Thursday, January 20, 2022
spot_img
HomeవినోదంBTS సభ్యుడు సుగా 'నేను చాలా బాగున్నాను' అని చెప్పింది; కోవిడ్-19 నిర్ధారణల మధ్య...

BTS సభ్యుడు సుగా 'నేను చాలా బాగున్నాను' అని చెప్పింది; కోవిడ్-19 నిర్ధారణల మధ్య అభిమానులు ఆందోళన చెందవద్దని కోరారు

bredcrumb

bredcrumb

|

K-pop బ్యాండ్ BTS సభ్యుడు సుగా డిసెంబర్ 27, సోమవారం నాడు అతను “మంచిది” చేస్తున్నాడని మరియు బ్యాండ్‌ని అడిగాడు అతను COVID-19కి పాజిటివ్ పరీక్షించిన మూడు రోజుల తర్వాత అతని ఆరోగ్యం గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదని అభిమానుల సమూహం ARMY. డిసెంబర్ 23, గురువారం నాడు US నుండి దక్షిణ కొరియాకు తిరిగి వచ్చిన తర్వాత PCR పరీక్ష తీసుకున్న తర్వాత, 28 ఏళ్ల అతను తన స్వీయ నిర్బంధ సమయంలో వైరస్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించాడు.

“నేను చాలా బాగున్నాను. ఎక్కువగా చింతించకండి” అని సుగా అభిమానుల సంఘం ఫోరమ్ Weverse లో రాశారు.

BTS నిర్వహణ సంస్థ బిగ్ హిట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ డిసెంబర్ 24, శుక్రవారం ఒక ప్రకటనలో మాట్లాడుతూ, మిన్ యూన్-గి అనే అసలు పేరు సుగా, ఇతర సభ్యులతో కలిసి 2021 ఆగస్టు చివరిలో తన రెండవ రౌండ్ COVID-19 వ్యాక్సినేషన్‌ను పూర్తి చేసింది.

“అతను ప్రస్తుతం ఆరోగ్య సంరక్షణ అధికారుల మార్గదర్శకాల ప్రకారం ఇంట్లో స్వీయ-సంరక్షణను నిర్వహిస్తున్నాడు,” అతను లక్షణాలను చూపించడం లేదని ప్రకటన చదవబడింది.

సుగా యొక్క రోగనిర్ధారణ బహిరంగపరచబడిన ఒక రోజు తర్వాత, బిగ్ హిట్ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ గ్రూప్ లీడర్ RM మరియు జిన్‌కి కూడా తీ అని ప్రకటించింది US నుండి తిరిగి వచ్చిన తర్వాత COVID-19 పాజిటివ్ అని నిర్ధారించబడింది.

“తన అధికారిక సెలవులో భాగంగా తన వ్యక్తిగత షెడ్యూల్‌ను అనుసరించి యునైటెడ్ స్టేట్స్ నుండి శుక్రవారం 17వ తేదీన తిరిగి వచ్చిన తర్వాత కాలం, RM వెంటనే PCR పరీక్ష చేయించుకున్నాడు, ప్రతికూలంగా ఉన్నట్లు కనుగొనబడింది మరియు COVID-19 నియంత్రణ విధానాల ప్రకారం అతని ఇంటిలో స్వీయ నిర్బంధంలోకి ప్రవేశించింది. అయినప్పటికీ, అతను నిర్బంధం నుండి విడుదల కావడానికి ముందు ఈరోజు PCR పరీక్ష చేయించుకున్నాడు మరియు COVID-19కి పాజిటివ్‌గా గుర్తించబడ్డాడు” అని బిగ్ హిట్ డిసెంబర్ 25, శనివారం నాడు చెప్పారు.

RM, దీని అసలు పేరు కిమ్ నామ్-జూన్, ప్రస్తుతం “ప్రత్యేకమైన లక్షణాలు లేవు” అని కంపెనీ తెలిపింది.జిన్ (కిమ్ సియోక్-జిన్) గురించి ఒక అప్‌డేట్ ఇస్తూ బిగ్ హిట్ సంగీతకారుడు డిసెంబర్ 6న దక్షిణ కొరియాకు తిరిగి వెళ్లాడని మరియు అతను తిరిగి వచ్చిన వెంటనే మరియు స్వీయ నిర్బంధం నుండి విడుదలకు ముందు PCR పరీక్ష చేయించుకున్నాడు. అతను రెండు సందర్భాల్లోనూ ప్రతికూలంగా ఉన్నట్లు కనుగొనబడింది.

“అయితే, ఫ్లూ లాంటి లక్షణాలు కనిపిస్తున్నాయి ఈ మధ్యాహ్నం, అతను PCR పరీక్ష చేయించుకున్నాడు మరియు ఈ సాయంత్రం ఆలస్యంగా కోవిడ్-19కి పాజిటివ్ అని తేలింది. అతను తేలికపాటి జ్వరంతో సహా తేలికపాటి లక్షణాలను ప్రదర్శిస్తున్నాడు మరియు ఇంట్లో స్వీయ-చికిత్స పొందుతున్నాడు” అని కంపెనీ జిన్ గురించి చెప్పింది.

బిగ్ హిట్ ఇంకా మాట్లాడుతూ RM, 27 , మరియు జిన్, 29, ఆరోగ్య అథారిటీ మార్గదర్శకాల ప్రకారం ప్రస్తుతం ఇంట్లో స్వీయ-చికిత్స పొందుతున్నారు. “దక్షిణ కొరియాకు తిరిగి వచ్చిన తర్వాత ఇతర సభ్యులతో (J-హోప్, జిమిన్, V మరియు జంగ్‌కూక్) ఎవరికీ ఎటువంటి సంబంధం లేదు. మా కళాకారుల ఆరోగ్యం మరియు భద్రతపై మా అత్యధిక ప్రాధాన్యతనిస్తూ, RM మరియు జిన్‌ల వేగవంతమైన పునరుద్ధరణకు మా కంపెనీ మద్దతును అందించడం కొనసాగిస్తుంది. మేము ఆరోగ్య సంరక్షణ అధికారుల అభ్యర్థనలు మరియు మార్గదర్శకాలకు పూర్తిగా సహకరిస్తాము” అని ప్రకటన ముగించింది.

ఈ నెల ప్రారంభంలో, BTS లేదా బాంగ్టన్ సోనియోండన్ (బుల్లెట్‌ప్రూఫ్ బాయ్ స్కౌట్స్) , సమూహాన్ని “పునః-ప్రేరేపిత మరియు సృజనాత్మక శక్తితో రీఛార్జ్” పొందేందుకు వీలుగా వారు “విశ్రాంతి కాలం” తీసుకుంటున్నట్లు ప్రకటించారు.

గ్రామీ నామినేటెడ్ బ్యాండ్ ఇటీవల లాస్ ఏంజిల్స్, USలో నాలుగు వ్యక్తిగత కచేరీలలో ప్రదర్శించింది.

ఫోటో: BTS అధికారిక Facebook పేజీ.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: సోమవారం, డిసెంబర్ 27, 2021, 23:30

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments