HomeSPORTSఇంగ్లాండ్ వలె భారతదేశం పిచ్ యుద్ధం, భారతదేశం దీర్ఘకాల పోటీని తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

ఇంగ్లాండ్ వలె భారతదేశం పిచ్ యుద్ధం, భారతదేశం దీర్ఘకాల పోటీని తిరిగి ప్రారంభిస్తుంది

పెద్ద చిత్రము

వారు దీనిని ఏడు సంవత్సరాల దురద అని పిలుస్తారు, మరియు టెస్ట్-మ్యాచ్ అరణ్యంలో చాలా కాలం తరువాత, వారు మరియు వారి ప్రత్యర్థులు, ఇంగ్లాండ్, దృశ్యం యొక్క మార్పుకు భారతదేశం సిద్ధంగా ఉంది, నిస్తేజంగా లేదా గీతలు తప్ప ఆశగా ఉంటుంది. మహిళల పరీక్షలు చాలా అరుదుగా ఉన్నాయి, ఉత్సాహాన్ని అందించడానికి ఒత్తిడి యొక్క భావం ఉంది, కనీసం ప్రత్యక్ష టీవీ ప్రేక్షకులకు కాదు, అలాగే మహమ్మారి-అమలు చేయబడిన ఆంక్షలు నెమ్మదిగా తేలికవుతున్నందున వ్యక్తిగతంగా చర్యను చూడటం కోసం వారి ఆకలిని పెంచుకోవడం ప్రారంభించిన అభిమానులకు. .

కానీ రెండు ప్రొఫెషనల్ స్పోర్ట్స్ జట్లకు ఎక్కువ నొక్కడం గెలవాలనే సంకల్పం. పూర్తయిన ఎనిమిది టెస్ట్ మ్యాచ్‌లలో ఇంగ్లాండ్ భారతదేశంలో అలా చేయలేదు, 2014 లో ఫార్మాట్‌లో చివరి సమావేశం నుండి భారతదేశం వారి రెండవ టెస్టును ఆడుతోంది, అదే సంవత్సరం తరువాత దక్షిణాఫ్రికాను కూడా ఆడి ఓడించింది. వాస్తవానికి, భారతదేశం టెస్టుల్లో మూడు మ్యాచ్‌ల విజయ పరంపరలో ఉంది – 2006 లో ఆ పరంపర ప్రారంభమైనట్లు మీరు దీనిని స్ట్రీక్ అని పిలవగలిగితే – మరియు బ్రిస్టల్‌లో విజయం ఆస్ట్రేలియా నుండి మహిళలను రికార్డు స్థాయిలో టెస్ట్ విజయాలు సాధించింది. ట్రోట్.

ఇరుజట్లు టెస్ట్-మ్యాచ్ అనుభవాన్ని కలిగి ఉన్నాయి, భారత జట్టులో ఎనిమిది మంది సభ్యులు మరియు 11 మంది ఇంగ్లండ్ ఫార్మాట్ ఆడారు ముందు. వారి చివరి మ్యాచ్, టౌంటన్‌లో జరిగిన 2019 యాషెస్ వ్యవహారం పీటరింగ్ కోసం కొంచెం మాట్లాడే అంశంగా మారిన వారి చివరి మ్యాచ్ నుండి రెండేళ్ళు కాలేదని ఇంటి ఆగంతుక గుర్తుకు రావడం మంచిది. .

ఈ మ్యాచ్ ఆడబడుతుందని వార్తలు గత శుక్రవారం పురుషుల టి 20 పేలుడు కోసం ఉపయోగించిన పిచ్ ఫలితం యొక్క ఆశలను పెంచుతుంది, కానీ ఈ మ్యాచ్ చుట్టూ ఉన్న హైప్‌కు ఇది సరిగ్గా సరిపోదు, ఇది భారతదేశం మరియు న్యూజిలాండ్ మధ్య పురుషుల డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్ శుక్రవారం ప్రారంభమవుతుంది. ఉమెన్స్ టెస్ట్ యొక్క మొదటి రోజుకు కనీసం ఒకవేళ వాతావరణ సూచన స్పష్టంగా ఉంది, వారికి తలలు తిప్పడానికి మరియు ఎక్కువ మంది ప్రేక్షకులను ఆకర్షించడానికి ప్రధాన అవకాశాన్ని అందిస్తుంది.

ఇది మూడు వన్డేలు మరియు మూడు టి 20 ఐలను కలిగి ఉన్న బహుళ-ఫార్మాట్ సిరీస్ యొక్క మొదటి భాగాన్ని రూపొందించే టెస్ట్ తో మరిన్ని రావడానికి వేదికను నిర్దేశిస్తుంది.

1:28

Heather Knight: Jhulan Goswami is 'one of the best of our generation'

హీథర్ నైట్: hu ులాన్ గోస్వామి ‘మా తరంలో అత్యుత్తమమైనది’

స్పాట్‌లైట్‌లో

లారెన్ విన్ఫీల్డ్-హిల్ టామీ బ్యూమాంట్‌తో పాటు బ్యాటింగ్‌ను తెరవడానికి ఇంగ్లాండ్ సన్నాహాలలో ప్రారంభంలోనే గుర్తించబడింది. టెస్టుల్లో అనుభవం ఉన్నప్పటికీ – ఆమె ఈ రెండు వైపులా కలిసిన చివరిసారి సహా మూడు ఆడారు – ఇది 2017 యాషెస్ తర్వాత ఆమెకు మొదటిది. క్రోన్’స్ వ్యాధితో పోరాటాలు ఆమె గత సంవత్సరంలో ఆట సమయం కోసం పోరాడటానికి కారణమైన తరువాత ఇది ఇంగ్లాండ్ సెటప్కు తిరిగి రావడాన్ని సూచిస్తుంది. ఆమె అనారోగ్యంతో మెరుగైన నియంత్రణలో ఉండటంతో, ఆమె లీడ్-అప్ మ్యాచ్‌లలో – ప్రాక్టీస్ మరియు డొమెస్టిక్ – ఆమెను చూడటానికి వీలు కల్పిస్తుంది.

పునం రౌత్ మార్చిలో దక్షిణాఫ్రికాతో భారత్ 4-1 వన్డే సిరీస్ ఓడిపోయిన సమయంలో ఒక రకమైన పురోగతి సాధించింది. స్మృతి మంధనాతో మ్యాచ్-విన్నింగ్ సెంచరీ భాగస్వామ్యం, తరువాత రెండు అర్ధ సెంచరీలు మరియు 123 బంతుల్లో అజేయంగా 104 పరుగులు చేసింది, చివరికి ఆమె ఒకటి కంటే ఎక్కువ కోణాలను కలిగి ఉంది. స్లో అక్యుమ్యులేటర్‌గా ఆమె దీర్ఘకాలంగా సంపాదించిన ఖ్యాతి టెస్ట్ ఫార్మాట్‌కు సరిపోతుంది, అవసరమైనప్పుడు స్కోరింగ్ రేటును పెంచే సామర్థ్యాన్ని చూపించడం మ్యాచ్ పరిస్థితిని బట్టి ఉపయోగకరంగా ఉంటుందని అభివృద్ధి చెందుతున్న అనుకూలతను సూచిస్తుంది.

జట్టు వార్తలు

ఇంగ్లాండ్ వారి XI లో స్థిరపడింది, కాని కెప్టెన్ హీథర్ నైట్ ఆటగాళ్లందరికీ చెప్పే ముందు ఆమె వైపు వెల్లడించలేదు. నైట్ ఫాస్ట్ బౌలర్ ఎమిలీ అర్లోట్ గురించి తన తొలి ఇంగ్లాండ్ కాల్ సంపాదించడానికి ముందు నుండి మెరుగ్గా మాట్లాడాడు. జట్టు వరకు మరియు ప్రాక్టీసులో ఆమె పేస్ మరియు బ్యాట్‌తో “సులభ” రూపం ద్వారా మరింత ఆకట్టుకుంది, ఆమె ఒక నక్షత్ర పెరుగుదలను సూచించే తొలి ప్రదర్శనకు వరుసలో ఉండవచ్చని సూచిస్తుంది. నైట్ భారతదేశ శ్రేణిలో ఇద్దరు ఎడమచేతి వాటం తో ఆమె చేసిన కొన్ని బ్రేక్‌లను తిప్పికొట్టడానికి మరియు ఇటీవలి బ్యాక్ సమస్యను అధిగమించి, కొంతకాలం శిక్షణలో బ్యాక్‌బర్నర్‌పై బౌలింగ్ పెట్టమని బలవంతం చేసింది. ఆమె మాడి విలియర్స్లో మరొక ఆఫ్‌స్పిన్నర్‌ను పిలవగలదు, కాని ఎడమ-ఆర్మర్ సోఫీ ఎక్లెస్టోన్ వదిలివేయడానికి చాలా మంచి ఆయుధంగా అనిపిస్తుంది.

ఇంగ్లాండ్ (సాధ్యమే): 1 టామీ బ్యూమాంట్, 2 లారెన్ విన్ఫీల్డ్-హిల్ .

భారతదేశం లో ముగ్గురు ఫ్రంట్‌లైన్ పేసర్లను ఎంచుకుంటుందని భావిస్తున్నారు. hu ులాన్ గోస్వామి , శిఖా పాండే, మరియు అరుంధతి రెడ్డి లేదా పూజ వస్త్రకర్. వారి ప్రధాన స్పిన్ ఎంపిక పూనమ్ యాదవ్ మరియు ఏక్తా బిష్ట్ బౌలింగ్ మధ్య దీప్తి శర్మ మరియు హర్మన్‌ప్రీత్ కౌర్‌ల మధ్య ఎంపిక అవుతుంది. అనుభవజ్ఞులైన ప్రచారకులతో బాగా నిల్వ ఉన్న భారతదేశపు టాప్ ఆర్డర్‌తో 17 ఏళ్ల బ్యాటర్ షఫాలి వర్మను చూడటానికి వచ్చే వారం ప్రారంభమయ్యే వన్డేల వరకు అభిమానులు కనీసం వేచి ఉండాల్సి ఉంటుంది.

భారతదేశం శిఖా పాండే, 10 పూనమ్ యాదవ్ / ఏక్తా బిష్ట్, 11 అరుంధతి రెడ్డి / పూజ వస్త్రకర్

పిచ్ మరియు షరతులు

సస్సెక్స్‌తో జరిగిన గ్లౌసెస్టర్‌షైర్ యొక్క టి 20 బ్లాస్ట్ మ్యాచ్ కోసం ఉపయోగించే పిచ్‌లో మ్యాచ్ ఆడబడుతుంది. గత శుక్రవారం, ఇది నైట్ “ఆదర్శం కాదు” అని ముద్రవేసింది మరియు మార్చడానికి ఫలించలేదు. ప్రారంభ రోజుకు వెచ్చదనం మరియు ప్రకాశవంతమైన సూర్యరశ్మి సూచనతో వాతావరణం పెద్ద పాత్ర పోషిస్తుంది, తరువాత వర్షం ఎక్కువగా ఉంటుంది, ముఖ్యంగా గురువారం మరియు శనివారం.

గణాంకాలు మరియు ట్రివియా

  • ఇంగ్లాండ్ పూర్తయిన ఎనిమిది మ్యాచ్‌లలో
  • ఈ ఆట ఇంగ్లాండ్ కెప్టెన్‌గా హీథర్ నైట్ 100 వ స్థానంలో ఉంటుంది
  • భారత్ 2401 రోజుల్లో తొలి టెస్ట్ ఆడనుంది
  • భారత్ గెలిస్తే, మహిళల టెస్టుల్లో వరుసగా అత్యధిక విజయాలు సాధించిన రికార్డును వారు బద్దలు కొడతారు. వీరితో వారు ప్రస్తుతం మూడు చొప్పున ముడిపడి ఉన్నారు.

కోట్స్

“మీరు స్పష్టంగా వినోదభరితంగా ఉండాలని కోరుకుంటారు మరియు ప్రదర్శనలో పాల్గొనాలని కోరుకుంటారు, మరియు మీ ఉత్తమ నైపుణ్యాలను మరియు మహిళల క్రికెట్‌లో ఉత్తమమైన వాటిని ప్రదర్శించండి, కాని మా ఉద్యోగం మొట్టమొదటగా ప్రయత్నించడం మరియు గెలవడం మరియు విజయవంతం కావడం. అది మన మనస్సులో ముందంజలో ఉంది, మరియు మేము రెండింటినీ ఒకే సమయంలో చేయగలిగితే ఇంకా మంచిది. “
హీథర్ నైట్ vs vs అందంగా ఆడటం

“మీరు ఏదైనా ఆధునిక క్రికెటర్‌ను అడగండి, వారు ఇంకా ఎక్కువ కాలం ఆడాలని కోరుకుంటారు ఫార్మాట్ ఆటగాడి నైపుణ్యాన్ని పరీక్షిస్తుందని వారికి చివరికి తెలుసు. “
మిథాలీ రాజ్ టెస్ట్ క్రికెట్

వాల్కెరీ బేన్స్ ESPNcricinfo

ఇంకా చదవండి

Previous articleమహిళల క్రికెట్‌లో యాషెస్ తరహా త్రీ ఫార్మాట్ సిరీస్ కోసం మిథాలీ రాజ్ బ్యాట్స్
Next articleస్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు
RELATED ARTICLES

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అజింక్య రహానె: 'నేను విమర్శలు తీసుకోవడం సంతోషంగా ఉంది. విమర్శ కారణంగా నేను భావిస్తున్నాను, నేను ఇక్కడ ఉన్నాను '

డబ్ల్యుటిసి ఫైనల్: భారత 15 పరుగులలో ఐదుగురు పేసర్లలో ఉమేష్ యాదవ్ షర్దుల్ ఠాకూర్ తప్పిపోయాడు

స్పాట్ ఫిక్సింగ్ నిషేధాన్ని ఏడు సంవత్సరాలకు తగ్గించిన తరువాత ఆంకీత్ చవాన్ తిరిగి ఆట ప్రారంభించాడు

Recent Comments