HomeENTERTAINMENTకోవిడ్ -19 సమస్యల కారణంగా ఫ్లయింగ్ సిక్కు మిల్కా సింగ్ 91 వద్ద కన్నుమూశారు; ...

కోవిడ్ -19 సమస్యల కారణంగా ఫ్లయింగ్ సిక్కు మిల్కా సింగ్ 91 వద్ద కన్నుమూశారు; అతని మరణానికి ఆసిఫ్ షేక్, సుర్భి జ్యోతి తదితరులు సంతాపం తెలిపారు

లెజెండరీ ఇండియన్ స్ప్రింటర్ మిల్కా సింగ్ (91) శుక్రవారం రాత్రి 11.30 గంటలకు స్థానిక ఆసుపత్రిలో కన్నుమూశారు, చండీగ Chandigarh ్ లోని పోస్ట్ గ్రాడ్యుయేట్ ఇన్స్టిట్యూట్ ఆఫ్ మెడికల్ ఎడ్యుకేషన్ & రీసెర్చ్ నుండి ఒక ప్రకటన. కోవిడ్-సంబంధిత సమస్యలకు చికిత్స. కోవిడ్ -19 సంక్రమణకు సంబంధించిన సమస్యల కారణంగా అతని భార్య, భారత మాజీ మహిళా వాలీబాల్ జట్టు కెప్టెన్ నిర్మల్ కౌర్ ఆదివారం మొహాలి ఆసుపత్రిలో మరణించిన వారం తరువాత మిల్కా సింగ్ మరణించిన వార్త వచ్చింది. ఆమె వయస్సు 85. కూడా చదవండి – రెండు సీజన్ 2 కోసం ఒక టేబుల్: భబీజీ ఘర్ పర్ హై తన కెరీర్ హై ఎందుకు అని ఆసిఫ్ షేక్ వెల్లడించాడు మరియు షో ఆమె ఎలా ఉందనే దానిపై నేహా పెండ్సే తెరుస్తాడు ఒత్తిడి-బస్టర్

గురువారం జ్వరం మరియు డి-సంతృప్తతతో మిల్కా సింగ్ ఆరోగ్యం క్షీణించింది. అతని కుమార్తె మోనా మిల్కా సింగ్, డాక్టర్ కూడా అతని ఆరోగ్యాన్ని పర్యవేక్షిస్తున్నారు. శుక్రవారం అతని ఆక్సిజన్ సంతృప్త స్థాయిలు పడిపోవడంతో అతని పరిస్థితి విషమంగా మారింది. 91 ఏళ్ల ఈ యువకుడు గత నెలలో వైరస్ బారిన పడ్డాడు. అతని భార్య నిర్మల్ మిల్కా సింగ్ జూన్ 13 న వైరస్ బారిన పడ్డాడు. అతనికి ఒక కుమారుడు, ఏస్ గోల్ఫర్ జీవ్ మిల్కా సింగ్ మరియు ముగ్గురు కుమార్తెలు ఉన్నారు. ఇది కూడా చదవండి – పాబి పాపులర్ షో నుండి నిష్క్రమించిన పుకార్లపై భాబీ జీ ఘర్ పర్ హై నటి నేహా పెండ్సే రియాక్ట్స్.

“లెజెండరీ ఇండియన్ స్ప్రింటర్ శ్రీ మిల్కా సింగ్ జి 2021 జూన్ 3 న పిజిమెర్ యొక్క కోవిడ్ హాస్పిటల్ యొక్క ఐసియులో చేరాడు మరియు జూన్ 13 వరకు అక్కడ కోవిడ్ కొరకు చికిత్స పొందాడు. కోవిడ్‌తో సాహసోపేతమైన యుద్ధం చేసిన తరువాత, మిల్కా సింగ్ జీ ప్రతికూలతను పరీక్షించారు “అని మిల్ఖా సింగ్ కన్నుమూసిన తరువాత మీడియా ప్రకటనలో పిజిఐఎంఆర్ అధికారిక ప్రతినిధి ప్రొఫెసర్ అశోక్ కుమార్ అన్నారు. ఇది కూడా చదవండి – టాక్ షో ఎ టేబుల్ ఫర్ టూలో ఆసిఫ్ షేక్ మరియు నేహా పెండ్సే గుర్తించలేనిదిగా కనిపిస్తారు, ఎందుకంటే వారు అనేక భబీజీ ఘర్ పర్ హై రహస్యాలు వెల్లడించారు – జగన్ చూడండి

“అయితే, కోవిడ్ అనంతర సమస్యల కారణంగా, అతన్ని కోవిడ్ హాస్పిటల్ నుండి మెడికల్ ఐసియుకు తరలించారు. వైద్య బృందం ఎంత ప్రయత్నించినప్పటికీ, మిల్కా సింగ్ జి తన పరిస్థితి నుండి తిరిగి పొందలేకపోయాడు మరియు ధైర్య పోరాటం తరువాత, అతను 2021 జూన్ 18 న రాత్రి 11.30 గంటలకు తన స్వర్గపు నివాసానికి బయలుదేరాడు, ఇక్కడ పిజిమెర్ వద్ద, ” .

ఆయన మరణించిన తరువాత మిల్కా సింగ్ కుటుంబం కూడా ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది. “అతను గట్టిగా పోరాడాడు, కాని దేవునికి తన మార్గాలు ఉన్నాయి మరియు మా తల్లి నిర్మల్ జీ మరియు ఇప్పుడు నాన్న ఇద్దరూ ఐదు రోజుల వ్యవధిలో కన్నుమూశారు. నిజమైన ప్రేమ మరియు సాంగత్యం. పిజిఐ వద్ద వైద్యులు వారి సాహసోపేత ప్రయత్నాలకు మేము ఎంతో రుణపడి ఉన్నాము మరియు ప్రపంచం నలుమూలల నుండి మరియు మీ నుండి మాకు లభించిన ప్రేమ మరియు ప్రార్థనలు. మేము మీకు కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాము.

ఆసిఫ్ షేక్, సుర్బీ జ్యోతి మరియు ఇతరులు ట్విట్టర్లో అతని దిగ్భ్రాంతికి సంతాపం తెలిపారు. “# మిల్ఖాసింగ్ జి మరణం యొక్క వార్త హృదయ విదారకం. శాంతితో ఉండండి సార్” అని ఆసిఫ్ ట్వీట్ చేశారు. “ఫ్లయింగ్ సిక్కు ఇక లేదు. మీరు మీ రకంలో ఒకరు. శాంతితో ఉండండి మా హీరో” అని సుర్బీ ట్వీట్ చేశారు. హర్భజన్ సింగ్ ఇలా వ్రాశాడు, “ఎగిరే సిక్కు సర్దార్ మిల్కా సింగ్ జి వినడానికి చాలా బాధగా ఉంది .. మడతపెట్టిన చేతులు ముడుచుకున్న చేతులు వాహేగురు.”

హృదయ స్పందన # మిల్కా సింగ్ జి మరణం. శాంతితో విశ్రాంతి సార్. ??

– ఆసిఫ్ షేక్ (asiaasifsheikh) జూన్ 18, 2021

ఫ్లయింగ్ సిక్కు ఇక లేదు. మీరు మీ రకమైన ఒకరు. మన హీరో శాంతితో విశ్రాంతి తీసుకోండి ?? # మిల్ఖాసింగ్ pic.twitter.com/HIFQkoJkNQ

– సుర్భి జ్యోతి (urb సర్బిజెట్వీట్స్) జూన్ 18, 2021

చాలా బాధగా ఉంది, ఎగిరే సిక్కు సర్దార్ మిల్కా సింగ్ జి వినడానికి హృదయ విదారకం లేదు .. ?? waheguru ?? # RIPMilkhaSinghji

– హర్భజన్ టర్బనేటర్ ( @ హర్భజన్_సింగ్) జూన్ 18, 2021

మిల్కా సింగ్ అవిభక్త భారతదేశంలో, ఇప్పుడు పాకిస్తాన్‌లో లయాల్‌పూర్‌లో జన్మించారు. అతను భారత సైన్యం యొక్క EME కార్ప్స్లో చేరిన తరువాత అథ్లెటిక్స్ పట్ల అతని ప్రేమ ప్రారంభమైంది. అతను 1960 రోమ్ ఒలింపిక్ క్రీడలలో నాల్గవ స్థానంలో నిలిచేందుకు 45.6 సెకన్లు గడిపినప్పుడు అతను ప్రాచుర్యం పొందాడు. అప్పటి వరకు, ఒక భారతీయ అథ్లెట్ వ్యక్తిగత ఒలింపిక్ పతకం సాధించటానికి దగ్గరగా ఉన్నాడు.

తరువాత, పిటి ఉషా ఒక మీసంతో కాంస్యం కోల్పోయాడు 1984 లాస్ ఏంజిల్స్ ఒలింపిక్ క్రీడల్లో 400 మీ. ఆమె 55.42 సెకన్ల గడియారం, మరియు కేవలం 0.01 సెకన్ల తేడాతో కాంస్యాన్ని కోల్పోయింది.

దశాబ్దాల తరువాత, మిల్కా సింగ్ పై బాలీవుడ్ చిత్రం నిర్మించబడింది.

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ తాజా నవీకరణల కోసం.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments