HomeENTERTAINMENT3.28 లక్షల రూపాయలు దొంగతనం చేసినందుకు సావ్ధాన్ ఇండియా, క్రైమ్ పెట్రోల్‌కు చెందిన 2 మంది...

3.28 లక్షల రూపాయలు దొంగతనం చేసినందుకు సావ్ధాన్ ఇండియా, క్రైమ్ పెట్రోల్‌కు చెందిన 2 మంది నటీమణులను ముంబై పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు

ఒక షాకింగ్ సంఘటనలో, సవ్ధాన్ ఇండియా , క్రైమ్ పెట్రోల్ మరియు వివిధ ఛానెళ్లలో ఇతర నేరాలకు సంబంధించిన ప్రదర్శనలలో పనిచేసిన 2 మంది నటీమణులను ముంబై పోలీసులు అరెస్ట్ చేశారు. పెద్ద మొత్తంలో డబ్బు. ఇది కూడా చదవండి – దివ్యంకా త్రిపాఠి దహియా తన క్రైమ్ పెట్రోల్ ఎపిసోడ్ల కోసం ఎందుకు దుపట్టాలు ధరించలేదని ఆమెను అడిగిన వ్యక్తికి సరైన సమాధానం ఉంది.

దొంగతనానికి సంబంధించి పోలీసు నెట్‌లో అడుగుపెట్టిన ఇద్దరు నటీమణులను సురభి శ్రీవాస్తవ్, 25, మొహ్సినా షేక్ (19) గా పోలీసులు గుర్తించారు. వాయువ్య ముంబైలోని గోరేగావ్ తూర్పు శివారులో చెల్లించే అతిథి లాకర్ నుండి రూ .3.28 లక్షలు. ఇది కూడా చదవండి – మహిళా దినోత్సవం 2021: దివ్యంకా త్రిపాఠి దహియా వేడుకలో వివేక్ దహియా చెంపలు కొరుకుతాయి; స్నేహితులు ఆమెను గుర్తుచేస్తారు, ‘ప్యూర్ ప్రోటీన్ నో ఫ్యాట్’

ఇద్దరు అనుమానితులు స్నేహితుడి ఇంటికి వెళ్లారు a ఆరే కాలనీలోని రాయల్ పామ్స్ ప్రాంతంలో నాగరిక భవనం, ఇది చెల్లించే అతిథులుగా వసతి కల్పిస్తుంది. చెల్లించే అతిథులుగా అక్కడే ఉండగా, వారు పిజిగా అక్కడే ఉన్న మరో మహిళ లాకర్ నుండి నగదును దొంగిలించారని, ఆపై త్వరగా ఆ స్థలాన్ని విడిచిపెట్టారని ఆరోపించారు. ఇది కూడా చదవండి – ప్రేక్ష మెహతా ఆత్మహత్య: నటి స్నేహితురాలు ఆమె మరణం గురించి తెరిచి, ‘ఆమె తనను తాను చంపినట్లు నేను నిజంగా అంగీకరించను ఆమె కెరీర్ ‘

ఆమె నష్టపోయిన తరువాత, బాధితురాలు ఆరే పోలీస్ స్టేషన్‌లో ఫిర్యాదు చేసింది, ఇది కేసును విచారించింది. సొసైటీ యొక్క సిసిటివి ఫుటేజ్ను స్కాన్ చేస్తున్నప్పుడు, మహిళలు భవనం నుండి శిథిలమైనట్లు పోలీసులు చూశారు. నేరాన్ని అంగీకరించిన తరువాత గ్రిల్లింగ్ చేసినట్లు ఒక పోలీసు అధికారి తెలిపారు.

పోలీసుల ప్రకారం, ఇద్దరు మహిళా నటులు కోవిడ్ కారణంగా ఆర్థిక సంక్షోభంలో పడ్డారు. -19 పాండమిక్ లాక్డౌన్ వినోద పరిశ్రమను తీవ్రంగా దెబ్బతీసింది, మరియు వారు త్వరగా డబ్బు సంపాదించే అవకాశాన్ని పొందారు.

(IANS ఇన్‌పుట్‌లతో)

బాలీవుడ్ నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు నవీకరణల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి. ), హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్‌బుక్ , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు Instagram .
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి ఫేస్బుక్ ఓం తాజా నవీకరణల కోసం ఎసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments