HomeENTERTAINMENTఎక్స్‌క్లూజివ్! ఏక్ భ్రామ్ ఫేమ్ శ్రేను పరిఖ్ తన సహనటుడు జైన్ ఇమామ్ గురించి...

ఎక్స్‌క్లూజివ్! ఏక్ భ్రామ్ ఫేమ్ శ్రేను పరిఖ్ తన సహనటుడు జైన్ ఇమామ్ గురించి ఈ విషయాన్ని వెల్లడించారు

వార్తలు

శ్రీను పరిఖ్ తన సహనటుడు జైన్ ఇమామ్

గురించి బీన్స్ చిందించారు.

Shruti Sampat's picture

17 జూన్ 2021 11:59 PM

ముంబై

ముంబై: తన బుడగ స్వభావంతో, ఆకర్షణీయమైన వ్యక్తిత్వంతో మిలియన్ హృదయాలను పాలించటానికి కిరీటాన్ని కలిగి ఉన్న నటి శ్రేను పరిఖ్. రూపా పాత్రలో ఆమె గులాల్‌తో కలిసి తన నటనా జీవితాన్ని ప్రారంభించింది, అప్పటి నుండి ఈ బ్రహ్మాండం కోసం వెనక్కి తిరిగి చూడటం లేదు.

కూడా చదవండి: శ్రేణు పరిఖ్

యొక్క రిఫ్రెష్ జగన్ చిత్రాలను చూడండి గౌరీ కుమారి శర్మ మరియు ఇష్క్బాజ్ మరియు ఏక్ నుండి జాన్వి మిట్టల్ భ్రమ్ సర్వగున్ సంపన్న. అది కునాల్ జైసింగ్ లేదా జైన్ ఇమామ్ కావచ్చు. ఈ జంటలు తెరపై పడుకునేలా కనిపించాయి. మరియు కబీర్ మరియు వారి మధ్య ఉన్న ప్రతిదీ. జైన్ మరియు నేను బడ్డీలలా ఉన్నాము. ఆ స్నేహం తెరపై కూడా ప్రతిబింబిస్తుంది. అతను ఇష్క్బాజ్లో కూడా ఒక భాగం, కాని నేను దూరంగా ఉన్నందున మేము ఎక్కువగా కలవలేకపోయాము మరియు నేను తిరిగి వచ్చే సమయానికి అతని ట్రాక్ ముగిసింది ”

“ ఆహారం మేము త్వరగా జెల్ చేసిన విషయం, మేము ఇద్దరూ ఆహార పదార్థాలు. మేము “బ్రోస్” గా కనెక్ట్ అవుతాము, ఇది మరింత చల్లగా మరియు సరదాగా ఉండే బంధం. అతను నన్ను “చుట్కు” అని పిలుస్తాడు. ప్రదర్శన స్వల్పకాలికమైనప్పటికీ, దాని గురించి నాకు కొన్ని గొప్ప జ్ఞాపకాలు ఉన్నాయి. మాకు అవకాశం వస్తే మళ్ళీ జైన్‌తో కలిసి పనిచేయడానికి నేను నిజంగా ఇష్టపడతాను ”అని ఆమె అన్నారు.

టీవీ నుండి షోకు బ్రేను పోస్ట్‌లో ఉన్నారు, ప్రారంభంలో విరామం ఉద్దేశపూర్వకంగా ఉందని ఆమె పేర్కొన్నారు ఎంపిక అయితే COVID-19 భయం కారణంగా విరామం .హించిన దానికంటే ఎక్కువసేపు కొనసాగింది. ఆమె త్వరలో షెమరూ నాపై గుజరాతీ పొలిటికల్ థ్రిల్లర్ అయిన క్షద్యాంత్రా షోతో OTT లో ప్రవేశిస్తుంది. ) COVID-19

నుండి కోలుకునే పనిని తిరిగి ప్రారంభించడంపై శ్రేణు పరీఖ్, దివా తెరపైకి తిరిగి ప్రవేశించడానికి అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు మరియు ఇంకా మళ్ళీ ఆమె బహుముఖ ప్రజ్ఞతో వారిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది. అప్పటి వరకు ష్రెజైన్ జ్ఞాపకాలు మీ జ్ఞాపకాల పెట్టెను రిఫ్రెష్ చేస్తూ ఉండనివ్వండి.

మరింత ఉత్తేజకరమైన నవీకరణల కోసం టెల్లీచక్కర్.కామ్

ఇంకా చదవండి

Previous article'మాస్టర్ చెఫ్' సౌత్ వెర్షన్లను హోస్ట్ చేయడానికి తమన్నా, విజయ్ సేతుపతి, పృథ్వీరాజ్, సుదీప్
Next article'కుచ్ భరో' ను సుభాష్ ఘాయ్ డిమాండ్ చేసిన తరువాత 'చోలి కే పీచే' కోసం 'భారీగా ప్యాడ్ బ్రా' ధరించినట్లు నీనా గుప్తా గుర్తుచేసుకున్నారు.
RELATED ARTICLES

'మాస్టర్ చెఫ్' సౌత్ వెర్షన్లను హోస్ట్ చేయడానికి తమన్నా, విజయ్ సేతుపతి, పృథ్వీరాజ్, సుదీప్

ఏక్తా కపూర్ యొక్క బాలాజీ టెలిఫిల్మ్స్ గ్రూప్ సిబ్బంది కోసం వాక్స్ డ్రైవ్ ప్రారంభించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వడ్డీ ఆరోపణల వివాదంపై అధ్యక్షుడు మహ్మద్ అజారుద్దీన్‌ను హెచ్‌సిఎ అపెక్స్ కౌన్సిల్ సస్పెండ్ చేసింది

డెక్కన్ ఛార్జర్స్‌కు 4816 కోట్ల రూపాయలు చెల్లించకుండా బిసిసిఐ ఉపశమనం ఇచ్చింది

Recent Comments