HomeENTERTAINMENTనెట్‌ఫ్లిక్స్, అమెజాన్ ప్రైమ్, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ మరియు ఆపిల్ టీవీ + లో ఈ...

నెట్‌ఫ్లిక్స్, అమెజాన్ ప్రైమ్, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ మరియు ఆపిల్ టీవీ + లో ఈ రోజు ఏమి చూడాలి: జగామే తందిరామ్, ఎలైట్ సీజన్ 4, షెర్ని, లూకా మరియు ఫిజికల్

రెండవ లాక్డౌన్ సడలించినప్పటికీ, చాలామంది తెలివిగా ఇంట్లో ఎక్కువగా ఉంటారు, ఖచ్చితంగా అవసరమైతే మాత్రమే బయటపడతారు. ఏదేమైనా, మీరు మీ ఇంటి నాలుగు గోడల లోపల ఉంచబడితే, మిమ్మల్ని ఆక్రమించి, వినోదభరితంగా ఉంచడానికి చేతిలో ఏదో ఉంది, మరియు సన్నని ఎంపికల సమయంలో, OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు మాత్రమే ఆ సహాయాన్ని అందిస్తాయి. ఇలా చెప్పుకుంటూ పోతే, అసంఖ్యాక డిజిటల్ స్ట్రీమింగ్ సేవల నుండి ఉత్తమ వెబ్ సిరీస్ మరియు వెబ్ చలనచిత్రాలను ఎన్నుకోవడం ఎల్లప్పుడూ కేక్ ముక్క కాదు మరియు మేము ఇక్కడకు వస్తాము. ఈ రోజు, మేము మీకు విభిన్న శైలులు, రాష్ట్రాలు, దేశాలు మరియు ముఖ్యంగా ఐదు శీర్షికలను అందిస్తున్నాము. , వైవిధ్యమైన OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు, మంచి వినోదంగా పనిచేసేటప్పుడు ఇంట్లో శూన్యతను పూరించడానికి మీకు సులభంగా సహాయపడతాయి. కూడా చదవండి – షెర్ని విద్యా బాలన్ తన ప్రస్తుత ఇష్టమైన వెబ్ సిరీస్ మరియు మీరు తప్పక చూడవలసిన OTT సినిమాలకు పేరు పెట్టారు; ఆమె జాబితాలో కొన్ని పెద్ద ఆశ్చర్యకరమైనవి

జగామే తందిరామ్ (నెట్‌ఫ్లిక్స్)

ధనుష్ మరియు కార్తీక్ సుబ్బరాజ్ ఒక క్రైమ్ ఫిల్మ్ కోసం జట్టుకట్టడం అనేది రిప్-గర్జించే సమయాన్ని మాత్రమే సూచిస్తుంది, మరియు మాజీ అభిమానులు ఇప్పటికే అతని గ్యాంగ్ స్టర్ అవతార్ మీద గాగా ఉన్నారు. కూడా చదవండి – తొమ్మిది పర్ఫెక్ట్ స్ట్రేంజర్స్ టీజర్: బిగ్ బాస్ యొక్క థ్రిల్లర్ వెర్షన్ కోసం నికోల్ కిడ్మాన్ మరియు మెలిస్సా మెక్‌కార్తీ కలిసి వచ్చారు. )

ఎలైట్ సీజన్ 4 (నెట్‌ఫ్లిక్స్)

మనీ హీస్ట్ తరువాత నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో స్పెయిన్ యొక్క అత్యంత విజయవంతమైన వెబ్ దిగుమతి, ఒక ఉన్నత పాఠశాలలో హత్య రహస్యం చుట్టూ తిరుగుతూ, నాల్గవ సీజన్‌లోకి ప్రవేశించింది. కూడా చదవండి – అలాస్ మోతాపా ఘబ్రాహాత్: కరుణేష్ తల్వార్‌తో అమెజాన్ ప్రైమ్ తదుపరి స్టాండ్-అప్ కామెడీ స్పెషల్ మీ కడుపు నొప్పిని నవ్వుతో వదిలేస్తానని హామీ ఇచ్చింది

షెర్ని (అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియో)

విద్యా బాలన్ మరియు న్యూటన్ డైరెక్టర్ అమిత్ మసూర్కర్ ఒక ఆకర్షణీయమైన కథగా చెప్పబడుతున్న వాటిని ముందుకు తెచ్చారు మనిషి యొక్క వర్సెస్ మృగం మీద.

లూకా (డిస్నీ + హాట్‌స్టార్)

ఇటాలియన్ రివేరాలోని ఒక అందమైన సముద్రతీర పట్టణానికి వ్యతిరేకంగా, ఇది డిస్నీ పిక్సర్ మాత్రమే లాగగలిగే వయస్సు కథగా ఉంటుందని హామీ ఇచ్చింది.

ఫిజికల్ (అప్పే టీవీ +)

ఆపిల్ టీవీ యొక్క కొత్త కామెడీ వెబ్ షో, ఇందులో నటించారు రోజ్ బైర్న్ , ఏరోబిక్స్‌ను కనుగొన్న తర్వాత చాలా అవసరమైన వెంట్‌ను కనుగొనే వరకు, తన సొంత రాక్షసులతో పోరాడుతూ, తన సొంత రాక్షసులతో పోరాడుతున్నప్పుడు తన భర్త రాష్ట్ర అసెంబ్లీకి బిడ్‌కు మద్దతు ఇచ్చే విధిగల భార్యపై కేంద్రీకృతమై ఉంది.

దీని కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌లో ఉండండి బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
ఫేస్‌బుక్‌లో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి , ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous article'భవిష్యత్ అవసరాల గురించి మీరు ఆలోచించినప్పుడు కొత్త పార్లమెంట్ హౌస్ అవసరం': ఓం బిర్లా
Next articleరాహుల్ గాంధీ పుట్టినరోజును 'సేవా దివాస్' గా జరుపుకునే Delhi ిల్లీ కాంగ్రెస్
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ షఫాలి వర్మతో 'యుద్ధంలో గెలవాలని' లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాడు

భారతదేశం యొక్క ఎలెవన్ 'సమీకరణం నుండి పిచ్ మరియు షరతులను తీసుకుంటుంది'

మిగిలిన ఐపిఎల్ సీజన్‌తో ఘర్షణను నివారించడానికి సిపిఎల్ 2021 షెడ్యూల్ సర్దుబాటు చేయబడింది

Recent Comments