HomeGENERALఆర్‌ఐఎల్ ఆదాయాలు అప్‌గ్రేడ్ అయ్యే అవకాశం లేదని సిఎల్‌ఎస్‌ఎ తెలిపింది

ఆర్‌ఐఎల్ ఆదాయాలు అప్‌గ్రేడ్ అయ్యే అవకాశం లేదని సిఎల్‌ఎస్‌ఎ తెలిపింది

ముంబై: పెట్రోకెమికల్ స్ప్రెడ్స్ పెరగడం వల్ల పెద్ద ఆదాయాలు పెరుగుతాయనే ఆశతో పరిశ్రమల షేర్లు రిలయన్స్ గత వారంలో పరిశ్రమలు 12% పైగా పెరిగాయి. CLSA , అయితే, ఆదాయాల నవీకరణలు అసంభవం అని నమ్ముతారు.

యొక్క వార్షిక నివేదికలో సౌదీ అరాంకో తో ఒప్పందం గురించి ప్రస్తావించకపోవడం అంటే ఈ ఒప్పందం ఇది ఆసన్నమైనది కాదు మరియు ఇది దాని చమురు నుండి రసాయనాల వ్యాపారం యొక్క మదింపు కోసం సమీప-కాల తలక్రిందులను పరిమితం చేస్తుంది.

గత ఏడు సెషన్లలో 12.45% లాభం పొందిన తరువాత రిలయన్స్ ఇండస్ట్రీస్ షేర్లు 0.8% తగ్గి ₹ 2,190.60 వద్ద ముగిశాయి.

సిఎల్‌ఎస్‌ఎ బలమైన ముడి ధరలు మరియు ఆయిల్-టు-కెమికల్స్ బిజినెస్ డీమెజర్‌పై పురోగతి సౌదీకి వాటా అమ్మకం కోసం చర్య తీసుకుంటుందని ఆశలు పెంచుకున్నాయని చెప్పారు అరాంకో ఆగస్టు 2019 లో ప్రకటించింది. సమ్మేళనం యొక్క ఎఫ్‌వై 20 వార్షిక నివేదిక అరామ్‌కో ఒప్పందం పురోగతిలో ఉందని మాట్లాడింది, అయితే ఇటీవల విడుదల చేసిన ఎఫ్‌వై 21 వార్షిక నివేదికలో అరామ్‌కో గురించి ప్రస్తావించలేదు మరియు డిమెర్జర్ వ్యూహాత్మక భాగస్వామ్యాన్ని ప్రారంభిస్తుందని చెప్పారు.

“స్పాట్ పెట్చెమ్ స్ప్రెడ్స్ రిలయన్స్ యొక్క ఏకీకృత FY23 ఎబిట్డాలో లేదా దాని సరసమైన విలువకు 4 బిలియన్ డాలర్ల అదనంగా $ 500 మిలియన్లు లేదా 3% పెంచవచ్చు. మార్జిన్లను శుద్ధి చేయడంలో ఆశావాద పునరుద్ధరణకు లేదా మా అంచనాలకు అనుగుణంగా టెలికాం టారిఫ్ పెంపుకు నష్టాన్ని పూడ్చడానికి ఇది పెద్దది కాకపోవచ్చు మరియు మా FY21-23 ఆదాయ వృద్ధిలో దాదాపు 75% తోడ్పడుతుంది ”అని CLSA అన్నారు.

రిలయన్స్ యొక్క దీర్ఘకాలిక అవకాశాలపై బ్రోకరేజ్ ఒక మంచి రేటింగ్‌ను కలిగి ఉంది. బ్రోకరేజ్ స్టాక్పై target 2,250 టార్గెట్ ధరను కలిగి ఉంది.

“రాబోయే వార్షిక సర్వసభ్య సమావేశం నుండి సానుకూల ప్రకటనలు రాబోయే రెండు వారాల్లో స్టాక్‌కు ఇంధనాన్ని అందించగలవు, మేము పెద్ద సమీప-కాల ట్రిగ్గర్‌లను not హించము. దాని ఇకామర్స్ మరియు టెక్ వ్యాపారాల యొక్క దీర్ఘకాలిక అవకాశాలపై మేము సానుకూలంగా ఉన్నాము, ”అని CLSA అన్నారు.

(ఏమి కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు , స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహా ETMarkets . , ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు చందా పొందండి .)

డౌన్‌లోడ్ డైలీ మార్కెట్ నవీకరణలు & లైవ్ పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ వ్యాపార వార్తలు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆన్‌లైన్ స్ట్రీమింగ్ వినోద భవిష్యత్తును మీ ఇంటికి ఎలా తీసుకువస్తుంది
Next articleఇరా ఖాన్ మరియు ఆమె బ్యూ నుపూర్ శిఖారే COVID-19 వ్యాక్సిన్‌ను స్వీకరించడానికి వారికి మేము ఒక జబ్ ఇచ్చాము.
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కుటుంబ మనిషిలో మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరో సీజన్ బాణసంచా కోసం తిరిగి వచ్చారు

జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ వర్కింగ్ టువార్డ్స్ ఎ ఫ్యూచర్ టుగెదర్

Recent Comments