HomeENTERTAINMENTట్రెండింగ్ OTT న్యూస్ టుడే: ఆర్య 1 వ ఏట సుష్మితా సేన్ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ,...

ట్రెండింగ్ OTT న్యూస్ టుడే: ఆర్య 1 వ ఏట సుష్మితా సేన్ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ, పృథ్వీరాజ్ కోల్డ్ కేస్ టీజర్, విజయ్ సేతుపతిని ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 3 తారాగణం మరియు మరిన్ని చేరడానికి విడుదల చేశారు.

ఆనాటి ట్రెండింగ్ OTT వార్తల ద్వారా మిమ్మల్ని నడిపించాల్సిన సమయం ఇది. సుష్మితా సేన్ ఆర్య 1 వ ఏట ‘థాంక్స్’ నోట్‌ను పోస్ట్ చేయడం నుండి, పృథ్వీరాజ్ కోల్డ్ కేస్ టీజర్‌ను విజయ్ సేతుపతి కు విడుదల చేశారు. ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 3 యొక్క తారాగణంలో చేరడానికి, ఈ రోజు అగ్రశ్రేణి OTT వార్తలను ఇక్కడ చూడండి. ఇది కూడా చదవండి – పవన్ కళ్యాణ్, రామ్ చరణ్, సూర్య మరియు మరో 6 మంది దక్షిణ నటులు అభివృద్ధి చెందుతున్న సైడ్ బిజినెస్ – జగన్ చూడండి

ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 3: మనోజ్ బాజ్‌పేయి తారాగణం చేరడానికి ఈ కోలీవుడ్ సూపర్ స్టార్ మరియు ప్రియమణి యొక్క థ్రిల్లర్ వెబ్-సిరీస్? ఇక్కడ మనకు తెలుసు

మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరియు ప్రియమణి ఇటీవల విడుదల చేసిన ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 ప్రముఖ దక్షిణ నటి సమంతా అక్కినేని యొక్క డిజిటల్ తొలి ప్రదర్శనగా గుర్తించబడింది. ఇది కూడా చదవండి – ఆష్రియాలో సుష్మితా సేన్ సెంటర్ స్టేజ్ తీసుకోవడంతో చంద్రచూర్ సింగ్ అసురక్షితంగా భావించారా? నటుడు బీన్స్

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి: ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 3: ఈ కోలీవుడ్ మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరియు ప్రియమణి యొక్క థ్రిల్లర్ వెబ్-సిరీస్ తారాగణంలో చేరడానికి సూపర్ స్టార్? ఇక్కడ మనకు తెలుసు ఇది కూడా చదవండి – 17 సంవత్సరాల ఆర్య: ఒక అల్లుడు అర్జున్ జరుపుకుంటాడు హృదయపూర్వక పోస్ట్ ఉన్న చిత్రం; ‘ఇది నటుడిగా నా మార్గాన్ని మార్చింది’

ఆర్య ఒకటిగా మారిపోయింది: సుష్మితా సేన్ ఒక ‘థాంక్స్’ నోట్

సుష్మితా సేన్ తన వెబ్ సిరీస్ ఆర్య విడుదలైన ఒక సంవత్సరాన్ని జరుపుకునేందుకు శనివారం సోషల్ మీడియాలో పాల్గొన్నారు. . “ఆమె అన్నింటినీ కోల్పోయింది, చివరికి తనను తాను కనుగొనటానికి” # ఆర్య స్వీయ ఆవిష్కరణ యొక్క హృదయపూర్వక ప్రయాణం !!! ఆర్య @ మధ్వనిరామ్ @amitamadhvani isdisneyplushotstarvip యొక్క అద్భుతమైన వార్షికోత్సవం, అద్భుతమైన తారాగణం & సిబ్బంది మరీ ముఖ్యంగా, ఆర్యాను చాలా ప్రేమతో మరియు ప్రశంసలతో స్వీకరించిన మీ అందరికీ ధన్యవాదాలు “అని ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో పోస్ట్ చేసిన స్టిల్‌తో క్యాప్షన్‌గా రాసింది.

పృథ్వీరాజ్ తన కొత్త మలయాళ థ్రిల్లర్ ‘కోల్డ్ కేస్’

మలయాళ స్టార్ పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ తన రాబోయే థ్రిల్లర్ కోల్డ్ కేస్ యొక్క టీజర్‌ను శనివారం విడుదల చేశారు. మలయాళ చిత్రం టీజర్ పృథ్వీరాజ్ సహ నటులు అదితి బాలన్ మరియు సుచిత్రా పిళ్ళైలతో కలిసి, మరియు అతీంద్రియ అంశాలను ఒక మర్మమైన నేర దృశ్యంతో మిళితం చేసినట్లు అనిపిస్తుంది. సినిమాటోగ్రాఫర్ మారిన దర్శకుడు తనూ బాలక్ దర్శకత్వం వహించి, శ్రీనాథ్ వి నాథ్ రాసిన, కోల్డ్ కేస్ ఒక పరిశోధనాత్మక క్రైమ్ థ్రిల్లర్ జూన్ 30 నుండి అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో మరియు స్ట్రీమ్‌లో ప్రత్యక్ష-నుండి-సేవ విడుదల.

తెలుకా ఆటలో కనిపించిన అవికా గోర్ షో ‘సిక్స్త్ సెన్స్ 4’

నటి అవికా గోర్ తెలుగు గేమ్ షో సిక్స్త్ సెన్స్ సీజన్ 4 లో కనిపించింది మరియు ఒక ఎన్జీఓకు రూ .1 లక్ష వసూలు చేసింది. “ఇది ప్రదర్శనలో నా రెండవసారి. ఇది చాలా మంచిది మరియు మంచిది. చర్య నుండి తీవ్రమైన, చాలా ఉద్వేగభరితమైన భావోద్వేగాలతో మాకు కొన్ని అద్భుతమైన క్షణాలు ఉన్నాయి. మేము సేకరించిన డబ్బు అంతా ఒక ఎన్జిఓ అయిన క్యాంప్ డైరీలకు వెళుతుంది. మహమ్మారి చాలా దూరంగా ఉంది. టీకాలు వేయడం మరియు రోగనిరోధక శక్తిని పెంపొందించడంపై దృష్టి పెడదాం “అని ఆమె అన్నారు.

పవన్ మల్హోత్రా మరియు జోయా హుస్సేన్ ‘గ్రాహన్’ లో తండ్రి-కుమార్తెగా నటించడం గురించి మాట్లాడారు.

ఆదివారం ఫాదర్స్ డేకి ముందు రాబోయే వెబ్ సిరీస్ గ్రాహన్‌లో పవన్ మల్హోత్రా మరియు జోయా హుస్సేన్ తండ్రి మరియు కుమార్తెగా నటించారు. రచయిత సత్య వ్యాస్ యొక్క ప్రసిద్ధ పుస్తకం చౌరాసి స్ఫూర్తి పొందిన ఈ ధారావాహికలో, పవన్ మరియు జోయా కలిసి గుర్సేవాక్ మరియు అతని కుమార్తె, ఐపిఎస్ ఆఫీసర్ అమృత సింగ్ .

“ఒక తండ్రి ఎప్పుడూ తన పిల్లల ఆసక్తిని తన ముందు ఉంచుతాడు మరియు గుర్సేవాక్ భిన్నంగా లేడు. నేను తండ్రి పాత్రను చాలాసార్లు చిత్రీకరించాను నా కెరీర్‌లో, కానీ గుర్సేవాక్ మరియు అతని కుమార్తె అమృతాల మధ్య కదిలే సంబంధం కారణంగా ఈ పాత్ర వేరుగా ఉంది. ఈ ధారావాహిక ద్వారా, గుర్సేవాక్‌పై వేసిన తీవ్రమైన ఆరోపణల కారణంగా వారి సంబంధం బాగా అభివృద్ధి చెందుతుంది మరియు మారుతుంది. చూడవలసినది ఏమిటంటే తండ్రి-కుమార్తె సంబంధం తీవ్రమైన దర్యాప్తు పరీక్ష నుండి బయటపడుతుంది, లేదా పర్యవసానాలు వారి బంధానికి హాని కలిగిస్తాయి “అని పవన్ అన్నారు.

జోయా జోడించారు,” నేను పవన్ మల్హోత్రాతో కలిసి పనిచేయడాన్ని పూర్తిగా ఆనందించాను , తెరపై మరియు వెలుపల. అతను చాలా అనుభవంతో వస్తాడు, మరియు అతని కుమార్తె పాత్రను పోషించడం నాకు అతనితో కలిసి పనిచేయడానికి మరియు అనుభవించడానికి అవకాశం ఇచ్చింది ఈ ప్రక్రియలో చాలా ఉంది. కెమెరా ముందు, మేము ఒక తండ్రి-కుమార్తె సంబంధాన్ని పంచుకున్నాము మరియు ఆఫ్ స్క్రీన్ ఇది నిరంతరం గమనిస్తూ మరియు అన్వేషించే వృత్తిపరమైన నటుల యొక్క మెరుగుదల యొక్క పొడిగింపు. “

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
అలాగే తాజా నవీకరణల కోసం మమ్మల్ని అనుసరించండి ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleగెలాక్సీ వీడియో గేమ్ యొక్క సంరక్షకులు అక్టోబర్ 26, 2021 న ప్రారంభించనున్నారు
Next articleఇండియన్ ఐడల్ 12: ప్రేక్షకులు 'నకిలీ' దు ob ఖకరమైన కథలను అమ్మినందుకు న్యాయమూర్తులు మరియు పోటీదారులు – ట్వీట్లను చదవండి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments