HomeENTERTAINMENTనెట్‌రికాన్ విడుదల తేదీ ఇక్కడ ఉంది; నయనతార స్టార్‌రర్ ఇప్పటికే బ్లాక్ బస్టర్!

నెట్‌రికాన్ విడుదల తేదీ ఇక్కడ ఉంది; నయనతార స్టార్‌రర్ ఇప్పటికే బ్లాక్ బస్టర్!

bredcrumb

bredcrumb

|

నేట్రికాన్ , ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న నయనతార నటించిన చిత్రం OTT విడుదలకు సిద్ధమవుతోంది. ఇంతకు ముందు నివేదించినట్లుగా, నెట్‌రికాన్ డిస్నీ ప్లస్‌లో ప్రీమియర్ ప్రదర్శనకు నిర్ణయించబడింది మహమ్మారి యొక్క రెండవ వేవ్ కారణంగా హాట్స్టార్. తాజా నవీకరణల ప్రకారం, నయనతార నటించిన విడుదల తేదీ ఇప్పుడు ఖరారు చేయబడింది.

నమ్మదగిన వర్గాలు ధృవీకరించాయి నెట్‌రికాన్ డిస్నీ ప్లస్ హాట్‌స్టార్‌లో జూలై 9, శుక్రవారం విడుదలవుతోంది. దీనిపై అధికారిక ప్రకటన త్వరలో వెలువడనుంది. అలాంటప్పుడు, ప్రశంసలు పొందిన ఫాంటసీ థ్రిల్లర్ చిత్రం మూకుతి అమ్మన్

తర్వాత, OTT విడుదల పొందిన రెండవ నయనతారా ప్రాజెక్టుగా రివెంజ్ థ్రిల్లర్ ఉద్భవించింది. .

యువ చిత్రనిర్మాత మిలింద్ రౌ దర్శకత్వం వహించిన నెట్రికాన్ ఇప్పటికే ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్‌తో బ్లాక్ బస్టర్ హోదాను సంపాదించింది. దర్శకుడు విఘ్నేష్ శివన్ బ్యాంక్రోల్ చేస్తున్న ఈ మూవీని మొత్తం రూ. 5 కోట్లు. ప్రముఖ మహిళ నయనతార రూ. ఆమె జీతంగా 7 కోట్లు, తద్వారా మొత్తం బడ్జెట్ రూ. 12 కోట్లు.

నయనతార డబుల్ ఫిగర్‌లకు రెమ్యునరేషన్‌ను పెంచింది నెట్‌రికాన్స్ భారీ ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్?

అయితే, ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న ప్రాజెక్ట్ a మొత్తం ప్రీ-రిలీజ్ వ్యాపారం రూ. 25 కోట్లు, విడుదలకు ముందే బ్లాక్ బస్టర్‌గా అవతరించింది. ఈ మొత్తం చిత్రంలో ఆన్‌లైన్ స్ట్రీమింగ్ హక్కులు, ఉపగ్రహ హక్కులు మరియు నెట్‌రికాన్ యొక్క ఆడియో హక్కులు ఉన్నాయి. . దక్షిణ భారత ప్రేక్షకులలో నయనతారాకు ఉన్న ప్రజాదరణ అద్భుతమైన ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్ పొందడంలో ఈ ప్రాజెక్టుకు నిస్సందేహంగా సహాయపడింది.

నయనతార మరియు విఘ్నేష్ శివన్ కోవిడ్ వ్యాక్సిన్ అందుకున్నారు ; పిక్చర్స్ సోషల్ మీడియాను తుఫాను

నివేదికలు నిజమైతే, నేట్రికాన్ అనేది 2011 లో విడుదలైన కొరియన్ క్రైమ్ థ్రిల్లర్ బ్లైండ్ యొక్క అధికారిక అనుసరణ. ప్రమాదకరమైన సైకో కిల్లర్‌ను గుర్తించే పనిలో ఉన్న దృష్టిలోపం ఉన్న మాజీ పోలీసు క్యాడెట్ పాత్రలో నయనతార నటిస్తున్నట్లు చెబుతారు.

మిలింద్ రౌ దర్శకత్వ లక్షణాలు అజ్మల్ అమీర్, సరన్, ఇంధుజా, మణికందన్ మరియు ఇతరులు కీలక పాత్రల్లో నటించారు. ఆర్డీ రాజశేఖర్ ఈ ప్రాజెక్ట్ యొక్క సినిమాటోగ్రఫీని నిర్వహించారు. గిరీష్ గోపాల్ పాటలు మరియు ఒరిజినల్ స్కోర్ కంపోజ్ చేశారు. నేత్రికాన్ విఘ్నేష్ శివన్ యొక్క రౌడీ పిక్చర్స్ చేత బ్యాంక్రోల్ చేయబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments