HomeSPORTSడబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ కోసం ఐదుగురు వ్యక్తుల బౌలింగ్ దాడిలో రవీంద్ర జడేజా మరియు ఆర్ అశ్విన్...

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ కోసం ఐదుగురు వ్యక్తుల బౌలింగ్ దాడిలో రవీంద్ర జడేజా మరియు ఆర్ అశ్విన్ ఇద్దరినీ భారత్ పేర్కొంది

వార్తలు

అంటే భారతదేశంలో లైనప్‌లో కేవలం ఐదు మంది స్పెషలిస్ట్ బ్యాటర్లు మాత్రమే ఉన్నారు, తరువాత వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్‌లో భారత్ ఇద్దరు స్పిన్నర్లను నిలబెట్టనుంది, జూన్ 18 న సౌతాంప్టన్‌లో జరగబోయే మ్యాచ్ సందర్భంగా రవీంద్ర జడేజా మరియు ఆర్ అశ్విన్ ఇద్దరినీ తమ XI లో పేరు పెట్టారు. మొత్తం మీద విరాట్ కోహ్లీకి ఐదుగురు బౌలర్లు పని చేయనున్నారు, ఇషాంత్ శర్మ, మహ్మద్ షమీ మరియు జస్‌ప్రీత్ బుమ్రాతో పాటు XI. అంటే లైనప్‌లో భారత్‌కు కేవలం ఐదు మంది స్పెషలిస్ట్ బ్యాటర్లు మాత్రమే ఉన్నారు, తరువాత వికెట్ కీపర్ రిషబ్ పంత్ ఉన్నారు.

ఈ అభివృద్ధి జడేజా మరియు షమీ ఆడుతున్న XI కి తిరిగి రావడాన్ని సూచిస్తుంది – ఆస్ట్రేలియా పర్యటనలో గాయాలు తీసిన తరువాత వారు ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన హోమ్ సిరీస్‌ను కోల్పోయారు – మరియు ఇది మొదటిసారి ఇషాంత్, షమీ, బుమ్రా, అశ్విన్ మరియు జడేజా కలిసి టెస్ట్ మ్యాచ్ ఆడతారు.

జూన్ 15 న పేరు పెట్టిన 15 భారతదేశం నుండి, పేసర్లు మహ్మద్ సిరాజ్ మరియు ఉమేష్ యాదవ్, వికెట్ కీపర్ వృద్దిమాన్ సాహా మరియు బ్యాటర్ హనుమా విహారీ తప్పిపోయారు.

ఆట సందర్భంగా భారత్ తమ XI ని ప్రకటించింది – టాస్ సమయం వరకు వేచి ఉండటానికి విరుద్ధంగా – కొంతమందికి తేలికపాటి ఆశ్చర్యం కలిగించవచ్చు, శుక్రవారం చాలా తక్కువ వాతావరణ సూచన మరియు పరిస్థితులకు సంభవించే మార్పులను పరిశీలిస్తే.

భారతదేశం కెప్టెన్ విరాట్ కోహ్లీ మాట్లాడుతూ వాతావరణం ఎంత చంచలమైనదో జట్టు ఖరారు చేసిన కాంబినేషన్‌పై ఎలాంటి ప్రభావం చూపలేదు. “అది కాదు ఒక జట్టుగా మా దృక్కోణం నుండి [things] మారదు, “అని అతను మ్యాచ్ సందర్భంగా మీడియాతో అన్నారు.” మాకు, ఇది అన్ని స్థావరాలను కవర్ చేయడం మరియు మనం ఉండగలిగే బలమైన వైపు తీసుకునేలా చూసుకోవడం. పార్క్, ఇది మాకు బ్యాటింగ్ లోతును ఇస్తుంది మరియు మాకు తగినంత బౌలింగ్ ఎంపికలను ఇస్తుంది. మేము ఏమి చేయాలనుకుంటున్నామో దాని విషయంలో మేము చాలా స్పష్టంగా ఉన్నాము. సూచన మేము దృష్టి సారించని విషయం.

“మనం ఏమి మారవచ్చనే దాని గురించి పెద్దగా ఆలోచించబోవడం లేదు. వాతావరణం ఏమిటో మేము బాధపడటం లేదు. జట్టు యొక్క దృక్పథాన్ని మనం పూర్తిగా మార్చాల్సిన అవసరం ఉందా? లేదు. స్పష్టంగా మీరు ఆటను మరియు మీరు తీసుకునే నిర్ణయాలను ఎలా చేరుకోవాలి? రోజువారీ, పరిస్థితులు భిన్నంగా ఉన్నప్పుడు అవి మారుతాయి. కానీ మీ బృందం మొత్తం కాదు. “

అతిపెద్ద టెస్ట్? ‘లేదు’, కానీ భారతదేశం ‘ఎక్సలెన్స్ కోసం అన్వేషణ’
భారత ప్రధాన కోచ్ రవిశాస్త్రి డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్

భారతదేశానికి “అతిపెద్ద” మ్యాచ్ అవుతుంది, కోహ్లీ అటువంటి అతిశయోక్తిని ఉపయోగించకూడదని నిర్ణయించుకున్నాడు. డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ గెలవడం 2011 ప్రపంచ కప్ గెలవడానికి సమానంగా ఉంటుందా అని అడిగిన ప్రశ్నకు, కోహ్లీ మాట్లాడుతూ, భారతదేశం దానిని మరో టెస్ట్ మ్యాచ్ లాగా చూడకూడదని కోరుకుంటున్నాను. “నాకు ఇది మరొక టెస్ట్ మ్యాచ్. ఇది బయటి నుండి చాలా ఉత్తేజకరమైనది, ఇక్కడ చాలా ప్రాముఖ్యత ఉంది మరియు ఒక ఆటకు జతచేయబడిన చాలా ఇతర అదనపు అంశాలు ఉన్నాయి మరియు ఇది ఒక విధమైన మరియు చనిపోతుంది.

“ఒక జట్టుగా మా కోసం మేము ఉన్నాము కొంతకాలం శ్రేష్ఠత కోసం తపన. మరియు ఈ ఆటలో ఏమి జరిగినా మేము ఆ మార్గంలోనే కొనసాగబోతున్నాము. మన సామర్ధ్యాలలో ఎటువంటి సందేహాలు లేవు మరియు మనం ఒక వైపు ఏమి చేయగలం.

“ఒక వ్యక్తిగత ఆటగాడిగా, చూడండి, మేము 2011 ప్రపంచ కప్ గెలిచాము, ఇది మనందరికీ గొప్ప క్షణం. కానీ క్రికెట్ కొనసాగుతుంది. జీవితం సాగే విధంగానే ఉంటుంది. మరియు మీరు వైఫల్యానికి చికిత్స చేయాలి మరియు విజయం అదే విధంగా ఉంటుంది, మరియు మీరు ఇతర క్షణాలతో సమానంగా చాలా పెద్ద క్షణాలు అని పిలవాలి.

“కాబట్టి, అవును, ఇది మన దృక్కోణం నుండి ఆనందించవలసిన సందర్భం, కానీ ఇది మనకు భిన్నంగా లేదు లేదా మనకు అంతకంటే ముఖ్యమైనది కాదు మేము ర్యాంకుల్లోకి రావడానికి ప్రయత్నిస్తున్న రోజులో యువ ఆటగాళ్ల బృందంగా కలిసి ఆడిన మొదటి టెస్ట్ మ్యాచ్. కాబట్టి, అవును, మనస్తత్వం అలాగే ఉంటుంది. “

కోహ్లీ తన క్రింద ఐసిసి టైటిల్ లేకపోవడం గురించి ఆందోళన చెందలేదు
భారతదేశం గెలుచుకున్న చివరి ఐసిసి టోర్నమెంట్ 2013 ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీ , ఎంఎస్ ధోని కెప్టెన్‌గా ఉన్నప్పుడు. 2016 ప్రపంచ టి 20 లో ఇంట్లో ఆడింది, సెమీస్‌లో భారత్ ఓడిపోయింది ఒక సంవత్సరం తరువాత వారు 2017 ఛాంపియన్స్ ఫైనల్‌లో పాకిస్థాన్‌ చేతిలో ఓడిపోతారు. ట్రోఫీ . 2019 ప్రపంచ కప్‌లో, కేన్ విలియమ్సన్ యొక్క న్యూజిలాండ్ సెమీ-ఫైనల్స్‌లో కోహ్లీ ఇండియాను కైవసం చేసుకుంది. . అయినప్పటికీ, కోహ్లీ తన మొదటి ఐసిసి ట్రోఫీని ఎత్తే అవకాశం ఉంది.

“మీరు ఈ ఆట గెలిస్తే, క్రికెట్ మా కోసం ఆగదు. మీరు ఈ ఆటను కోల్పోతే, క్రికెట్ మా కోసం ఆగదు. మా ప్రక్రియలు, మన మనస్తత్వం మాకు చాలా ముఖ్యమైనది మరియు మేము ప్రతిరోజూ శ్రేష్ఠత కోసం ప్రయత్నిస్తున్నాము. “

విరాట్ కోహ్లీ

“ఒకవేళ నువ్వు టెస్ట్ క్రికెట్ గురించి మాట్లాడుతున్నారు మరియు ఐదు రోజుల వ్యవధిలో ఒక ఆటలో ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ టెస్ట్ జట్టు ఎవరు అని నిర్ణయిస్తున్నారు, ఇది నిజం యొక్క వాస్తవికత కాదు “అని కోహ్లీ అన్నారు.” ఇది నిజంగా ప్రజల కోసం ఏదైనా ప్రతిబింబించదు. ఆటను అర్థం చేసుకోండి మరియు గత నాలుగైదు సంవత్సరాలలో ఏమి జరిగిందో మరియు జట్లు ఎలా ఉన్నాయో ఖచ్చితంగా తెలుసుకోండి. మీరు చరిత్రను బాగా తిరిగి చూడవచ్చు మరియు మీ దారికి రాని విషయాలపై దృష్టి పెట్టవచ్చు. రోజు చివరిలో మీరు క్రీడ ఆడుతున్నారని మీరు గ్రహించబడతారు మరియు మీరు ఓడిపోతారు మరియు మీరు ఒక నిర్దిష్ట రోజున గెలవబోతున్నారు.

“మీరు ఈ ఆట గెలిస్తే, క్రికెట్ మా కోసం ఆగదు. మీరు ఈ ఆటను కోల్పోతే, క్రికెట్ మన కోసం ఆగదు. మా ప్రక్రియలు, మన మనస్తత్వం మాకు చాలా ముఖ్యమైనది మరియు మేము ప్రతిరోజూ రాణించటానికి ప్రయత్నిస్తున్నాము.మరియు మేము ప్రతి టెస్ట్ మ్యాచ్ లేదా మేము గెలవాలని కోరుకునే ప్రతి ఆటను మైదానంలోకి అడుగుపెడతాము.అది మీ ఆటగాళ్లను మీరు అడగవచ్చు – నిలబడటానికి కఠినమైన పరిస్థితులలో మరియు మీరు ఇక్కడ ఉన్నారని నిరూపిస్తూ ఉండండి మరియు మీరు భారతదేశం కోసం ఆడటం చాలా గర్వంగా ఉంది.

“మేము వన్-ఆఫ్ టెస్ట్ ఆడటానికి ఇక్కడకు రాలేదు. ఇంగ్లీష్ వేసవిలో ఆరు టెస్టులు ఆడటానికి ఇక్కడకు వచ్చాము. మా ఆటగాళ్ళు వారి బలాన్ని బాగా అర్థం చేసుకుంటారు మరియు ఆ బలాన్ని ఎలా ఉపయోగించాలో వారు అర్థం చేసుకుంటారు మరియు ఈ ఆరు టెస్టులలో వారు అలా చేస్తారు.

నాగరాజ్ గొల్లపుడి ESPNcricinfo

లో న్యూస్ ఎడిటర్ ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

Recent Comments