HomeSPORTSవిరాట్ కోహ్లీ వర్సెస్ కేన్ విలియమ్సన్, రెండు ఆల్-స్టార్ లైనప్‌లు మరియు అల్టిమేట్ టెస్ట్

విరాట్ కోహ్లీ వర్సెస్ కేన్ విలియమ్సన్, రెండు ఆల్-స్టార్ లైనప్‌లు మరియు అల్టిమేట్ టెస్ట్

పెద్ద చిత్రం

టెస్ట్ క్రికెట్ యొక్క సంరక్షకులు, పాత పాత ఆట యొక్క భవిష్యత్తు ఆరోగ్యాన్ని అంచనా వేసే ప్రయత్నంలో, ఒక ప్రతినిధిని పంపించండి 2021 ప్రారంభ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌ను చూడటానికి సమయం మరియు స్థలం ద్వారా దాని స్వర్ణయుగం.

మీరు మీ ఎంపికను తీసుకోవచ్చు ఆ స్వర్ణ యుగం సరిగ్గా ఎప్పుడు అయి ఉండవచ్చు, కానీ వారి మూలం ఏమైనప్పటికీ, ఈ వారం సౌతాంప్టన్‌లో ప్రయాణించే ఏ సమయ-ప్రయాణికుడు టెస్ట్ క్రికెట్ అందంగా అనారోగ్య స్థితిలో ఉందని అనుకోవచ్చు. ఇక్కడ, అన్నింటికంటే, క్రీడ యొక్క సరికొత్త షోపీస్ సందర్భం, అంతులేని తప్పుడు ప్రారంభాల తర్వాత తయారీలో ఒక దశాబ్దానికి పైగా – ఉత్పత్తిపై విశ్వాసం యొక్క ప్రాథమిక లోపం గురించి మిగతా వాటి కంటే ఎక్కువగా అరిచినవి.

మరియు లార్డ్స్, ఈడెన్ గార్డెన్స్ లేదా MCG వద్ద దాని సరైన స్థానాన్ని పొందే బదులు, పోటీని సూప్-అప్ సర్వీస్ స్టేషన్‌కు మార్చారు M27 యొక్క తక్కువ-ప్రయాణించిన తూర్పు-బండి క్యారేజ్‌వేపై, తరువాతి ఐదు రోజులు (లేదా ఆరు) భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్ వాతావరణం కోసం గత రెండు సంవత్సరాల్లో WTC ఫార్మాట్ ఆకర్షించిన దుర్వినియోగం వలె వాతావరణం కోసం ధైర్యంగా ఉన్నాయి. కొత్త ఐసిసి చైర్మన్ గ్రెగ్ బార్క్లే నుండి, గత శరదృతువులో తన పెట్టుబడి రోజున అది “ప్రయోజనం కోసం సరిపోదు” అని ప్రకటించారు.

UK యొక్క ప్రస్తుత లాక్డౌన్ పరిమితులకు అనుగుణంగా, రోజుకు గరిష్టంగా 4000 మందికి ఈ దృశ్యాన్ని చూడటానికి అనుమతి ఉంటుంది – 25% సామర్థ్యం. ఆ సంఖ్య నాలుగవ రోజు వచ్చి ఉండవచ్చు, మరియు ప్రభుత్వం జూన్ 21 స్వాతంత్ర్య దినోత్సవం అని పిలుస్తారు, కాని ఆ తేదీ మరొక రోజు రోడ్డుపైకి తన్నబడిన డబ్బా.

కాబట్టి మానసిక స్థితిని తగ్గించడానికి కుట్ర పన్నింది, మీరు అనవచ్చు.

అయితే, ప్రత్యామ్నాయ కథనం ఉంది, క్రీడను ప్రేమిస్తున్నామని మరియు పెంచి పోషిస్తున్నామని చెప్పుకునే వారి నుండి కొంత భాగాన్ని కలిగి ఉంటే, ఈ తేలికపాటి ఉదాసీనత గాలికి పైన ప్రతిధ్వనిస్తుంది.

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ ఇప్పుడు ప్రసిద్ధి చెందిన ఎగాస్ బౌల్‌లో ఒక-తరానికి చెందిన ప్రపంచ మహమ్మారి ఉన్నప్పటికీ జరుగుతుంది , క్రికెట్ యొక్క అసలు బయో-సేఫ్ వేదిక, ఉనికి 2020 వేసవిలో ECB యొక్క బేకన్ నిస్సందేహంగా సేవ్ చేసింది మరియు ఈ కాలంలో ప్రదర్శన కొనసాగగలదని ఎలా విస్తృతమైన క్రికెట్ ప్రపంచానికి చూపించింది.

ఈ పోటీలో ప్రపంచంలోని రెండు ఉత్తమ టెస్ట్ జట్లు వివాదాస్పదంగా మరియు కృతజ్ఞతగా ఉంటాయి.

థర్ WTC పట్టికలోని ప్రస్తారణల గురించి అందంగా ఏమీ లేదు. ఫ్యూచర్ టూర్స్ ప్రోగ్రామ్‌కు మహమ్మారి అటువంటి వినాశనాన్ని కలిగించింది, రద్దు చేయబడిన సిరీస్ యొక్క దద్దుర్లు తగ్గించడానికి పాయింట్ల సగటును ప్రవేశపెట్టాలి. కానీ ఇంగ్లాండ్ మరియు ఆస్ట్రేలియా అనే రెండు లోపభూయిష్ట దుస్తుల నుండి సరసాలు వచ్చిన తరువాత, చెట్టు పైకి ఎక్కింది భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్, మరియు రాబోయే రోజులు ఎలా బయటపడతాయనే దానితో సంబంధం లేకుండా, టెస్ట్ కోసం ఇద్దరు మంచి ప్రతినిధులను కోరుకోవడం కష్టం. 2021 లో క్రికెట్, ప్రస్తుత ఆరోగ్యం యొక్క ప్రకటనగా మరియు దాని భవిష్యత్ ఆశల యొక్క వ్యక్తీకరణగా.

మొదటి మరియు అన్నింటికంటే, భారతదేశం యొక్క ఉనికి పవిత్రమైనది. వారు ఇక్కడ ఉన్నారు, ఎందుకంటే వారు అత్యుత్తమమైన, చక్కటి గుండ్రని దుస్తులే, ఇంట్లో అజేయంగా ఉన్నారు మరియు ఇప్పుడు విదేశాలలో లొంగనివారు, గత శీతాకాలంలో ఆస్ట్రేలియాలో వారి అద్భుతమైన, బేర్-ఎముకల విజయం సాక్ష్యమిస్తుంది. కానీ వారి విస్తారమైన మార్కెట్ ఉనికి టీవీ వ్యూయర్ షిప్, స్పాన్సర్షిప్ ఇంటరెస్ట్, అడ్మినిస్ట్రేటివ్ బై-ఇన్ యొక్క దీర్ఘకాలిక ట్రాక్షన్ యొక్క ఫార్మాట్ ఆశను ఇస్తుంది. మేము కోరుకునే అన్ని విషయాలు ఉన్నత స్థాయి క్రీడలో పెద్దగా పట్టించుకోలేదు, కానీ దీనికి కారణం మనకు తెలుసు.

అటువంటి ప్రదర్శన నుండి భారతదేశం లేకపోవటం, ఫార్మాట్ యొక్క అబార్టివ్ మొదటి ప్రయత్నాల కోసం ప్రసార చర్చలలో ప్రధాన అంటుకునే స్థానం. ఇప్పుడు, ఇది జరిగినప్పుడు, సమీప సంభాషణ స్థితి వర్తిస్తుంది. గత నెల ఐపిఎల్‌ను వాయిదా వేసిన తరువాత, భారతదేశపు రోజువారీ క్రీడా ఆహారంలో శూన్యత చాలా పెద్దది, ఈ వన్-ఆఫ్ పోటీకి వెలుగు మరియు కథనాన్ని స్వాధీనం చేసుకోవడానికి ఇంకా ఎక్కువ అవకాశం ఉంది – వాతావరణం దానికి సగం అవకాశం ఇవ్వగలిగితే, వాస్తవానికి.

అయితే న్యూజిలాండ్ ఉంది – డేవిడ్ టు ఇండియా గోలియత్, వారి షూలోని రాళ్ళు, థామస్ తుచెల్ చెల్సియా గురించి చెప్పినట్లు మాంచెస్టర్ సిటీపై ఛాంపియన్స్ లీగ్ విజయం. వారు ధైర్యంగా ఉన్న అండర్డాగ్స్ వలె పోషించబడే ఒక జట్టు, కానీ వారు క్రీడ యొక్క అత్యున్నత స్థాయికి వారి ఆరు సంవత్సరాల ప్రయాణంలో కొన్ని తీవ్రమైన పదునైన దంతాలను చూపించారు – 2015 ప్రపంచ కప్లో బ్రెండన్ మెక్కల్లమ్ యొక్క హెవీ-మెటల్ క్రికెట్ ద్వారా,

2019 ప్రపంచ కప్‌లో తిరిగి, ఇది ఓల్డ్ ట్రాఫోర్డ్‌లో జరిగిన సెమీ-ఫైనల్ ఘర్షణలో భారత్‌ను ఓడించి న్యూజిలాండ్ బిగ్ త్రీ పార్టీని దెబ్బతీసిందని నిశ్శబ్దంగా సూచించారు. ఏది ఏమయినప్పటికీ, ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన ఆఖరి ఫైనల్ యొక్క అసాధారణ సంఘటనలు క్రికెట్ యొక్క ఆన్-ఫీల్డ్ ఉన్నత వర్గాలలో పరిగణించబడే హక్కును ప్రశ్నించలేదు.

క్రికెట్ తన పెద్ద అబ్బాయిల స్వలాభానికి మించి కనిపించినప్పుడు దాని నమూనాగా, ఇటీవలి సంవత్సరాలలో న్యూజిలాండ్ సాధించిన విజయాలు వీరోచితంగా తక్కువగా ఉన్నాయి. 1.2 బిలియన్-బేసి భారతీయులతో పాటు, ఇటీవలి ఐసిసి ప్రచారాలలో ఇటువంటి వేదనకు గురైన తర్వాత వారికి వెండి సామాగ్రి రుచిని ఎవరు కోరుకుంటారు?

చాలా ప్రాథమికంగా, WTC ఫైనల్ ఒక పురాతన ఆకృతికి క్రొత్తదాన్ని ప్రారంభించడం. క్రీడ ఈ దశకు చేరుకోవడానికి 150 ఏళ్ళకు దగ్గరగా ఉంది: నిజమైన పట్టాభిషేక సంఘటనతో టెస్ట్ క్రికెట్ యొక్క సందర్భం కోసం శాశ్వతమైన తపనను అధిగమించడానికి సుముఖత. .

ఉన్నాయి వాస్తవమైనవి టైటిల్ ఇటీవలి కాలంలో పోరాడుతుంది, కానీ సాధారణంగా ఒక రాజవంశం మాత్రమే – బహుశా చాలా ప్రసిద్ది చెందినది, 1994-95లో కరేబియన్‌లో ఆస్ట్రేలియా యొక్క పురాణ సిరీస్ విజయం, వెస్టిండీస్ యొక్క రెండు దశాబ్దాల ఆధిపత్యం చివరకు ముగిసింది. ప్రపంచ ర్యాంకింగ్స్ ఇటీవలి సంవత్సరాలలో అదనపు ఫ్రీసన్‌ను జోడించాయి, ప్రత్యేకించి 2003 లో ఐసిసి యొక్క టెస్ట్ జాపత్రిని ప్రవేశపెట్టినప్పటి నుండి, కానీ చాలా తరచుగా హ్యాండ్‌ఓవర్ క్షణాలు పేలవమైనవి మరియు చర్చనీయాంశమైనవి, హెవీవెయిట్ నాకౌట్ కంటే ఎక్కువ డక్‌వర్త్ లూయిస్ తిరిగి లెక్కించడం.

చివరగా, క్రీడకు దాని క్షణం వచ్చింది, మరియు రెండు వైపులా ఆనందించండి. న్యూజిలాండ్ వేడెక్కింది, ఇది సరైన పదం అయితే, వారి స్వంత విజయంతో – 1999 నుండి ఇంగ్లాండ్‌లో మొదటి సిరీస్ విజయం, లార్డ్స్ మరియు ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో రెండు టెస్టుల్లో పూర్తి స్క్వాడ్ ప్రదర్శన. లార్డ్స్‌లో అరంగేట్రం చేసిన డెవాన్ కాన్వే రూపం నుండి, అదే ఆటలో టిమ్ సౌతీ యొక్క స్వింగ్ బౌలింగ్ యొక్క వయస్సులేని ప్రదర్శన వరకు, వారు కేవలం అనుభవాన్ని మించిన సమన్వయాన్ని చూపించారు, మరియు విలియమ్సన్ యొక్క మోచేయి నిగ్గల్స్ పక్కన పెడితే, వారి షాట్‌లో మెరుగైన స్థానం లభిస్తుందని ఆశించలేకపోయారు. కీర్తి.

5:13

Fire and Ice: The Kohli-Williamson story

ఫైర్ అండ్ ఐస్: ది కోహ్లీ-విలియమ్సన్ కథ

దీనికి విరుద్ధంగా, ఇంగ్లాండ్‌కు వచ్చినప్పటి నుండి భారతదేశం వారి విజిల్‌ను తడిపేందుకు ఇంట్రా-స్క్వాడ్ ప్రాక్టీస్ మాత్రమే కలిగి ఉంది. అయినప్పటికీ వారు చాలా ఆకస్మిక పరిస్థితుల కోసం రిహార్సల్ చేయడానికి వారి ర్యాంకుల్లో నాణ్యత యొక్క లోతును కలిగి ఉన్నారు, మరియు వారు సౌతాంప్టన్‌లో వారి నిర్మాణ కాలం అంతా అలవాటు పడ్డారు, కాబట్టి భూమి యొక్క వ్యత్యాసాలకు బాగా అనుగుణంగా ఉండలేరు – కనీసం ఆస్ట్రేలియన్ తరహా ఎకరాల విస్తీర్ణం కాదు విస్తారమైన అవుట్‌ఫీల్డ్.

ఈ భావనకు వ్యతిరేకంగా కుట్ర చేసిన ప్రతిదీ ఉన్నప్పటికీ, చివరికి టెస్ట్ క్రికెట్ చేరుకోవడానికి క్షణం వచ్చింది దాని పరాకాష్ట.

ఫారం గైడ్

భారతదేశం: WWWLW (చివరి ఐదు పూర్తయిన మ్యాచ్‌లు, ఇటీవలి మొదటివి)
న్యూజిలాండ్: WDWWW

వెలుగులో

భారతదేశం ఇటీవల ఇంగ్లండ్‌తో జరిగిన హోమ్ సిరీస్‌లో కొన్ని సందర్భాలు ఉన్నాయి రోహిత్ శర్మ కేవలం అత్యుత్తమమైనది. చెన్నైలో మొదటి రోజు అతని 161 అతని ప్రత్యర్థులు వారి తదుపరి ఆరు ఇన్నింగ్స్‌లలో నాలుగింటిలో నిర్వహించిన దానికంటే ఎక్కువ, అహ్మదాబాద్‌లో అల్ట్రా-స్పిన్నింగ్ పరిస్థితులపై అతని నైపుణ్యం తరగతిలో మరింత గల్ఫ్‌ను అందించింది. ఇంకా, అతను నిరూపించడానికి ఒక ముఖ్యమైన అంశంతో ఇంగ్లాండ్ చేరుకుంటాడు, తన ఇంటిలో ఉన్న గల్ఫ్ మరియు సగటు సగటులు ప్రతి బిట్ అగాధంలాగా మారే ప్రమాదం ఉంది. భారతదేశంలో 18 టెస్టుల్లో, అతను ఏడు సెంచరీలు మరియు ఆరు అర్ధ సెంచరీలతో 79.52 సగటుతో ఉన్నాడు; ప్రపంచంలోని మరెక్కడా 20 మ్యాచ్‌లలో 27.00 కు పడిపోయింది, ఆసియా వెలుపల అతని అత్యధిక స్కోరుతో ఏడు సంవత్సరాల క్రితం ఆక్లాండ్‌లో అతను 5 వ స్థానంలో 72 పరుగులు చేశాడు. స్వింగింగ్ బంతి యొక్క సవాలు, ముఖ్యంగా ట్రెంట్ బౌల్ట్ యొక్క ఆర్క్ తిరిగి కుడిచేతి వాటం, మొత్తం భారతీయ లైనప్‌కు ముఖ్యమైనది, కానీ ఆర్డర్‌లో అగ్రస్థానంలో ఉన్న వ్యక్తి తన జట్టుకు స్వరం సెట్ చేసే రూపం మరియు పొట్టితనాన్ని కలిగి ఉంటాడు, అతను శ్రద్ధ వహించినంత కాలం వివిఎస్ లక్ష్మణ్ సలహా , మరియు అతని ఆఫ్ స్టంప్ ఆచూకీపై దృష్టి పెడుతుంది.

ఇది తరచూ కేన్ విలియమ్సన్ దీర్ఘకాల మోచేయి గాయం అతను ఉమ్మడిలో “చికాకు” తో బాధపడుతున్నాడు, ఇది న్యూజిలాండ్ యొక్క అసాధారణంగా చల్లగా ఉన్న కెప్టెన్లో ఇటువంటి మెలి-ఎమోడ్ ఎమోషన్ వ్యక్తమయ్యే ఏకైక సమయం. దీని కోసం పూర్తి ఫిట్‌నెస్‌కు ప్రతి అవకాశాన్ని ఇవ్వడానికి విలియమ్సన్ ఎడ్జ్‌బాస్టన్ విజయాన్ని కోల్పోయాడు, టెస్ట్ కెప్టెన్‌గా తన ఐదేళ్ల కాలపరిమితి యొక్క పరాకాష్ట, మరియు దీర్ఘకాలిక రోగ నిరూపణ ఏమైనప్పటికీ, అతను తన స్థానాన్ని 3 వ స్థానంలో తిరిగి పొందాల్సిన అవసరం ఉంది. అతను వివరించిన మ్యాచ్‌కు ముందు కార్టిసోన్ ఇంజెక్షన్ తీసుకోవడం, సాధారణ అండర్-స్టేట్‌మెంట్‌తో, “బాగుంది”. అతని ముందు మెక్కల్లమ్ మాదిరిగానే, విలియమ్సన్ వ్యక్తిత్వం కూడా అతని జట్టులో ముద్రించబడింది – ఇష్టపడే, ఎవరికైనా వారికి క్రెడిట్ ఇచ్చేదానికన్నా కఠినమైనది, మరియు వారి కచేరీలను పూర్తిస్థాయిలో విస్తరించడానికి అంతరిక్షంలోకి ఇస్తే అది టచ్ డల్‌గా పరిగణించబడే సంపూర్ణ కంటెంట్. ఈ వారం అతన్ని స్టీవెన్ స్మిత్ ఐసిసి యొక్క నంబర్ 1-ర్యాంక్ బ్యాటర్‌గా స్వాధీనం చేసుకున్నాడు, అయితే ఇది ఒక వారం, చివరికి, అటువంటి ర్యాంకింగ్‌లు స్పష్టమైన బహుమతులకు రెండవ స్థానంలో నిలిచాయి. విలియమ్సన్ బ్యాట్స్ ఎక్కువసేపు ఉంటే, అతని జట్టు అతని చుట్టూ వారి పాత్రల్లోకి రావడానికి ఎక్కువ అవకాశం ఉంది.

టీమ్ న్యూస్

గత వారం ఎడ్జ్‌బాస్టన్‌లో జరిగిన సిరీస్-సీలింగ్ విజయానికి న్యూజిలాండ్ ఆరు మార్పులు చేసింది, మరియు వారు తమ జట్టు యొక్క బయటి అంత్య భాగాల నుండి మ్యాచ్-విన్నింగ్ దుస్తులను ఒకచోట కుట్టారు. 3 వ స్థానంలో ఉన్న విల్ యంగ్ నుండి మాట్ హెన్రీ వరకు, అతని ఆటగాడు-మ్యాచ్-విజేతగా, అజాజ్ పటేల్ ద్వారా, మిచెల్ సాంట్నర్‌ను జట్టు యొక్క ప్రధాన స్పిన్నర్‌గా అధికారికంగా దూకుతున్న అజాజ్ పటేల్ వరకు, XI లోని ప్రతి వ్యక్తి తన జట్టు నిర్వహణకు తీవ్రమైన గందరగోళాన్ని ఇవ్వడం విధి. రాస్ టేలర్ యొక్క మైండ్-ఓవర్-మ్యాటర్ 80 తన స్థానాన్ని 4 వ స్థానంలో నిలబెట్టడానికి సరిపోతుంది, అయితే – ఫిట్నెస్ అనుమతి – బిజె వాట్లింగ్ తన కెరీర్లో చివరి ప్రదర్శన కోసం స్టంప్స్ వెనుకకు వస్తాడు. ఫాస్ట్ బౌలింగ్‌పై నిజమైన సందిగ్ధ కేంద్రం. పాత గార్డు – సౌతీ, ట్రెంట్ బౌల్ట్ మరియు నీల్ వాగ్నెర్ – వారు ప్రారంభించిన పనిని పూర్తి చేసే అవకాశాన్ని పొందాలని సెంటిమెంట్ కోరుతుంది, కాని హెన్రీ యొక్క రూపాన్ని విస్మరించడం చాలా కష్టం, అదే విధంగా కైల్ జామిసన్ యొక్క పాయింట్-ఆఫ్-డిఫరెన్స్ లాంకినెస్. వారు ఇంగ్లాండ్ విధానాన్ని కాపీ చేసి, పటేల్‌ను అన్ని సీమ్ దాడికి అనుకూలంగా మార్చగలరా? కోలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్ యొక్క కాన్నీ స్వింగర్‌లతో అనుబంధంగా ఉన్న స్పిన్నర్-నిడివి గల అక్షరాలను వెదజల్లడానికి వాగ్నెర్ యొక్క దాహం అటువంటి విధానాన్ని తగ్గిస్తుంది – ఇంగ్లాండ్ యొక్క ఇటీవలి అనుభవం దీనికి వ్యతిరేకంగా జాగ్రత్త వహించినప్పటికీ.

న్యూజిలాండ్ (సాధ్యమే): 1 టామ్ లాథమ్, 2 డెవాన్ కాన్వే, 3 కేన్ విలియమ్సన్ (కెప్టెన్), 4 రాస్ టేలర్, 5 హెన్రీ నికోల్స్, 6 బిజె వాట్లింగ్ (wk), 7 కోలిన్ డి గ్రాండ్‌హోమ్, 8 టిమ్ సౌతీ, 9 అజాజ్ పటేల్ / కైల్ జామిసన్, 10 నీల్ వాగ్నెర్, 11 ట్రెంట్ బౌల్ట్.

ఇలాంటి వన్-ఆఫ్ టెస్ట్ యొక్క అందం ఏమిటంటే, ఇరు జట్లు ఎక్కువ లేదా తక్కువ స్థాయికి, పరిస్థితులు మరియు జట్టు సమతుల్యత, లేదా కొన్ని వేదికలలో కొంతమంది ఆటగాళ్లకు ప్రాధాన్యత ఇవ్వవలసిన అవసరం గురించి ఏదైనా ఓవర్-రైడింగ్ ఆందోళనలను తొలగించండి మరియు వారు సమీకరించగల అత్యుత్తమ XI ని విప్పండి. ఆ దిశగా, భారతదేశం ఎంచుకుంది – ఒక వారం వర్షం ఉన్నప్పటికీ – వారి జంట స్పిన్నర్లు, రవీంద్ర జడేజా మరియు ఆర్ అశ్విన్ లకు మద్దతు ఇవ్వడానికి, వారి ఆటలను మొదటిసారిగా తీసుకురావడానికి మరియు రెండవదానిలో బ్యాటింగ్ను సమతుల్యం చేయడానికి, దేనిలో కాగితం వినాశకరమైన పూర్తి జట్టుగా కనిపిస్తుంది. మొదటి ఆరు స్థానాల్లో ఫైర్ అండ్ ఐస్ మిశ్రమం ఉంది, ఇక్కడ రిషబ్ పంత్ ఇంగ్లాండ్‌లో చివరి టెస్ట్ ఇన్నింగ్స్ అతను తన సంవత్సరానికి పురోగతి ప్రారంభం నుండి ప్రారంభించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడని అనుమానించడానికి ఎటువంటి కారణం ఇవ్వదు. తమకు అదనపు కొట్టు అవసరమని భారత్ భావించినట్లయితే, హనుమా విహారీ బ్యాకప్ ఎంపికగా ఉండేది. ఫైనల్ సందర్భంగా బిసిసిఐ జట్టును ప్రకటించడంతో జస్ప్రీత్ బుమ్రా మొహమ్మద్ షమీ, ఇషాంత్ శర్మలను ఇతర పేస్ ఆప్షన్లుగా ఎంచుకోవడంతో కొత్త బంతి ఎంపిక. 2018 లో చివరి ఇంగ్లాండ్ పర్యటనలో షమీ చాలా దురదృష్టవంతుడు – 38.87 వద్ద అతని 16 వికెట్ల కంటే ఎక్కువ – కాని ఇషాంత్ అన్ని సగటులలో 23 సగటుతో ఉన్నాడు ns 2015 నుండి. 14 సంవత్సరాల కెరీర్‌లో అతను సాధించిన అనుభవం నమ్మదగినది.

ఇండియా 1 రోహిత్ శర్మ, 2 శుబ్మాన్ గిల్, 3 చేతేశ్వర్ పూజారా, 4 విరాట్ కోహ్లీ (కెప్టెన్), 5 అజింక్య రహానె , 6 రిషబ్ పంత్ (wk), 7 రవీంద్ర జడేజా, 8 R అశ్విన్, 9 ఇశాంత్ శర్మ, 10 మహ్మద్ షమీ, 11 జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా.

పిచ్ మరియు షరతులు

గాడ్జూక్స్! సుదూర వాతావరణ సూచన స్పష్టంగా అనారోగ్య భావనను కలిగి ఉంది. ఈ వారం UK లోని అనేక ప్రాంతాలలో సంవత్సరంలో అత్యంత హాటెస్ట్ రోజుతో ప్రారంభమైంది, పాదరసం చెమటతో 30 డిగ్రీలు నెట్టివేసింది, అయితే సైమన్ లీ ప్రేమగా సిద్ధం చేసిన పిచ్ కోసం స్వర్గం తెరవడానికి మరియు అన్ని నరకం కోసం తుది ట్రిమ్ యొక్క అనుమానం వచ్చింది. వదులుగా విచ్ఛిన్నం చేయడానికి. శుక్రవారం ఆట ఆడటానికి వరద హెచ్చరికలు తగ్గుతాయని uming హిస్తే, లీ “ పేస్, బౌన్స్ మరియు క్యారీ “, ఇది రెండు స్క్వాడ్‌లలోని సీమర్‌లను మెప్పిస్తుంది మరియు అశ్విన్ మరియు కో. ఈ వాతావరణం కొనసాగితే, మీరు లైవ్ గడ్డి యొక్క మంచి గజిబిజిని కూడా ఆశిస్తారు, కవర్ల క్రింద చాలా వర్షారణ్యం కూడా ఉంటుంది.

గణాంకాలు మరియు ట్రివియా

  • సౌతాంప్టన్‌లో భారత్ వారి మునుపటి రెండు టెస్టులను కోల్పోయింది – 2014 లో 266 పరుగులు , మరియు 2018 లో 60 పరుగులు .
  • అయితే, భారతదేశం విజయవంతమైంది వారి మునుపటి ఐసిసి టోర్నమెంట్ మ్యాచ్‌లలో, 2004 ఛాంపియన్స్ ట్రోఫీలో కెన్యాను 98 పరుగుల తేడాతో ఓడించి, 2019 ప్రపంచ కప్‌లో దక్షిణాఫ్రికా మరియు ఆఫ్ఘనిస్థాన్‌లను అధిగమించే ముందు.
  • న్యూజిలాండ్ అగాస్ బౌల్‌లో ఇంతకుముందు పూర్తి చేసిన రెండు మ్యాచ్‌లను గెలుచుకుంది, 2013 మరియు 2015 లో ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన రెండు వన్డేలు.
  • విలియమ్సన్‌కు టెస్టుల్లో స్టీఫెన్ ఫ్లెమింగ్ యొక్క మొత్తం 7172 ను అధిగమించడానికి 44 పరుగులు కావాలి మరియు రాస్ టే వెనుక న్యూజిలాండ్ యొక్క అత్యధిక పరుగుల స్కోరర్‌గా రెండవ స్థానంలో నిలిచాడు. lor.
  • 2000 పరుగులు, 200 వికెట్ల డబుల్ పూర్తి చేయడానికి జడేజాకు 46 పరుగులు అవసరం, ఇంతకుముందు ఒక ఫీట్ టెస్ట్ క్రికెట్‌లో నలుగురు భారతీయులు సాధించారు – కపిల్ దేవ్, అనిల్ కుంబ్లే, హర్భజన్ సింగ్ మరియు అశ్విన్.
  • భారతదేశం కలిగి ఉంది మునుపటి ఐదు ఐసిసి ఈవెంట్లలో న్యూజిలాండ్‌ను ఒక్కసారి ఓడించింది – 2003 దక్షిణాఫ్రికాలో జరిగిన ప్రపంచ కప్‌లో. 2000 లో నైరోబిలో జరిగిన ఐసిసి నాకౌట్ న్యూజిలాండ్ యొక్క ఏకైక ట్రోఫీ విజేత ప్రచారంలో కూడా వారు ఓడిపోయారు.
  • కోట్స్

   “ప్రతి జట్టుకు వారి సవాళ్లు ఉన్నాయి, మరికొన్ని ప్రజలు మనల్ని కొంచెం తక్కువ జనాభాగా చూస్తారు. కాని మేము ముందుకు వచ్చే సవాలు కోసం ఎదురుచూస్తున్నాము మరియు మాకు ముఖ్యమైన క్రికెట్‌కు పాల్పడుతున్నాము. “
   కేన్ విలియమ్సన్ , న్యూజిలాండ్ కెప్టెన్, డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్

   కంటే జనాభా కంటే క్రికెట్ పై దృష్టి పెట్టాడు.

   “ఇది వన్డే క్రికెట్ కాదు, ఇది కొన్ని గంటల్లో ముగించే టి 20 గేమ్ కాదు. ఇది క్రికెట్ యొక్క హార్డ్ బ్రాండ్ , మేము చాలా గర్వపడుతున్నాము. మరియు ఆస్ట్రేలియాలో మీరు చూసిన దానికి గొప్ప ఉదాహరణ. “
   విరాట్ కోహ్లీ గత సంవత్సరం ప్రపంచ కప్ సెమీ-ఫైనల్ ఎల్ oss భారతదేశ మనస్సులలో ఒక అంశం అవుతుంది.

   ఆండ్రూ మిల్లెర్ ESPNcricinfo యొక్క UK ఎడిటర్. @ మిల్లర్_క్రికెట్

   ఇంకా చదవండి

  Previous articleవడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది
  Next articleడబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ కోసం ఐదుగురు వ్యక్తుల బౌలింగ్ దాడిలో రవీంద్ర జడేజా మరియు ఆర్ అశ్విన్ ఇద్దరినీ భారత్ పేర్కొంది
  RELATED ARTICLES

  వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

  డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  - Advertisment -

  Most Popular

  వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

  డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

  Recent Comments