HomeENTERTAINMENTట్రెండింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ టుడే - జరీన్ ఖాన్ సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వీర్ కోసం...

ట్రెండింగ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ న్యూస్ టుడే – జరీన్ ఖాన్ సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వీర్ కోసం బరువు పెట్టమని ఆమెకు చెప్పబడింది; ఫర్హాన్ అక్తర్ తూఫాన్ కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటించాడు

ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న వినోద వార్తలను మీ ముందుకు తీసుకువచ్చే రోజు ఇది. జరీన్ ఖాన్, సల్మాన్ ఖాన్ , ఫర్హాన్ అక్తర్ , టూఫాన్ , అనురాగ్ కశ్యప్ , కంగనా రనౌత్ , మరియు ఇతరులు ఈ రోజు మన అగ్ర వినోద వార్తలలో ఒక భాగం. కాబట్టి నేటి న్యూస్‌మేకర్ల గురించి మరింత తెలుసుకోవడానికి చదవండి. ఇది కూడా చదవండి – అనురాగ్ కశ్యప్ కుమార్తె ఆలియా ప్రియుడు షేన్‌కు ‘ఉత్తమ 365 రోజులు’ ధన్యవాదాలు.

జరీన్ ఖాన్ ఆమె అని పేర్కొన్నారు సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వీర్ కోసం బరువు పెట్టమని చెప్పారు మరియు అది ఆమెపై వెనక్కి తగ్గింది

జరీన్ ఖాన్ వారి 2010 చిత్రంలో సల్మాన్ ఖాన్ సరసన పెద్ద బాలీవుడ్‌లోకి అడుగుపెట్టినప్పటి నుండి వీర్, నటి ఒక సాధారణ హీరోయిన్ గురించి పరిశ్రమ యొక్క అవగాహనకు లోబడి ఉంది. ఆమెకు కత్రినా కైఫ్ తో పోలిక ఉందని ప్రజలు గుర్తించారు. కానీ త్వరలో, దృష్టి ఆమె శరీర రకానికి మారింది. వీర్లో తన పాత్ర కోసం బరువు పెట్టమని ఆమెకు చెప్పినట్లు అనుభవజ్ఞులైన వ్యక్తులు ఆమెకు సూచనలు ఇచ్చారు. ఇది కూడా చదవండి – ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 నటుడు మనోజ్ బాజ్‌పేయి తన అభిమాన వెబ్ సిరీస్‌ను నెట్‌ఫ్లిక్స్, అమెజాన్ ప్రైమ్, సోనీ లివ్

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి: జరీన్ ఖాన్ సల్మాన్ ఖాన్ యొక్క వీర్ కోసం బరువు పెట్టమని ఆమెకు చెప్పబడింది మరియు అది ఆమెపై ఎదురుదాడి చేసింది కూడా చదవండి – ప్రియాంక చోప్రా నుండి ప్రీతి జింటా వరకు: కాఫీ విత్ కరణ్ లో కరీనా కపూర్ ఖాన్ గురించి కచ్చితమైన విషయాలు చెప్పిన 5 మంది ప్రముఖులు

ఫర్హాన్ అక్తర్ టూఫాన్ యొక్క కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటించాడు

ఫర్హాన్ అక్తర్ తన రాబోయే క్రీడా నాటకం టూఫాన్ యొక్క కొత్త విడుదల తేదీని ప్రకటించాడు. ఇది జూలై 16 న విడుదల కానుంది. దర్శకత్వం రాకీష్ ఓంప్రకాష్ మెహ్రా , ఈ చిత్రంలో కూడా నటించారు మృనాల్ ఠాకూర్ , పరేష్ రావల్, సుప్రియా పాథక్ కపూర్ మరియు హుస్సేన్ దలాల్ . ఇంతకుముందు మే 21 న విడుదల కావాల్సిన ఈ చిత్రం, కరోనావైరస్ యొక్క రెండవ వేవ్ వ్యాప్తి కారణంగా వాయిదా పడింది, ఇప్పుడు జూలై 16 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రసారం అవుతుంది.

అనురాగ్ కశ్యప్ కుమార్తె ఆలియా ప్రియుడు షేన్‌కు ‘ది బెస్ట్ 365 డేస్’ కోసం కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ వారు ఒక సంవత్సరం కలిసివచ్చారు

అనురాగ్ కశ్యప్ కుమార్తె ఆలియా షేన్ గ్రెగోయిర్‌తో ఒక సంవత్సరం పాటు సంబంధంలో ఉంది. వారు ఒక సంవత్సరం పూర్తి చేయగానే, ఆమె ఆ యువకుడి కోసం మెచ్చుకోలు పోస్ట్ చేసింది. ఇద్దరూ కలిసి స్టేట్స్‌లో నివసిస్తున్నారు. ఆలియా కశ్యప్ యొక్క పోస్ట్ ఇలా ఉంది, “నేను ప్రపంచానికి మారని నా బెస్ట్ ఫ్రెండ్ తో ఉత్తమ 365 రోజులు. నన్ను బేషరతుగా ప్రేమించినందుకు మరియు నాకు మరేదైనా ప్రేమను చూపించినందుకు ధన్యవాదాలు. నేను నిన్ను ఎప్పటికీ ప్రేమిస్తున్నాను.” ఆమె బిఎఫ్‌ఎఫ్‌లు అలవియా జాఫ్రీ, అవంతి నాగ్రల్, ఆర్య నాగ్ తదితరులు ఈ జంటపై ప్రేమను కురిపించారు. ఆమె గడిచిన సంవత్సరం

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి: అనురాగ్ కశ్యప్ కుమార్తె ఆలియా ప్రియుడు షేన్‌కు ‘ఉత్తమ 365 రోజులు’ కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ వారు ఒక సంవత్సరం కలిసి

కంగనా రనౌత్ పాస్పోర్ట్ పునరుద్ధరణపై నమ్మకంగా ఉన్నాడు; ‘ధాకాడ్ చిత్రీకరణ ప్రారంభించడానికి వేచి ఉండలేను’

కంగనా రనౌత్ తన పాస్‌పోర్ట్ పునరుద్ధరించడం పట్ల నమ్మకంగా ఉంది. మునవర్ అలీ కేసులో ఆమెపై ఎఫ్ఐఆర్ కారణంగా, ఆమె పాస్పోర్ట్ పునరుద్ధరించబడలేదు. దీన్ని పోస్ట్ చేసి, నటి బొంబాయి హైకోర్టుకు అప్పీల్ చేసింది. తదుపరి విచారణ జూన్ 25 న జరగాల్సి ఉంది.

సల్మాన్ ఖాన్ భైజాన్ దీపావళి 2022 లో విడుదల కానుంది

రాధే: యువర్ మోస్ట్ వాంటెడ్ భాయ్ చాలా విమర్శలను ఎదుర్కొన్నప్పటికీ, సల్మాన్ ఖాన్ పైప్లైన్లో ఆరు చిత్రాలతో విషయాల మందంగా ఉన్నాడు. జూలైలో ఆరు ప్రాజెక్టులను ఆయన ప్రకటించనున్నట్లు వార్తలు వస్తున్నాయి, వాటిలో ఒకటి మాస్టర్ రీమేక్. జూలై 21 న బక్రీ ఈద్ సందర్భంగా సల్మాన్ ఖాన్ తన చిత్రం యొక్క మొదటి పోస్టర్‌ను ఫర్హాద్ సంజీతో విడుదల చేయాలని భావిస్తున్నట్లు మిడ్-డే నివేదించింది. ఇది నాడియాద్వాలా గ్రాండ్సన్ పతాకంపై నిర్మించిన చిత్రం, దీనికి ముందు కబీ ఈద్ కబీ దీపావళి పేరు పెట్టారు. ఇప్పుడు, వారు దీనిని భైజాన్ అని పేరు మార్చారు. ఈ చిత్రంలో పూజా హెగ్డే ప్రముఖ మహిళగా నటించింది. ఆయుష్ శర్మ , జహీర్ ఇక్బాల్, అసిమ్ రియాజ్ కూడా సమిష్టి తారాగణం .

పూర్తి కథను ఇక్కడ చదవండి: సల్మాన్ ఖాన్ భైజాన్ దీపావళికి విడుదల కానుంది 2022

బాలీవుడ్ లైఫ్ కోసం వేచి ఉండండి బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ .
మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి తాజా నవీకరణల కోసం ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ .

ఇంకా చదవండి

Previous articleఇండియన్ ఐడల్ 12: ఈ త్రోబాక్ జగన్ లో హిమేష్ రేషమ్మీయా, నేహా కక్కర్ మరియు ఇతరులు గుర్తించబడలేదు
Next articleలాహోర్ సందర్శించడానికి సిక్కు జాతాకు పాకిస్తాన్ అనుమతి నిరాకరించిందని కోవిడ్ -19 పేర్కొంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments