Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంచండీగఢ్ కరే ఆషికీ మరియు సత్యమేవ జయతే 2 బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా ఫ్లాప్ అయిన...

చండీగఢ్ కరే ఆషికీ మరియు సత్యమేవ జయతే 2 బాక్సాఫీస్ వద్ద ఘోరంగా ఫ్లాప్ అయిన తర్వాత, T-సిరీస్ వారి రాబోయే చాలా సినిమాలను OTTలో విడుదల చేయాలని ప్లాన్ చేస్తోంది? [ఎక్స్‌క్లూజివ్]

చండీగఢ్ కరే ఆషిఖీ మొదటి రోజు బాక్సాఫీస్ వద్ద మంచి, చిన్న ఆశ్చర్యాన్ని కలిగించింది. ఆశ్చర్యకరంగా మరియు ఆందోళన కలిగించే విషయమేమిటంటే, ముంబై, కోల్‌కతా మరియు పూణేలలోని మెట్రో మల్టీప్లెక్స్‌లు నిస్తేజంగా ఉన్నాయి. . ఇంకా, వారాంతంలో ఆయుష్మాన్ ఖురానా మరియు వాణి కపూర్ నటించిన బూస్ట్ పూర్తిగా కనిపించలేదు, ఇది చాలా ఆశ్చర్యకరమైనది. మాజీల సినిమాలు శని, ఆదివారాల్లో ఎప్పుడూ బాగా పెరిగాయి. ఆ తర్వాత, అభిషేక్ కపూర్ దర్శకత్వం వారం రోజుల నుండి వేగంగా పడిపోయింది మరియు స్పైడర్ మాన్: నో వే తట్టుకోగల అవకాశం లేదు ఇల్లు మరియు పుష్ప తుఫానులు తాకినప్పుడు. ఇంకా చదవండి –

ఇయర్ ఎండర్ 2021: నాగ చైతన్య-సమంత రూత్ ప్రభు విడిపోవడం నుండి రచితా రామ్ ‘ఒక్క రాత్రి’ ప్రకటన వరకు – 9 దక్షిణాది వివాదాలు అది ముఖ్యాంశాలను పట్టుకుంది

సత్యమేవ జయతే 2 ఇంకా దారుణమైన కథ. ది జాన్ అబ్రహం మరియు దివ్య ఖోస్లా కుమార్ నటించిన చిత్రం 1వ రోజు నుండే ఎక్కడికీ వెళ్లలేదు, ఆపై, కేవలం క్రాష్ అయ్యి, వారాంతంలో కాలిపోయింది, ఇది దుర్భరమైన ప్రారంభ వారాంతపు సేకరణను నమోదు చేసింది. ఇది వారం రోజులలో ప్రవేశించిన తర్వాత, మిలాప్ జవేరి దర్శకత్వం వహించిన చిత్రం కేవలం గాలిలో ఆవిరైపోయింది మరియు దానికి సాకు కూడా లేదు. స్పైడర్ మాన్ మరియు అల్లు అర్జున్ యొక్క పుష్ప: ది రైజ్ వంటి రెండు రాక్షసులను ఎదుర్కొన్నప్పుడు, చండీగఢ్ చేసింది. ఇంకా చదవండి – సమంత రూత్ ప్రభు గోవాలోని బోహో మోనోకినిలో చల్లగా ఉష్ణోగ్రతలు పెంచారు – వీక్షణ pic

విషయం యొక్క స్టాక్ తీసుకొని, T-సిరీస్ పునరాలోచనలో ఉంది దాని రాబోయే స్లేట్ కోసం దాని వ్యూహం. ఒకసారి రెండుసార్లు సిగ్గుపడతారు, ఆపై రెండుసార్లు కరిచారు, శాశ్వతంగా సిగ్గుపడతారు, రెండవది T-సిరీస్ విషయంలో నిజమని బాలీవుడ్‌కి దగ్గరగా ఉన్న లైఫ్ లైఫ్ మాకు తెలియజేసింది, ప్రతిష్టాత్మకమైన ప్రొడక్షన్ హౌస్ ఇప్పుడు చాలా వరకు తీసుకురావాలని చూస్తోంది. వారి రాబోయే బాలీవుడ్ విడుదలలు OTTకి నేరుగా విడుదలవుతాయి, ఎందుకంటే వారు కేవలం ఏమి జరిగిందో పునరావృతం చేయకూడదు. ఒక విపత్తు, దాని తర్వాత పెద్ద ఫ్లాప్, అది కూడా, 18 నెలల పరిశ్రమ మొత్తం థియేటర్‌లకు దూరంగా ఉన్న వెంటనే, మళ్లీ రిస్క్ చేయడం చాలా ఎక్కువ, సులభమైన, మరింత అనుకూలమైన ఎంపిక వేచి ఉన్నప్పుడు కాదు. ఇంకా చదవండి – ట్రెండింగ్ హాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే: లీ యూ బీ BTS జంగ్‌కూక్‌తో డేటింగ్ పుకార్లను తోసిపుచ్చారు ; జూలియా రాబర్ట్స్ స్విమ్‌సూట్ చిత్రాలు వైరల్‌గా మారాయి మరియు మరిన్ని

కాబట్టి, వారి రాబోయే విడుదలలు, ఇందులో రాధే శ్యామ్, భూల్ భూలయ్యా 2, అనెక్, ఏక్ విలన్ రిటర్న్స్, సర్కస్, దేవునికి ధన్యవాదాలు, ఆదిపురుష్, జంతువు, షెహజాదా, ఝుండ్, దహీ చీనీ, ప్రాజెక్ట్ కె, దేద్ బిఘా జమీన్ మరియు స్పిరిట్, రాధే అనే పెద్దవి మాత్రమే. శ్యామ్, సర్కస్, థ్యాంక్స్ గాడ్, ఆదిపురుష్, యానిమల్, ప్రొకెక్ట్ కె మరియు స్పిరిట్ మా మూలం ప్రకారం థియేట్రికల్ విడుదలకు హామీ ఇవ్వబడింది, మిగిలినవి కూడా ఆయుష్మాన్ ఖురానా వంటి సుప్రసిద్ధ తారలు నటించిన భూల్ భూలయ్యా 2 మరియు షెహజాదా లేదా అనెక్ వంటి ఆత్రుతగా ఎదురుచూసినవి. మరియు కార్తీక్ ఆర్యన్, OTT మార్గంలో వెళ్లవచ్చు.

తాజా స్కూప్‌లు మరియు అప్‌డేట్‌ల కోసం బాలీవుడ్ లైఫ్‌తో చూస్తూ ఉండండి బాలీవుడ్, హాలీవుడ్, దక్షిణం,
TV మరియు వెబ్-సిరీస్. మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్, యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్. మమ్మల్ని కూడా అనుసరించండి
Facebook Messenger
తాజా అప్‌డేట్‌ల కోసం .

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments