HomeHEALTHటేలర్ స్విఫ్ట్ డేవిడ్ ఓ. రస్సెల్ మూవీలో చేరడానికి సెట్

టేలర్ స్విఫ్ట్ డేవిడ్ ఓ. రస్సెల్ మూవీలో చేరడానికి సెట్

పిల్లులలో ఆమె చిన్న పాత్ర తర్వాత, టేలర్ స్విఫ్ట్ తిరిగి నటనకు చేరుకుంది. డేవిడ్ ఓ. రుసెల్ రాబోయే చిత్రం కోసం గాయకుడు-గేయరచయిత తిరిగి పెద్ద తెరపైకి వస్తారు.

ఈ చిత్రంలో మార్గోట్ రాబీ, క్రిస్టియన్ బాలే మరియు జాన్ డేవిడ్ వాషింగ్టన్ నటించారు, ఇందులో భారీ తారాగణం కూడా ఉంది రామి మాలెక్, జో సల్దానా, అన్య టేలర్-జాయ్, క్రిస్ రాక్, మైక్ మైయర్స్, రాబర్ట్ డి నిరో, మైఖేల్ షానన్ మరియు తిమోతి ఒలిఫాంట్. న్యూ రీజెన్సీ ప్రాజెక్ట్ రస్సెల్ తన సొంత స్క్రిప్ట్ నుండి ప్రత్యక్షంగా చూస్తుంది, జెన్నిఫర్ లారెన్స్ నటించిన 2015 జాయ్ తర్వాత దర్శకుడి సీట్లో మొదటిసారి. రస్సెల్ మాథ్యూ బడ్మన్‌తో కలిసి నిర్మిస్తున్నారు. వెబ్బర్ స్టేజ్ మ్యూజికల్. గ్యారీ మార్షల్ వాలెంటైన్స్ డే మరియు మెరిల్ స్ట్రీప్ నటించిన యంగ్ అడల్ట్ క్లాసిక్ ది గివర్ యొక్క అనుసరణ ఆమె ఇతర నటనలో ఉన్నాయి. ఆమె 2020 సన్‌డాన్స్ ఫిల్మ్ ఫెస్టివల్‌లో ప్రదర్శించిన నెట్‌ఫ్లిక్స్ డాక్యుమెంటరీ మిస్ అమెరికానా లో కూడా ఉంది.

ఇటీవల, స్విఫ్ట్ UK యొక్క అధికారికంలో అగ్రస్థానంలో నిలిచింది ఆల్బమ్స్ చార్ట్, ఇంగ్లీష్ రాక్ బ్యాండ్ ది బీటిల్స్ చేత దీర్ఘకాల రికార్డును అధిగమించింది. TMZ యొక్క నివేదిక ప్రకారం, ఈ ఆల్బమ్ UK లో మొదటి స్థానంలో నిలిచింది మరియు దానితో స్విఫ్ట్ 3, నంబర్ -1 ఆల్బమ్‌లను ర్యాక్ చేసింది- ‘ఫియర్లెస్’, ‘ఫోక్లోర్’ మరియు 259 రోజుల్లో ‘ఎవర్‌మోర్’. ఇది వరుసగా 3 ఆల్బమ్‌లతో నంబర్ 1 ర్యాంకును పొందడానికి 364 రోజులు తీసుకున్న ది బీటిల్స్ రికార్డును ఓడించింది. ఏప్రిల్ 17 న స్విఫ్ట్ దానిని విచ్ఛిన్నం చేసే వరకు ఇంగ్లీష్ బ్యాండ్ 54 సంవత్సరాలు రికార్డును కొనసాగించింది.

గ్రామీ-అవార్డు విజేత కళాకారిణి ట్విట్టర్‌లో కృతజ్ఞతలు తెలుపుతూ తన అభిమానులకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు, “మీరందరూ నిజంగా బయటకు వెళ్లి ఈ వారంలో నా గొప్ప అంచనాలను వదలిపెట్టారు. వీధిలో ఉన్న పదం మీరు ఫియర్లెస్ (నా వెర్షన్) ను గత 6 సంవత్సరాలలో అతిపెద్ద కంట్రీ ఆల్బమ్ 1 వ వారం & ఇప్పటివరకు 2021 లో అత్యధికంగా విడుదల చేసింది. నిజాయితీగా ?? ఎలా ?? నాకు ఈ అదృష్టం వచ్చిందా ?? ”

మరింత చదవండి

Previous articleఫిఫా ప్రపంచ కప్ క్వాలిఫయర్స్: దోహాలో అబ్దేల్ అజీజ్ ఒంటరి గోల్ సాధించడంతో భారత్ 1-0తో ఖతార్‌పైకి వెళ్లింది
Next articleప్రైడ్ నెల స్పెషల్: మీరు తెలుసుకోవలసిన ఐదు ఎల్‌జిబిటిక్యూ కార్యకర్తలు
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ జూన్ 18 వ్రాసిన నవీకరణ: అనోకి వినాశనానికి గురైంది

టిఎంసి ఎమ్మెల్యేకు బెంగాల్ ప్రభుత్వం జెడ్ + అందించిన తరువాత ముకుల్ రాయ్స్ సిఆర్పిఎఫ్ భద్రతను కేంద్రం ఉపసంహరించుకుంది

ఘజియాబాద్ సంఘటనకు మతతత్వ స్పిన్ ఇచ్చినందుకు సమాజ్ వాదీ పార్టీ నాయకుడు ఎఫ్ఐఆర్ తో చెంపదెబ్బ కొట్టారు

Recent Comments