Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంబిగ్ బాస్ 15: రష్మి దేశాయ్‌ను నామినేషన్ల నుండి రక్షించాలని కోరుకునే కరణ్ కుంద్రాపై ఆమె...

బిగ్ బాస్ 15: రష్మి దేశాయ్‌ను నామినేషన్ల నుండి రక్షించాలని కోరుకునే కరణ్ కుంద్రాపై ఆమె చేసిన పోరాటానికి నెటిజన్లు తేజస్వి ప్రకాష్‌ను స్లామ్ చేసారు – ట్వీట్లను వీక్షించండి

బిగ్ బాస్ 15 యొక్క తాజా ఎపిసోడ్ కొన్ని నిమిషాల క్రితం ముగిసింది. ప్రారంభంలో, ఎపిసోడ్‌లో, ఎలిమినేషన్‌కు నామినేట్ చేయాలనుకుంటున్న ఒక కంటెస్టెంట్ పేరును తీసుకోవాలని బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్‌లను అడగడం మనం చూశాము. ఆ కంటెస్టెంట్ కూడా టికెట్ టు ఫైనల్ రేసు నుండి ఔట్ అవుతాడు. పోటీదారులు ఏకాభిప్రాయానికి రాలేకపోయారు, అందువల్ల రష్మి దేశాయ్ మరియు అభిజిత్ బిచుకలే ప్రతి ఒక్కరికి హౌస్‌మేట్స్ నుండి 5 ఓట్లు రావడంతో నామినేట్ అయ్యారు. ఇప్పుడు నామినేషన్ సందర్భంగా హౌస్‌మేట్స్ ఎవరిని నామినేట్ చేయాలనే దానిపై ఒకరితో ఒకరు చర్చించుకున్నారు. కరణ్ కుంద్రా మరియు తేజస్వి ప్రకాష్ కూడా ఇదే చర్చలు జరుపుతున్నారు. తేజస్వ్ రష్మీ తన స్నేహితుడినని చెప్పినప్పటికీ ఆమె తనను వెన్నుపోటు పొడుస్తోందని నామినేట్ చేసింది. మరెక్కడా, కరణ్ కుంద్రా అభిజిత్ బిచుకలేను నామినేట్ చేసాడు, ఎందుకంటే అతను అప్పటికి ఎక్కువ ఓట్లు ఉన్న రష్మీని రక్షించాలనుకున్నాడు. ఇంకా చదవండి – బిగ్ బాస్ 15, డే 86, లైవ్ అప్‌డేట్‌లు: రషమీ దేశాయ్ మరియు అభిజిత్ బిచుకలే ఎలిమినేషన్‌లకు నామినేట్ అయ్యారు; టికెట్ టు ఫైనల్ రేసులో ఓడిపోయింది

బిచుకలే పేరు తీసుకున్నట్లు కరణ్ ప్రకటించిన వెంటనే, తేజస్వి కరణ్‌పై విరుచుకుపడింది. ఆమెను రక్షించేందుకు ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఇప్పుడు తేజస్వి రష్మీ పేరును తీసుకుని నామినేట్ చేయాలని కరణ్ కోరడంపై నెటిజన్లు హర్షం వ్యక్తం చేయడం లేదు. దీంతో నెటిజన్లు తేజస్విపై విమర్శలు గుప్పిస్తున్నారు. దేవోలీనాను నామినేట్ చేయాలని కరణ్ కోరినట్లు తెలుస్తోంది, అయితే దేవో ఆమెకు మద్దతు ఇస్తోందని తేజస్వి నిరాకరించారు. కరణ్‌కి రష్మీ నుండి కూడా మద్దతు లభించిందని నెటిజన్లు ఎత్తి చూపారు. ప్రతిచర్యలను ఇక్కడ చూడండి: ఇంకా చదవండి – బిగ్ బాస్ 15: రొమాంటిక్ ప్రపోజల్ తర్వాత, తేజస్వి ప్రకాష్-కరణ్ కుంద్రా మళ్లీ రష్మీ దేశాయ్‌పై గొడవకు దిగారు – వీడియో చూడండి

కరణ్ అతని కోసం ఆడిన కరణ్‌కు ఎల్లప్పుడూ మద్దతు ఇచ్చినందున రష్మిని ఎందుకు రక్షించలేకపోయాడు?
ఉందా? కొంత అవమానం తేజా!!
ఆమెకు ఎవరితోనూ స్నేహం చేయడం ఇష్టం లేదు. అత్యంత అభద్రత!! #కరణ్‌కుండ్రా #BiggBoss15 #BB15

— అతిథిఅగర్వాల్? (@introvertatithi) డిసెంబర్ 27, 2021

రష్మీ ఉమర్‌ని రెచ్చగొడుతుంటే…మరోవైపు తేజ కూడా అదే రెచ్చగొట్టే కరణ్ చేస్తోంది ..ఆమె తన ప్రకారం కరణ్ ఆడాలని కోరుకుంటుంది.. ఆమె తన ఎన్ కరణ్ ఉమర్ యొక్క టాప్ 2 ప్రాధాన్యతలుగా ఉండాలని కోరుకుంటుంది…వాట్ షిట్ అంటే అతను దేర్ లవ్ స్టోరీలో బిజి సపోర్టింగ్ యాక్టర్‌గా నటించడానికి వచ్చాడు #biggboss15

— వందన (@Vandana85031538) డిసెంబర్ 27, 2021

నేను 2వ వారంలో మాత్రమే వివరించిన తేజ వ్యక్తిత్వం, అక్కడ నుండి ఆమె నన్ను నిరాశపరచలేదు ఒక్కసారి !! మోసపూరితమైన, ఓవర్‌డ్రామాటిక్, మానిప్యులేటివ్, ఓవర్‌స్మార్ట్, సంక్లిష్టమైనది !! #biggboss15

— Explorer (@Rahulmorre) డిసెంబర్ 27, 2021

సరే KK మీరు తేజకు మద్దతు ఇవ్వగలరు కానీ ఉమర్‌ని కూడా అనుమతించలేదు #RashamiDesaiకి అనుకూలంగా మాట్లాడటం.

వాహ్. డోనో కపటాలు!#UmarRiaz #BiggBoss15 #UmarIsTheBoss
వీక్షకుల ఎంపిక ఉమర్ రియాజ్

— Sanikaaaaa (@Sanikaaa19) డిసెంబర్ 27, 2021

కర్మ మిల్ గయా ఓవర్‌స్మార్ట్ తేజ కో, ఆమె కలిగి ఉంటే ఆమె ఓటు మార్చారు, వారి జట్టు ఆ పనిని గెలిపించగలదు.#RashamiDesai #BiggBoss15

— ప్రసూన్ (@yours_prasoon) డిసెంబర్ 27, 2021


తేజ కిత్ని అంటే హైన్ షమితా కో రష్మీ నామ్ లేనే కే లియే బోల్ రహీ హైన్ ఓర్ బోల్ రహీ రష్మీ కి ఖిలాఫ్ మెయిన్ పూరీ దునియా లోల్..షమితా నే ఉస్కీ ముహ్ పే జవాబ్ దేడియా..తేజా తుమ్ పాగల్ హో షమితా తుమారీ సునేగీ?#షమితాశెట్టి #రష్మీదేశాయ్#పెద్ద gBoss15

— క్వీన్ షమిత (@సహనాజ్15689056) డిసెంబర్ 27, 2021

అబ్ తేజా కో రషమీ సే భీ సమస్య హై ? ?

#BB15

#BiggBoss15

#షమితాశెట్టి #Shamita IsTheBoss

— Mondler❤ (@ mondlerfc) డిసెంబర్ 27, 2021

తేజను తన స్టాండ్ మార్చుకోమని కోరినందుకు నేను సంతోషిస్తున్నాను..ఆమె తనకు కావలసిన వారిని నామినేట్ చేయగలదు… కానీ అదే సమయంలో అతను కూడా తనకు కావలసిన వారిని రక్షించగలడా ?#తేజ్‌రాన్ #తేజస్వీ బాస్ #తేజా ట్రూప్స్ #కరణ్‌కుండ్రా

— MF:3 (@brbfmf) డిసెంబర్ 27, 2021

తేజస్వి దేవోని రక్షించింది ఎందుకంటే ఆమె ఆమెకు సహాయం చేసింది మునుపటి పని.

కానీ ఆమెకు KKతో సమస్య ఉంది.

ఎందుకంటే #కరణ్‌కుందర్రా అదే కారణాలతో రష్మీని కాపాడుతున్నారు.

తేజస్వి యొక్క డబుల్ స్టాండర్డ్స్#కరణ్ ఐస్ ది బాస్ #BiggBoss15

— హార్ట్‌త్రోబ్ కరణ్❣️ (@sonam951612) డిసెంబర్ 27, 2021

అసూయ మరియు అసురక్షిత భేజా దానిని నిరూపించింది, ఆమె భేజా కాదు. మంచు ⛄️ మ్యాన్ గేమ్‌లో ఇది ఆమెకు తిరిగి వచ్చింది. ఉమ్రాన్ పట్ల నాకు చాలా బాధగా ఉంది. వారి ప్రయత్నాలను రెట్టింపు చేసినప్పటికీ, చివరికి వారు దానిని కోల్పోయారు. #KaranIsTheBoss
రాజు

@kkundrra

@OrmaxMedia #BBKingKaran#KaranKundrra

— రాక్‌స్టార్ కరణ్ కుంద్రా (@Roxtar_kkundrra) డిసెంబర్ 27, 2021

తేజ రష్మీని చూసి అసూయపడి kkని కంట్రోల్ చేసుకోవాలనుకుంటున్నాడు???

— సాస్ (@Sas35744145) డిసెంబర్ 27, 2021

కిత్నా పకావో హై తేజా భేజా…
చిరాకు …. .euwwwwww

— కరణ్ Bb15 (@bb15_karan) డిసెంబర్ 27, 2021

క్యూ లూజర్ టాస్క్ మెయిన్ తో బిచుక్లే కో టీ-షర్ట్ డి థీ భేజా నే అబ్ క్యా హో గయా …..

— కరణ్ Bb15 (@bb15_karan) డిసెంబర్ 27, 2021

రష్మి తర్వాత తేజస్వి ప్రకాష్ మరియు కరణ్ కుంద్రాల రిలేషన్ షిప్ డైనమిక్స్ మారిపోయాయి దేశాయ్ ప్రదర్శనలోకి ప్రవేశించారు. కరణ్‌తో రష్మి చాలా మంచి స్నేహితులు. కరణ్ బంధం, ఇంట్లో పొత్తు పెట్టుకోవడంపై తేజస్వి అభద్రతాభావంతో ఉన్నారని నెటిజన్లు భావిస్తున్నారు. కరణ్ కుంద్రా కారణంగా తేజస్వి మరియు రష్మీ దేశాయ్ ఎప్పుడూ విభేదిస్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది. రష్మీ తన వెనుక తన గురించి తిడుతూనే ఉందని తేజస్వి భావించింది, నెటిజన్లు ఆమె అతని వెనుక కరణ్ గురించి కూడా మాట్లాడుతున్నారని ఎత్తి చూపారు. అప్పుడు తేజ్‌రాన్ షిప్పర్‌లు ఉన్నారు, ఇద్దరూ సరిదిద్దుకోవాలని మరియు తదనుగుణంగా ఆడాలని కోరుకుంటారు. ఇక తేజ్‌రాన్‌తో విసుగు చెందిన వారు కూడా ఉన్నారు. ఇద్దరూ చివరికి విషయాలను సరిచేసినప్పటికీ, రష్మిపై వారి నిరంతర పోరాటం ప్రేక్షకులకు కూడా బోర్ కొట్టేలా ఉంది. ఇంకా చదవండి – బిగ్ బాస్ 15: రాఖీ సావంత్ తన భుజం

కారణంగా విచ్ఛిన్నమైన తర్వాత షమితా శెట్టి రాకేశ్ బాపట్ మరియు రాజీవ్ అదాతియా నుండి మద్దతు పొందింది

నుండి తాజా స్కూప్‌లు మరియు అప్‌డేట్‌ల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌తో చూస్తూ ఉండండి బాలీవుడ్

, హాలీవుడ్, దక్షిణం, టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్. మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్, యూట్యూబ్ మరియు
ఇన్స్టాగ్రామ్

.
మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి Facebook Messenger తాజా నవీకరణలు. ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments