HomeENTERTAINMENTభవిష్యత్ వృద్ధి కోసం ఈరోస్ ఇండియా తన కార్యకలాపాలను పునర్నిర్మించింది

భవిష్యత్ వృద్ధి కోసం ఈరోస్ ఇండియా తన కార్యకలాపాలను పునర్నిర్మించింది

వార్తలు

Tellychakkar Team's picture

17 జూన్ 2021 08:38 PM

ముంబై

ముంబై: మహమ్మారి ఎవరికన్నా ఎక్కువ కాలం కొనసాగింది ined హించినది మరియు అంతటా వ్యాపారాలను ప్రభావితం చేస్తుంది. భారతదేశంలో చలనచిత్రాల వ్యాపారం చాలా తీవ్రంగా బాధపడుతోంది, థియేటర్ విడుదలలకు బదులుగా స్ట్రీమింగ్ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు మరియు OTT సేవల్లో విడుదల చేయడానికి బ్లాక్‌బస్టర్‌లు పుష్కలంగా ఉన్నాయి. మల్టీప్లెక్స్‌లు మరియు థియేటర్లు ఈ దాడిని భరించాయి మరియు పూర్తి షట్డౌన్ కారణంగా ఒక సంవత్సరానికి పైగా అస్తిత్వ సవాళ్లను ఎదుర్కొంటున్నాయి. అటువంటి దృష్టాంతంలో, సాంప్రదాయ నమూనాలు మారుతున్నాయి మరియు స్టూడియోలు వారి వ్యాపార నమూనాలను తిరిగి ఆవిష్కరించవలసి వచ్చింది.

ఇటువంటి విస్తృత-ఆధారిత మార్పులకు అనుగుణంగా, ఈరోస్ తన వ్యాపార నమూనాను పునర్నిర్మించడం మరియు తిరిగి ఆవిష్కరించడంపై దృష్టి పెట్టడానికి ఈ సమయాన్ని ఉపయోగిస్తోంది. ప్రస్తుత సవాళ్లను నావిగేట్ చేయడానికి మరియు వృద్ధి ప్రాంతాలపై దృష్టి పెట్టడానికి సంస్థ విస్తృత వ్యాపార పునర్నిర్మాణ వ్యాయామాన్ని చేపట్టింది. ఈ పునర్నిర్మాణంలో క్రాస్ పరపతి సామర్థ్యాలు ఉన్నప్పటికీ, దురదృష్టవశాత్తు ఈ అపూర్వమైన కాలంలో, తొలగింపులకు దారితీస్తుంది.

భవిష్యత్తుపై మరియు దాని డిజిటల్ వ్యాపారంపై పదునైన దృష్టితో, ఇది గతంలో గణనీయంగా పెరిగింది కొన్ని సంవత్సరాలుగా, గత ఆర్థిక సంవత్సరంలో ప్రపంచంలోని 150 కి పైగా దేశాల నుండి 19 మిలియన్ ప్రీమియం చెల్లింపు చందాదారులను మరియు 224 మిలియన్ల నమోదిత వినియోగదారులను విజయవంతంగా చేర్చడానికి కంపెనీ దాని OTT ప్లాట్‌ఫాం – ఎరోస్ నౌను అభివృద్ధి చేసింది. సంస్థ ఈ విజయానికి దాని వినూత్న కంటెంట్, స్థానిక మరియు అంతర్జాతీయ భాగస్వామ్యాలకు మరియు సాంకేతిక పరిజ్ఞానంపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleగౌరవ్ ఖన్నా ది సోచో ప్రాజెక్ట్ లో తన ఆన్-స్క్రీన్ పాత్ర ద్వారా సంగీతకారుడు కావాలనే తన నిజ జీవిత కలను గడిపాడు
Next articleఏక్తా కపూర్ యొక్క బాలాజీ టెలిఫిల్మ్స్ గ్రూప్ సిబ్బంది కోసం వాక్స్ డ్రైవ్ ప్రారంభించింది
RELATED ARTICLES

'మాస్టర్ చెఫ్' సౌత్ వెర్షన్లను హోస్ట్ చేయడానికి తమన్నా, విజయ్ సేతుపతి, పృథ్వీరాజ్, సుదీప్

ఏక్తా కపూర్ యొక్క బాలాజీ టెలిఫిల్మ్స్ గ్రూప్ సిబ్బంది కోసం వాక్స్ డ్రైవ్ ప్రారంభించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

Recent Comments