-డి-వై యొక్క మిశ్రమం! కాగ్నాక్ టానిక్ నీటితో ఆనందించడానికి వ్యతిరేకంగా నాకు ఏమీ లేనప్పటికీ, ఈ శైలి కాగ్నాక్ యొక్క సంప్రదాయానికి గౌరవ చిహ్నంగా నేను XO ని ఆ ఆనందం నుండి మినహాయించాను.

Martell XO 700ml_3

అర్డ్‌బెగ్ వీ బీస్టీ : నేను పేరును ప్రేమిస్తున్నాను. నిజానికి, అర్డ్‌బెగ్ చేసే ప్రతిదాన్ని నేను ప్రేమిస్తున్నాను. ఈ క్రొత్తది చాలా టైక్ – కేవలం ఐదు సంవత్సరాల వయస్సు, ఇది అంగిలిపై అందంగా దృ and మైన మరియు ఉత్సాహపూరితమైన పంచ్ ని ప్యాక్ చేస్తుంది. ఇది సూపర్ స్మోకీ మరియు, ఆశ్చర్యకరంగా, ప్రామాణిక 10 సంవత్సరాల వయస్సు వెర్షన్ కంటే కూడా ఖరీదైనది. ఇది చక్కగా పనిచేస్తుండగా, యువ ఆత్మ యొక్క కాఠిన్యం ఉత్తమంగా కాక్టెయిల్‌లో మిళితం అవుతుందని నేను భావిస్తున్నాను. పీటీ విస్కీ ఎవరినైనా పులియబెట్టిందా?

Ardbeg Wee Beastie

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

లక్నో ఆసుపత్రిలో శవపరీక్ష కోసం రోగి కుటుంబం రూ .3,800 చెల్లించాలని కోరింది, వీడియో వైరల్ అయ్యింది

మేఘాలయలో టీకా డ్రైవ్‌ను ప్రభావితం చేసే కల్ట్ లీడర్ ప్రభావం: అధికారులు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments