HomeENTERTAINMENTయామి గౌతమ్ యొక్క మెహెండి వేడుక చిత్రాలు: నటి తన మిలియన్ డాలర్ చిరునవ్వుతో షోను...

యామి గౌతమ్ యొక్క మెహెండి వేడుక చిత్రాలు: నటి తన మిలియన్ డాలర్ చిరునవ్వుతో షోను దొంగిలించింది

bredcrumb

bredcrumb

|

యామి గౌతమ్ శుక్రవారం (జూన్ 4, 2021) ఒక ఆశ్చర్యకరమైన పోస్ట్‌ను వదులుకున్నారు, దీనిలో ఆమె తన వివాహాన్ని ఉరి: ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ దర్శకుడు ఆదిత్య ధార్. నివేదికల ప్రకారం, హిమాచల్ ప్రదేశ్ లోని బిలాస్పూర్ లో జరిగిన ఒక ప్రైవేట్ వేడుకలో ఈ జంట వివాహం చేసుకున్నారు. సెలబ్రిటీలు మరియు అభిమానులు కొత్తగా పెళ్లి చేసుకున్నవారిని అభినందించారు మరియు వారికి జీవితకాలం ప్రేమ మరియు ఆనందాన్ని కోరుకున్నారు.

ఇప్పుడు, యామి తన మెహెండి వేడుక నుండి కొన్ని కలలు కనే చిత్రాలను పంచుకోవడం ద్వారా మరోసారి తుఫాను ద్వారా ఇంటర్నెట్ను తీసుకుంది. “ఓ ప్రియమైన, ఎందుకు ఆందోళన చెందాలి? మీ కోసం ఉద్దేశించినది ఎల్లప్పుడూ, ఎల్లప్పుడూ మిమ్మల్ని కనుగొంటుంది- లల్లేశ్వరి.”

యామి గౌతమ్ వెడ్స్ ఆదిత్య ధార్: వారి పెళ్లి నుండి కనిపించని చిత్రాలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్

యామి తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పేజీలో పోస్ట్ చేసిన చిత్రాలలో, యామి పసుపు సల్వార్-కుర్తాలో మ్యాచింగ్ దుపట్టతో పాటు అందంగా కనిపిస్తుంది. సాంప్రదాయ జుమ్కాస్ ఆమె అందానికి మరింత తోడ్పడతాయి. ఈ ఫోటోలలో యామి ఆనందకరమైన మూడ్‌లో ఉంటుంది, ఎందుకంటే ఆమె అరచేతులపై మెహెండిని వర్తింపచేసేటప్పుడు ఆమె నవ్విస్తుంది. ఒక స్నాప్‌లో యామి మెహెండి యొక్క క్లోజప్ షాట్ కూడా ఉంది, మరొకటి ఆమె ఆదిత్య ధార్‌తో నవ్వును పంచుకుంటుంది.

చూడండి.

ఇంతలో, యామి యొక్క పరిశ్రమ సహచరులు మరియు అభిమానులు అందమైన క్లిక్‌లను చూడటం ఆపలేకపోయారు మరియు ఆమె జీవితంలో ఈ కొత్త దశకు ఆమెను అభినందించారు.

నిమ్రత్ కౌర్ మరియు మనీష్ మల్హోత్రా హార్ట్ ఎమోటికాన్‌లను వదులుకున్నారు. కృతి కుల్హారీ ఇలా వ్యాఖ్యానించారు, “ప్రియురాలు-ప్రేమ యొక్క లోడ్లు మరియు శుభాకాంక్షలు both ఇద్దరికీ హృదయపూర్వక అభినందనలు.” ఒక ఇన్‌స్టాగ్రామ్ యూజర్ “హై రామ్ యే కిట్ని క్యూట్ హై” అని రాశారు.

యామి గౌతమ్ మరియు ఆదిత్య ధార్ ఎంటర్ వెడ్లాక్: బాలీవుడ్ సెలబ్రిటీలు కొత్త జంటను కోరుకుంటారు!

అంతకుముందు, యామి ఆదిత్యతో తన పెళ్లిని హృదయపూర్వక పోస్ట్‌లో ప్రకటించారు, “మీ వెలుగులో, నేను ప్రేమించడం నేర్చుకుంటాను – రూమి మా కుటుంబం యొక్క ఆశీర్వాదంతో, మేము ఈ రోజు ఒక ఆత్మీయ వివాహ వేడుకలో ముడి కట్టాము చాలా ప్రైవేటు వ్యక్తులు కాబట్టి, మేము ఈ సంతోషకరమైన సందర్భాన్ని మా కుటుంబంతో జరుపుకున్నాము. మేము ప్రేమ మరియు స్నేహ ప్రయాణాన్ని ప్రారంభించినప్పుడు, మేము మీ ఆశీర్వాదాలను మరియు శుభాకాంక్షలను కోరుకుంటున్నాము. ప్రేమ, యామి మరియు ఆదిత్య “.

యామి మరియు ఆదిత్య గత మూడేళ్లుగా డేటింగ్ చేస్తున్నట్లు తెలిసింది. ఈ నటి ఆదిత్య దర్శకత్వం వహించిన ఉరి: ది సర్జికల్ స్ట్రైక్ .

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూన్ 5, 2021, 11:17 శనివారం

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆన్‌లైన్ స్ట్రీమింగ్ వినోద భవిష్యత్తును మీ ఇంటికి ఎలా తీసుకువస్తుంది
Next articleఇరా ఖాన్ మరియు ఆమె బ్యూ నుపూర్ శిఖారే COVID-19 వ్యాక్సిన్‌ను స్వీకరించడానికి వారికి మేము ఒక జబ్ ఇచ్చాము.
RELATED ARTICLES

మాలవికా మోహనన్ తన పుట్టినరోజు శుభాకాంక్షలలో విజయ్‌ను అనుకరించాడు; వీడియో వైరల్ అవుతుంది

తన కంటే 18 సంవత్సరాలు పెద్దవాడైన నటుడితో రహస్య సంతానం కలిగి ఉండడాన్ని యువ నటి ఖండించింది

COVID 19 కు సూరియా మరియు జ్యోతిక టీకాలు వేస్తారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

భారతదేశంలో డెల్టా ప్లస్ “వేరియంట్ ఆఫ్ కన్సర్న్” యొక్క 40 కేసులు కనుగొనబడ్డాయి

భారతదేశం యొక్క యునైటెడ్ బ్రూవరీస్ పై హీనెకెన్ నియంత్రణను తీసుకుంటాడు

Recent Comments