HomeENTERTAINMENTనెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క 'రే' ట్రైలర్ అవుట్ నౌ: సత్యజిత్ రేకు నివాళి

నెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క 'రే' ట్రైలర్ అవుట్ నౌ: సత్యజిత్ రేకు నివాళి

కొత్త ఆంథాలజీ సిరీస్ ఇండియన్ ఆట్యుర్

చేత నాలుగు క్లాసిక్ చిన్న కథల యొక్క ఆధునిక రీటెల్లింగ్. నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో ‘రే’ నుండి వచ్చిన ట్రైలర్‌లో మనోజ్ బాజ్‌పేయి.
నెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క ఆంథాలజీ సిరీస్ రే లో మనోజ్ బాజ్‌పేయి, కే కే మీనన్, అలీ ఫజల్ మరియు హర్షవర్ధన్ కపూర్ నేతృత్వంలోని సమిష్టి తారాగణం. , జూన్ 25 న తెరపైకి రానుంది. కొత్త సైకలాజికల్-థ్రిల్లర్ ఆంథాలజీ సిరీస్ యొక్క ట్రైలర్ ఒక స్టార్-ప్యాక్డ్ మొదటి సీజన్ వైపు చూపుతుంది, ఆధునిక వెర్షన్‌లో “అహం, పగ, అసూయ మరియు ద్రోహం” ఆధారంగా బహుముఖ సినిమా లెజెండ్ సత్యజిత్ రే యొక్క నాలుగు విభిన్న కథలను అనుసరిస్తుంది. ట్రెయిలర్ మానవాళిని దేవుడితో పోల్చిన వాయిస్‌ఓవర్‌తో ప్రారంభమవుతుంది – “మనమందరం దేవుణ్ణి ఇష్టపడలేదా? మేము కూడా సృష్టికర్తలు. ” బాజ్‌పేయి, ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ నక్షత్రం, షాయర్ కోల్పోయిన కీర్తిని కోరుకునే ముజఫర్ అలీ మరియు కథలో సమయంతో మునిగిపోతాడు హంగామా హై క్యోన్ బార్పా ; in బెహ్రుపియా , 9-5 కార్పొరేట్ రంగ ఉద్యోగి పాత్ర పోషిస్తున్న కే కే మీనన్ బయటకు వెళ్తాడు అలంకరణతో కళను సృష్టించే మార్గం; కథలో స్పాట్‌లైట్ లో హర్షవర్ధన్ సిసోడియాతో కూడా పరిచయం అయ్యాము. దేవుడు-స్త్రీ అతన్ని ఆశ్చర్యానికి గురిచేస్తుంది, ఇంకా మూ st నమ్మకాల ప్రపంచంలోకి లాగడానికి మాత్రమే రంజింపబడుతుంది. చివరగా, చిన్న కథలో నన్ను మరచిపోకండి , అలీ ఫజల్ ఇప్సిట్ నాయర్ అనే సూపర్- “కంప్యూటర్ జ్ఞాపకశక్తి” ఉన్న తెలివైన వ్యక్తి కానీ అతని జీవితం unexpected హించని మలుపులు తీసుకుంటున్నందున తన అంచుని కోల్పోతుంది. ప్రతీకారం, అసూయ మరియు అహంకారం ద్వారా బహిర్గతమయ్యే మనిషి యొక్క లోపాలను బహిర్గతం చేయడమే ఈ కథ లక్ష్యం అయితే, తనను తాను దేవునితో పోల్చడం ఒకరి నాశనానికి దారితీస్తుందని హెచ్చరించడం ద్వారా వాయిస్ఓవర్ ముగుస్తుంది. ఫిల్మ్‌ఫేర్ అవార్డు గ్రహీత అభిషేక్ చౌబే ( ఉడ్తా పంజాబ్, ఓంకారా ), జాతీయ అవార్డు గ్రహీత శ్రీజిత్ ముఖర్జీ ( బేగం జాన్, ఆటోగ్రాఫ్ ) మరియు కేన్స్ నామినీ వాసన్ బాలా ( మార్డ్ కో డార్డ్ నహిన్ హోటా). క్రింద ‘రే’ కోసం ట్రైలర్ చూడండి .

ఇంకా చదవండి

Previous articleOTT లో క్రొత్తది: 'షెర్ని,' 'సన్‌ఫ్లవర్' మరియు మరిన్ని
Next article'స్పేస్ జామ్: ఎ న్యూ లెగసీ' మూవీ ఇమేజెస్
RELATED ARTICLES

సింబు యొక్క 'మనాదు' మొదటి సింగిల్ విడుదల తేదీ చివరకు ఇక్కడ ఉంది

శివకార్తికేయన్ భారీ జీతం కోసం మెగా 5 చిత్రాల ఒప్పందంపై సంతకం చేశారా?

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments