HomeENTERTAINMENTOTT లో క్రొత్తది: 'షెర్ని,' 'సన్‌ఫ్లవర్' మరియు మరిన్ని

OTT లో క్రొత్తది: 'షెర్ని,' 'సన్‌ఫ్లవర్' మరియు మరిన్ని

వెన్నెముక-చక్కిలిగింత క్రైమ్ డ్రామాలు, మనిషి మరియు ప్రకృతి మధ్య యుద్ధం, మరియు మంచి-హృదయ స్పందనలు ఈ పక్షం

‘షెర్ని’ సిరీస్ నుండి విద్యాబాలన్.

షెర్ని

న్యూటన్ యొక్క నిర్మాతలు విద్యాబాలన్ నటించిన మరో ప్రెస్ డ్రామాతో తిరిగి వచ్చారు. షెర్ని లో, నీతిమంతుడైన అటవీ అధికారి (బాలన్ పోషించిన) ప్రయత్నిస్తున్నట్లు మనకు కనిపిస్తుంది చెదిరిన పులి స్థానిక అడవి యొక్క శాంతిని స్థానభ్రంశం చేసినప్పుడు మనిషి-జంతు సంఘర్షణ మధ్య మధ్యస్థాన్ని కనుగొనడం. మానవ నిర్మిత మరియు సహజమైన అడ్డంకుల మధ్య పోరాటం, బాలాన్ పాత్ర అల్లకల్లోలం నియంత్రించడానికి ఆమె మార్గం నుండి బయటపడుతుంది. జూన్ 18 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో షెర్ని చూడండి

పొద్దుతిరుగుడు

వెబ్ సిరీస్ సన్‌ఫ్లవర్ , నటుడు-హాస్యనటుడు సునీల్ గ్రోవర్ సోను పాత్రను పోషిస్తున్నాడు, నిస్సంకోచమైన ఇంకా కొంత విచిత్రమైన వ్యక్తి సన్‌ఫ్లవర్ రెసిడెన్షియల్ సొసైటీలో హత్య కేసులో చిక్కుకుంటాడు. ఈ వికాస్ బహల్ సృష్టి యొక్క ట్రైలర్ ముసిముసి నవ్వులు మరియు కనుబొమ్మలను పెంచుతుంది. జీ 5 జూన్ 11 న

చూడండి పొద్దుతిరుగుడు అర్ధ శాతాభం

రవీంద్ర పుల్లె దర్శకత్వం వహించారు, అర్ధ శాతంభం కార్తీక్ రత్నం, నవీన్ చంద్ర మరియు కృష్ణ ప్రియ కథానాయకులుగా నటించిన తెలుగు యాక్షన్ థ్రిల్లర్ చిత్రం. ఒక ఆహా ఎక్స్‌క్లూజివ్, ఈ లోతైన లేయర్డ్ కథ అవినీతిపరులైన కుల వ్యవస్థ మరియు మత విద్వేషాల నుండి న్యాయం పొందడం లక్ష్యంగా ఉంది, ఎందుకంటే ఇద్దరు ప్రేమికులు వారి విధిని పరీక్షించి సమాజంలోని నిబంధనలకు విరుద్ధంగా ఉంటారు. జూన్ 11 లో ప్రీమియర్ చేసే ఆహా వీడియోలో అర్ధ శాధాధం చూడండి. స్కేటర్ గర్ల్

గ్రామీణ రాజస్థాన్‌లో సెట్ చేయబడింది, స్కేటర్ గర్ల్ ను మంజారి మకిజనీ రచన మరియు దర్శకత్వం వహించారు. స్కేట్బోర్డింగ్‌లో నిర్మించిన తొలి భారతీయ చిత్రం ఇది. స్కేటర్ గర్ల్ టీనేజ్ అమ్మాయి కథను అనుసరిస్తుంది, ఆమె తన బేషరతు ప్రేమను తెలుసుకుంటుంది స్కేటింగ్. లింగ నిబంధనల యొక్క ఎప్పటికీ అంతం కాని బాధలు ఉన్నప్పటికీ ఆమె అభిరుచి కొత్త ఆశల కిరణాన్ని తెస్తుంది. చివరికి, స్కేట్బోర్డింగ్ యువత మొత్తం గ్రామాన్ని సరదాగా మరియు ఉల్లాసంగా ఇంద్రధనస్సుగా చిత్రీకరిస్తారు. స్కేటర్ గర్ల్ జూన్ 11 న నెట్‌ఫ్లిక్స్‌లో ప్రీమియర్లు

జగామే తంతిరామ్

ఎప్పుడూ ఆశ్చర్యపోయే ధనుష్ కార్తీక్ సుబ్బరాజ్ దర్శకత్వం వహించిన హై ఆక్టేన్ క్రైమ్ డ్రామాతో తిరిగి వచ్చాడు, అక్కడ అతను సురులి అనే నిర్లక్ష్య తమిళ గ్యాంగ్ స్టర్ పాత్రను పోషిస్తాడు, అతను లండన్ వీధుల్లో బ్రిటిష్ గూండాలను దూరం చేస్తాడు. సురులి యొక్క తెలివి మరియు మనోజ్ఞతను గ్యాంగ్ స్టర్ గెటప్ మరియు హాస్య పాప్‌కార్న్‌లతో కలిపి ట్రైలర్‌లో అద్భుతంగా పొందుపర్చారు. నెట్‌ఫ్లిక్స్ జూన్ 18 నుండి జగమే తంతిరామ్ చూడండి
ఇంకా చదవండి

Previous articleALT బాలాజీ బ్రోకెన్ కానీ బ్యూటిఫుల్ 3 కు ప్రేక్షకుల అధిక స్పందన చూసి సిద్దార్థ్ శుక్లా ఆశీర్వదించారు.
Next articleనెట్‌ఫ్లిక్స్ యొక్క 'రే' ట్రైలర్ అవుట్ నౌ: సత్యజిత్ రేకు నివాళి
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments