HomeHEALTHప్రపంచంలో అత్యధిక పారితోషికం పొందిన ఐదు అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కెప్టెన్లు

ప్రపంచంలో అత్యధిక పారితోషికం పొందిన ఐదు అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కెప్టెన్లు

క్రికెట్‌లోని కెప్టెన్లకు చేయవలసినవి మరియు గుర్తుంచుకోవలసినవి చాలా ఉన్నాయి. వారు మైదానాన్ని సెట్ చేయాలి, జట్టును ఎన్నుకోవాలి, సరైన బౌలింగ్ మార్పులు చేయాలి, ఇతరులలో ప్రెస్‌ను ఎదుర్కోవాలి మరియు అదే సమయంలో అన్ని విభాగాలలో తమ ఉత్తమమైన వాటిని ఇవ్వాలి. ఇది ఒక తీవ్రమైన పని, కానీ చాలా మంది ప్రజలు తర్వాత ఉంటారు మరియు ఏదైనా చేయటానికి ఉంటారు. క్రికెట్ కెప్టెన్లు తమ క్రికెట్ బోర్డుల నుండి జీతం వలె చాలా డబ్బు సంపాదించడానికి మొగ్గు చూపుతారు. ఈ రోజు మనం అత్యధిక పారితోషికం తీసుకునే ఐదు అంతర్జాతీయ క్రికెట్ కెప్టెన్లను చూస్తాము.

ఇవి కూడా చదవండి: కార్లో అన్సెలోట్టి నుండి రియల్ మాడ్రిడ్ అభిమానులు కోరుకునే విషయాలు )

5) డీన్ ఎల్గర్ – ఏటా 3.2 కోట్లు

డీన్ ఎల్గర్ దక్షిణాఫ్రికా జట్టుకు కొత్త టెస్ట్ కెప్టెన్. అతను జట్టులో అత్యంత అనుభవజ్ఞుడైన టెస్ట్ బ్యాట్స్ మెన్లలో ఒకడు మరియు కెప్టెన్ మరియు ఆటగాడిగా అతని పాత్ర తెలుసు. దక్షిణాఫ్రికా క్రికెట్ బోర్డు ప్రపంచంలోని సంపన్నులలో ఒకటి కానప్పటికీ, జీతాల ద్వారా డబ్బుతో తమ ఆటగాళ్లను సంతోషంగా ఉంచగలరని వారు నిర్ధారిస్తారు.

4) ఆరోన్ ఫించ్ – ఏటా 4.87 కోట్లు

కేప్ టౌన్‌లో జరిగిన దురదృష్టకర బంతి ట్యాంపరింగ్ సంఘటన తర్వాత ఆరోన్ ఫించ్‌ను ఆస్ట్రేలియా వైట్-బాల్ వైపు కెప్టెన్‌గా నియమించారు. అప్పటి నుండి అతను గొప్ప పని చేసాడు మరియు పాత్రతో పాటు వేతనాల పెంపునకు అర్హుడు. కెప్టెన్ మరియు ఆటగాడిగా, అతని రూపం మునుపటి నుండి ఖచ్చితంగా మెరుగుపడింది మరియు రాబోయే సంవత్సరాల్లో అతను దీనిని కొనసాగిస్తాడు.

3) టిమ్ పైన్ – ఏటా 4.87 కోట్లు

టిమ్ పైన్ దక్షిణాఫ్రికాలో జరిగిన అపఖ్యాతి పాలైన బాల్ టాంపరింగ్ సంఘటన తర్వాత నియమించబడిన ఆస్ట్రేలియాకు మరో కెప్టెన్. అతను ఇప్పటి వరకు మంచి పని చేసాడు మరియు మంచి కెప్టెన్‌గా ఉన్నాడు, కాని అతను కెప్టెన్ అయినప్పటి నుండి అతని కీపింగ్ మరియు బ్యాటింగ్‌లో సమస్య చాలా తక్కువగా ఉంది. ఏదేమైనా, ఆస్ట్రేలియా టెస్ట్ కెప్టెన్ గర్వించదగ్గ విషయం, మరియు జీతం చాలా బాగుంది మరియు ఆరోన్ ఫించ్ మాదిరిగానే ఉంటుంది.

2) విరాట్ కోహ్లీ – ఏటా 7 కోట్లు

ఇది మీలో కొందరికి ఆశ్చర్యం కలిగించవచ్చు, కాని విరాట్ కోహ్లీ ఈ జాబితాలో రెండవ స్థానంలో ఉన్నాడు మరియు మొదటివాడు కాదు. భారత క్రికెట్ బోర్డు తమ కెప్టెన్ కోసం వారి బడ్జెట్‌లో ఏడు కోట్లు కేటాయించింది, మరియు అతను అన్ని ఫార్మాట్లలో అందమైన పని కంటే ఎక్కువ చేస్తున్నాడు మరియు న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్‌లో అతని మొదటి ఐసిసి ట్రోఫీ అంచున ఉన్నాడు. అతను బ్యాట్స్‌మన్‌గా బాగా రాణిస్తున్నాడు మరియు మెగా సెంచరీలు చేశాడు, మరియు అతను ఎప్పటిలాగే ప్రతిపక్షాలకు అండగా నిలబడ్డాడు.

1) జో రూట్ – ఏటా 8.97 కోట్లు

జో ఇంగ్లీష్ టెస్ట్ కెప్టెన్ అయిన రూట్ తన క్రికెట్ బోర్డు నుండి జీతాల పరంగా అత్యధిక పారితోషికం తీసుకునే ఆటగాడు. అతను తన దేశం కోసం అన్ని ఫార్మాట్లలో అత్యధిక కేటగిరీ ఆటగాడు మరియు తన దేశానికి బాగా పని చేస్తున్నాడు మరియు కఠినమైన పరిస్థితులలో ఆటలను గెలిచాడు మరియు అతని జట్టు అతనికి చాలా అవసరమైనప్పుడు.

ఈ ఆటగాళ్లందరూ మంచి డబ్బు సంపాదిస్తున్నారు మరియు కొంతకాలంగా తమ దేశానికి సరైన పని చేస్తున్నారు మరియు భవిష్యత్తులో కూడా దీనిని కొనసాగిస్తారు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కుటుంబ మనిషిలో మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరో సీజన్ బాణసంచా కోసం తిరిగి వచ్చారు

జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ వర్కింగ్ టువార్డ్స్ ఎ ఫ్యూచర్ టుగెదర్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కుటుంబ మనిషిలో మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరో సీజన్ బాణసంచా కోసం తిరిగి వచ్చారు

జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ వర్కింగ్ టువార్డ్స్ ఎ ఫ్యూచర్ టుగెదర్

Recent Comments