HomeENTERTAINMENTపృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ ఎమ్పురాన్ ముందు సినిమా దర్శకత్వం వహించనున్నారు; కుమార్తె అలంకృత నుండి ప్రేరణ...

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ ఎమ్పురాన్ ముందు సినిమా దర్శకత్వం వహించనున్నారు; కుమార్తె అలంకృత నుండి ప్రేరణ తీసుకుంటుంది!

bredcrumb

bredcrumb

|

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూసే ముందు

బహుముఖ ప్రతిభ ఒక సినిమాను దర్శకత్వం వహించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. లూసిఫెర్ సీక్వెల్ ఎంపూరాన్ . ఈ ఉత్తేజకరమైన వార్తను నటుడు-చిత్రనిర్మాత స్వయంగా ఇటీవల సోషల్ మీడియా పోస్ట్‌తో వెల్లడించారు. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ తన తదుపరి దర్శకత్వం కోసం తన చిన్న కుమార్తె అలకృత నుండి ప్రేరణ పొందారు.

ది ఎంపూరాన్ దర్శకుడు ఇటీవల తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్స్‌కి తీసుకెళ్ళి తన ప్రియమైన కుమార్తె అలంకృత అకా అల్లీ రాసిన ఒక చిన్న కథను పంచుకున్నారు. గర్వంగా ఉన్న తండ్రి ఈ లాక్డౌన్ సమయంలో తాను విన్న ఉత్తమ కథాంశం అని పేర్కొన్నాడు. పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ కూడా దర్శకుడి టోపీని మరోసారి ధరించాలని నిర్ణయించుకున్నట్లు ధృవీకరించారు.

పృథ్వీరాజ్ సోషల్ మీడియాను చదవండి పోస్ట్, ఇక్కడ:

ఈ లాక్డౌన్ సమయంలో నేను విన్న ఉత్తమ కథాంశం ఇది. అయితే మహమ్మారి మధ్యలో దీనిని కాల్చడం అసంభవం అనిపించినందున, నేను మరొక స్క్రిప్ట్‌ను ఎంచుకున్నాను. అయ్యో. ఆలోచిస్తున్నాను మళ్ళీ కెమెరా వెనుకకు రావడం. కోవిడ్ ఆంక్షలు మరియు నిబంధనల ప్రకారం తీసివేయవచ్చని నేను భావిస్తున్నాను. వివరాలు త్వరలో అనుసరిస్తాయి 🙂 # డైరెక్షన్ బగ్‌బైట్స్ # అల్లీ స్టోరీస్.

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, మంజు వారియర్, ఆసిఫ్ అలీ, & అన్నా బెన్ వేణు తదుపరి నక్షత్రానికి?

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ ప్రకటన అతని అభిమానులను మరియు అనుచరులను విడిచిపెట్టింది, వారు మరోసారి దర్శకుడి పాత్రలో నటుడిని చూడటానికి ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ ప్రాజెక్ట్ గురించి ఇప్పటివరకు పెద్దగా ఏమీ వెల్లడించనప్పటికీ, నటుడు-చిత్రనిర్మాతకు సన్నిహిత వర్గాలు ఆయన ఒక చిన్న బడ్జెట్ వెంచర్‌కు దర్శకత్వం వహించాలని యోచిస్తున్నాయని, ఇది పూర్తిగా కేరళలో చిత్రీకరించబడుతుంది. పృథ్వీరాజ్ ధృవీకరించినట్లుగా, ఈ ప్రాజెక్టుకు సంబంధించిన మరిన్ని వివరాలు త్వరలో తెలుస్తాయి.

పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్ యొక్క బ్రమం వెళ్ళడానికి OTT మార్గం: నివేదికలు

ఎంపూరాన్ కి వస్తున్న ఈ చిత్రం రెండవది లూసిఫెర్ సిరీస్ యొక్క విడత, మరోసారి మోహన్ లాల్ గా కనిపిస్తుంది ప్రసిద్ధ పాత్ర స్టీఫెన్ నేడుంపిల్లి. మరోవైపు పృథ్వీరాజ్ సుకుమారన్, జాయెద్ మసూద్ పాత్రకు తిరిగి వస్తాడు. మురళీ గోపీ ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ఈ చిత్రానికి స్క్రిప్ట్ ఇచ్చారు, ఇది ప్రధాన భారతీయ మరియు విదేశీ ప్రదేశాలలో విస్తృతంగా చిత్రీకరించబడుతుంది. ఎంపీరాన్ ఆషిర్వాడ్ సినిమాస్ బ్యానర్‌లో ఆంటోనీ పెరుంబవూర్ నిర్మించారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఅరుదు! అక్షయ్ కుమార్ కనిపించని వివాహ చిత్రాలు వైరల్ అయ్యాయి; వధువు ట్వింకిల్ ఖన్నా తల సింధూర్‌తో లాడెన్
Next articleనెట్‌రికాన్ విడుదల తేదీ ఇక్కడ ఉంది; నయనతార స్టార్‌రర్ ఇప్పటికే బ్లాక్ బస్టర్!
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments