HomeGENERALఆన్‌లైన్ స్ట్రీమింగ్ వినోద భవిష్యత్తును మీ ఇంటికి ఎలా తీసుకువస్తుంది

ఆన్‌లైన్ స్ట్రీమింగ్ వినోద భవిష్యత్తును మీ ఇంటికి ఎలా తీసుకువస్తుంది

లేడీ గాగా, అలానిస్ మోరిసెట్, పాల్ మాక్కార్ట్నీ, టేలర్ స్విఫ్ట్, సెలియన్ డియోన్, జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు రోలింగ్ స్టోన్స్, ఏ సంగీత ప్రియులకైనా కలల శ్రేణి! గత సంవత్సరం ఇది నిజమైంది, ప్రపంచంలోని వివిధ మూలల నుండి ప్రత్యక్షంగా జామింగ్ చేస్తున్న 100 మంది ఇతర సంగీతకారులతో పాటు, వారి గదిలో నుండి సన్నిహిత మరియు వ్యక్తిగత అనుభవాన్ని ఇస్తుంది.

ఆసక్తికరంగా, రోలింగ్ స్టోన్స్ ఒకే సమయంలో నాలుగు వేర్వేరు ప్రదేశాల నుండి కలిసి ఆడగలిగింది. ఇప్పుడు, వినోద పరిశ్రమ యొక్క డిజిటల్ పరిణామానికి మార్గం సుగమం చేయడానికి ఇది ఒక గొప్ప ఉదాహరణ.

Online video streaming carbon emission జెట్టి ఇమేజెస్

అతుకులు లేని ప్రసారం మరియు క్లౌడ్-బేస్డ్ లైవ్ ఎడిటింగ్ చూడటం అద్భుతమైనది, ఇది ఒక వర్చువల్ వేదికపై ప్రపంచవ్యాప్త ప్రతిభను ఒకచోట చేర్చింది. కర్టెన్ల వెనుక ఉన్న హీరో – నిస్సందేహంగా మేఘం!

మెరుపును సులభతరం చేస్తుంది సెకనుకు 60 ఫ్రేమ్‌ల వేగం, క్లౌడ్ ఫీడ్‌లను బ్రౌజర్‌లో ప్రత్యక్షంగా సవరించడానికి మరియు 2Mbps బ్యాండ్‌విడ్త్ ఉన్న ఏ పరికరంలోనైనా పంపిణీ చేయడానికి వీలు కల్పించింది. అంతేకాకుండా, మీడియా మరియు వినోదం యొక్క కొత్త యుగంలో వినియోగదారుడు వారి సౌలభ్యం వద్ద వ్యక్తిగతీకరించిన కంటెంట్‌ను వాగ్దానం చేస్తారు. ఇలాంటి ఉత్తేజకరమైన సమయాల ప్రివ్యూ ఇక్కడ ఉంది.

ఆన్‌లైన్ వీడియో స్ట్రీమింగ్ – కంటెంట్ రాజు

కొన్నేళ్ల క్రితం ఎవరైనా మనకు సగం చెప్పినట్లయితే, దాన్ని అర్థం చేసుకోవడం కష్టం కాదా? భారతదేశ జనాభాకు ఇకపై సంప్రదాయ కేబుల్ లేదా డిష్ టీవీ సెటప్ ఉండదా? బాగా, ఇది ఈ రోజు రియాలిటీ! మా హ్యాండ్‌ఫోన్ ఏదైనా మరియు ప్రతి రకమైన కంటెంట్‌ను పొందే మొదటి సాధనంగా మారింది.

how to watch IPL matches online ప్లే స్టోర్

ఇటీవలి సర్వే గమనికలు, OTT రంగం 22.2 మిలియన్ల నుండి చెల్లించిన చందాదారుల సంఖ్యలో భారతదేశం 30% పెరిగింది. మార్చి మరియు జూలై 2020 మధ్య మాత్రమే 29.0 మిలియన్లు . వాస్తవానికి, వయస్సు వీడియోల యొక్క రోజువారీ వినియోగంలో రోజుకు 40 నుండి 50 నిమిషాల వరకు రోజుకు దాదాపు 190 నిమిషాల వరకు నమ్మశక్యం కాని పెరుగుదలను మేము గమనిస్తున్నాము.

రిమోట్ ప్రొడక్షన్: లైవ్ కంటెంట్ కోసం మ్యాన్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్

లైవ్ స్పోర్ట్స్ వినోద పరిశ్రమలో పెద్ద వాటాను పొందుతాయి. ఇది కేవలం వినోదం కాదు, జీవితంలో ఒక భాగం మరియు ప్రజల పట్ల మక్కువ. అందువల్ల, ఇది ఒక అభిమాని యొక్క డిజిటల్ స్వీకరణ, ఆసక్తులు మరియు మారుతున్న అలవాట్ల వేగంతో డిజిటల్‌గా అభివృద్ధి చెందడానికి బలవంతం చేయబడిన ఒక పరిశ్రమ.

IPL ఐపిఎల్

ఆన్-ఫీల్డ్ సందడిగా సాక్ష్యమివ్వడానికి మరియు అభిమానులు తమ అభిమాన ఆటగాళ్లను ఆటలో తమ పక్కన ఉన్నట్లుగా ఉత్సాహపర్చడానికి పెరుగుతున్న డిమాండ్ పరిశ్రమను లీనమయ్యే, వాస్తవంగా వృద్ధి చెందిన మరియు రిమోట్గా ఉత్పత్తి చేసే వినోద రూపానికి పురోగమిస్తుంది.

2020 సంవత్సరానికి సిద్ధం కాని క్రీడా సమాఖ్యలు ర్యాంప్ చేయవలసి వచ్చింది సాంకేతిక పరిజ్ఞానం నవీకరణలు మరియు మౌలిక సదుపాయాలు వారాలు మరియు నెలల వ్యవధిలో ; మునుపటి అంచనా కొన్ని సంవత్సరాల క్రింద సూచించింది.

gamer eve online జెట్టి ఇమేజెస్

చారిత్రాత్మకంగా, ప్రత్యక్ష సంఘటనలు వందలాది మందితో వనరులతో కూడుకున్నవి బహుళ కెమెరాల నుండి సంగ్రహించిన ఫీడ్‌లను ప్రాసెస్ చేయడానికి మరియు ప్రసారకర్తలతో కొద్ది నిమిషాల లాగ్‌తో భాగస్వామ్యం చేయడానికి ఇంజనీర్లు, సంపాదకులు, నిర్మాతలు మరియు మరిన్ని OB (వెలుపల బ్రాడ్‌కాస్టింగ్) వ్యాన్‌లతో వేదిక వద్ద అవసరం.

రిమోట్ ప్రొడక్షన్ టెక్నాలజీని ప్రవేశపెట్టడం ఇప్పుడు ప్రసారకర్తలకు మ్యాచ్ లొకేషన్‌లో కెమెరాలను పంపించడానికి అనుమతిస్తుంది, నిర్మాణ బృందం తిరిగి కార్యాలయంలోకి, రిమోట్‌గా పని చేస్తుంది, బహుళ నుండి వచ్చిన ఫీడ్‌లను విశ్లేషించడానికి స్థానాలు మరియు అనుకూలీకరించిన ఫీడ్‌లను నిజ సమయంలో ప్రసారం చేయడం, జాప్యం మరియు భారీ ఖర్చులను తగ్గించడం.

రిమోట్ ఉత్పత్తి కొత్త కాన్సెప్ట్ కాదు, కానీ గత సంవత్సరంలోనే, క్రీడా కార్యక్రమాలు, ప్రసారకులు, విక్రయదారులు మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా తీరని అభిమానులను రక్షించడం ద్వారా ఇది సాటిలేని వీరోచిత సాంకేతిక పరిజ్ఞానం అయింది. కనీస పరిచయం మరియు మైదానంలో అస్థిపంజరం సిబ్బంది ఉన్న ఆటగాళ్లకు ఫీల్డ్.

ఇంటి నుండి డెలివరీ చేసిన ఐపిఎల్

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్, రిమోట్ ప్రొడక్షన్ మేఘావృతమయ్యే అత్యంత విజయవంతమైన కేస్ స్టడీస్‌లో ఒకటి. ఇది ప్రతి భారతీయ క్రికెట్ అభిమానుల దినోత్సవాన్ని అత్యుత్తమ వీడియో క్వాలిటీ రిజల్యూషన్, తొమ్మిది వేర్వేరు భాషలలో రియల్ టైమ్ డెలివరీ, అత్యాధునిక, అల్ట్రా-తక్కువ జాప్యం పరిష్కారంతో ప్రకాశవంతం చేసింది.

మొత్తం పర్యావరణాన్ని వర్చువలైజ్ చేయడం ద్వారా మరియు క్లౌడ్‌లో మీడియా ఆర్కెస్ట్రేషన్‌ను ఉపయోగించడం ద్వారా, జట్లు క్లౌడ్-ఆధారిత కంటెంట్ వర్క్‌ఫ్లోలను సృష్టించగలవు, ఇవి వీడియో సృష్టి గొలుసును ఎండ్-టు-

IPL ఐపిఎల్

సాంప్రదాయ మరియు భౌగోళిక నిరోధాలను విచ్ఛిన్నం చేసిన మరో రిమోట్ ఉత్పత్తి అద్భుతం, ఎన్‌సి డైనోస్‌కు ఇచ్చిన ఆత్మీయ స్వాగతం మరియు అమెరికన్ బేస్ బాల్ అభిమానులచే దక్షిణ కొరియా యొక్క శామ్సంగ్ లయన్స్, వారి నిద్రవేళను దాటి ఇంగ్లీష్ వ్యాఖ్యానంలో లీగ్ను చూస్తున్నాయి.

ఖచ్చితంగా, స్పోర్ట్స్ సోదరభావం మరియు డిజిటల్ మీడియా సంస్థలకు స్థానికంగా లేని భౌగోళికాలలో ప్రాంతీయ ప్రోగ్రామింగ్ కోసం పెరుగుతున్న డిమాండ్ కారణంగా ప్రపంచవ్యాప్తంగా వారి పాదముద్రలను విస్తరించడానికి ఒక క్యూ.

ఎస్పోర్ట్స్ మరియు క్లౌడ్ గేమింగ్ – ఇంటరాక్టివ్ ఎంటర్టైన్మెంట్ యొక్క భవిష్యత్తు

అసలు కోసం అన్వేషణ స్పోర్ట్స్ కంటెంట్ ప్రపంచవ్యాప్తంగా, ముఖ్యంగా భారతదేశంలో ఆకలితో ఉన్న అభిమానుల కోసం ఎస్పోర్ట్స్ మరియు క్లౌడ్ గేమింగ్ యొక్క విస్తరణకు దారితీసింది. ఇది గ్లోబల్ గేమర్ కమ్యూనిటీలో 15% భారతీయ గేమర్స్ నేడు ఉండటం హృదయపూర్వకంగా ఉంది.

Intel launches fastest gaming chip ఎన్వాటో // ఒక అమ్మాయి తన PC లో గేమింగ్ యొక్క ప్రతినిధి చిత్రం

ఇది దేశంలో డిజిటల్ ప్రవేశానికి నిదర్శనం, ప్రతిరూపం క్రీడ మరియు గేమింగ్ పట్ల వినియోగదారుల అవగాహనలో మార్పు. ఇది అనూహ్యంగా ఇంటరాక్టివ్, ఆకర్షణీయంగా మరియు నిజ-సమయ వేదిక ద్వారా అభిమానుల అనుభవ అంతరాలను తగ్గించే ఆవశ్యకతపై మరింత దృష్టిని ఆకర్షిస్తుంది.

గేమింగ్ పరిశ్రమ దేశంలో మూలాలను బలోపేతం చేయడం ప్రారంభించినప్పటికీ, దీనికి సరైన డబ్బు ఆర్జన మరియు ప్రచురణ మద్దతు అవసరం. అతుకులు లేని వినియోగదారు అనుభవం మరియు ఆట వెలుపల అదనపు ప్రత్యేకమైన కంటెంట్ సమాజాన్ని ప్రోత్సహించడానికి మరియు నిర్మించడానికి కీలకమైన కారకాలుగా ఉంటాయి .

ఉత్తేజకరమైన సమయాలు

మేఘానికి వలస పోవడం అపారమైన అవకాశాలను కలిగి ఉన్న పరిశ్రమ యొక్క మొదటి ప్రాధాన్యత. భౌతిక వర్క్‌స్టేషన్ల మధ్య ఫీడ్‌లను బదిలీ చేయకుండా, రిమోట్ జట్లు తమ సాధారణ పనులైన ఫైల్ డెలివరీ, ఫ్రేమ్-కచ్చితమైన ఎడిటింగ్, OTT ప్లాట్‌ఫారమ్‌ల కోసం వీడియోలను ట్రాన్స్‌కోడింగ్ చేయడం, వర్చువల్ పరిసరాలలో సజావుగా సమగ్రపరచడం మరియు ఆటోమేట్ చేయడం వంటివి.

gaming laptop అన్‌స్ప్లాష్

UHD, 4K, 360 డిగ్రీ VR మరియు ఇతర రిచ్ ఫార్మాట్‌లకు ఉద్యమం ప్రారంభమైంది, ఇది భయంకరమైనది కంప్రెస్డ్ వీడియో సహకారం కోసం ఫైబర్-ఆధారిత వీడియో నెట్‌వర్క్‌ల అవసరం. భారతీయ వినోద పరిశ్రమ ప్రేక్షకుల డిజిటల్ ప్రవర్తనను గుర్తించి, ప్రేక్షకులకు అతుకులు మరియు సురక్షితమైన అనుభవాన్ని అందించడానికి మౌలిక సదుపాయాల నుండి అనువర్తన అనుభవానికి సరైన పర్యావరణ వ్యవస్థను నిర్మించడానికి వేగంగా కదులుతోంది.

రచయిత గురించి: ఆసక్తిగల గేమర్, ధావల్ పోండా టాటా కమ్యూనికేషన్స్ వద్ద గ్లోబల్ హెడ్ ఆఫ్ సేల్స్, మీడియా మరియు ఎంటర్టైన్మెంట్ సర్వీసెస్. ఇక్కడ వ్యక్తీకరించబడిన వీక్షణలు రచయిత మాత్రమే.

ఇంకా చదవండి

Previous articleरेप केस की दौरान सुप्रीम टिप्पणी, जब लड़का-लड़की होते तो …
Next articleయామి గౌతమ్ యొక్క మెహెండి వేడుక చిత్రాలు: నటి తన మిలియన్ డాలర్ చిరునవ్వుతో షోను దొంగిలించింది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో కుటుంబ మనిషిలో మనోజ్ బాజ్‌పేయి మరో సీజన్ బాణసంచా కోసం తిరిగి వచ్చారు

జెన్నిఫర్ లోపెజ్ మరియు బెన్ అఫ్లెక్ వర్కింగ్ టువార్డ్స్ ఎ ఫ్యూచర్ టుగెదర్

Recent Comments