Thursday, January 20, 2022
spot_img
HomeసాధారణAUS Vs ENG, లైవ్ క్రికెట్ స్కోర్‌లు, యాషెస్, బాక్సింగ్ డే టెస్ట్, డే 3:...

AUS Vs ENG, లైవ్ క్రికెట్ స్కోర్‌లు, యాషెస్, బాక్సింగ్ డే టెస్ట్, డే 3: MCGలో ఇంగ్లండ్ ఫేస్ రూట్

మెల్‌బోర్న్ క్రికెట్ గ్రౌండ్‌లో ఇంగ్లండ్ మరో ఓటమిని కళ్లారా చూస్తోంది. బ్రిస్బేన్ మరియు అడిలైడ్లో పటిష్టమైన విజయాలతో, ఆస్ట్రేలియా అజేయంగా 3-0 ఆధిక్యం సాధించి యాషెస్‌ను నిలబెట్టుకోవాలని చూస్తోంది. ఇంగ్లండ్ బ్యాటింగ్ వైఫల్యాలను చవిచూస్తోంది మరియు మంగళవారం 3వ రోజును తన రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో నాలుగు వికెట్ల నష్టానికి 31 పరుగుల వద్ద ప్రారంభించనుంది. AUS vs ENG బాక్సింగ్ డే టెస్ట్ యొక్క ప్రత్యక్ష క్రికెట్ స్కోర్‌లను ఇక్కడ పొందండి.

లైవ్ స్కోర్‌కార్డ్ | లైవ్ స్ట్రీమింగ్ | SA Vs IND స్కోర్‌కార్డ్


7:23 AM IST: ప్లేయర్స్ స్పీక్


పాట్ కమిన్స్ (AUS):


నేను అతని సమూహం గురించి చాలా గర్వపడుతున్నాను. అన్ని విభాగాల్లో అన్నీ సరిగ్గా చేశాం. తన ఇంటి ప్రేక్షకుల ముందు ఆడుతున్న స్కాట్ బోలాండ్ కోసం నేను చాలా థ్రిల్డ్ అయ్యాను మరియు ఈ రకమైన ప్రదర్శనతో ముగించడం చాలా అద్భుతంగా ఉంది.

జో రూట్ (ENG): క్రెడిట్ అంతా ఆస్ట్రేలియాకే చెందుతుంది. వారు నిన్న అగ్రస్థానంలో ఉన్నారు మరియు ఈ టెస్ట్ మ్యాచ్‌లో వారు మమ్మల్ని ఔట్ చేశారు. మేము ఇప్పుడు చాలా కష్టపడి పని చేయాల్సి ఉంది మరియు గత రెండు గేమ్‌లలో బలంగా తిరిగి వచ్చాము.

స్కాట్ బోలాండ్: ప్లేయర్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్


ఇంతకు ముందు ఇంత త్వరగా ఏమీ జరగలేదు. ఏం చెప్పాలో తెలియడం లేదు. ఇది ఇంత త్వరగా అయిపోతుందని నాకు తెలియదు. బౌండరీ దగ్గర నిలబడడం నాకు నిజమైన సందడిని ఇచ్చింది.

7:17 AM IST: ఆస్ట్రేలియా విజయం


స్కాట్ బోలాండ్ తన టెస్టు అరంగేట్రంలో ఐదు వికెట్లు తీసి ఆస్ట్రేలియాను మంగళవారం ఉదయం ఇంగ్లాండ్‌ను కేవలం 68 పరుగులకే కట్టడి చేసి, ఇన్నింగ్స్ మరియు 14 పరుగుల తేడాతో గేమ్‌ను గెలుచుకోవడంలో సహాయం చేశాడు. ఆస్ట్రేలియా 3-0తో సిరీస్‌ను కైవసం చేసుకుని యాషెస్‌ను నిలబెట్టుకుంది. రోజు పడిన ఆరు వికెట్లలో, బోలాండ్ వాటిలో నాలుగు వికెట్లు పడగొట్టగా, మిచెల్ స్టార్క్ మరియు కామెరాన్ గ్రీన్ మిగిలిన వికెట్లను తీసుకున్నారు.


3వ రోజు ప్రివ్యూ

MCGలో ఇంగ్లండ్ చాలా ఇబ్బంది పడుతోంది. రెండో ఇన్నింగ్స్‌లో ఇప్పటివరకు 65.1 ప్లస్ 12 ఓవర్లలో 14 వికెట్లు కోల్పోయింది. మధ్యలో ఇద్దరు వ్యక్తులు ఈ టెస్ట్‌ను కాపాడుకోవడానికి మరియు యాషెస్‌ను సజీవంగా ఉంచడానికి కఠినమైన పనిని ఎదుర్కొంటారు. బెన్ స్టోక్స్ మరియు జో రూట్ క్రీజులో ఉండటంతో, ఆస్ట్రేలియాను మళ్లీ బ్యాటింగ్ చేయడానికి ఇంగ్లాండ్ ఇంకా 51 పరుగులు చేయాల్సి ఉంది.

వరుసగా రెండో రోజు, ఇరువైపులా బౌలర్లు మ్యాచ్‌లో ఆధిపత్యం చెలాయించారు. ముందుగా ఇంగ్లండ్ సీమర్ జేమ్స్ అండర్సన్ తన 4 పరుగుల వద్ద మార్కస్ హారిస్ (76), స్టీవ్ స్మిత్ (16) కీలక వికెట్లు తీశాడు. 23 ఓవర్లలో 33. దీంతో ఇంగ్లండ్ ఆస్ట్రేలియాను 267 పరుగులకు ఆలౌట్ చేసి 82 పరుగుల ఆధిక్యంలో నిలిచింది. అండర్సన్ కాకపోతే ఇది మరింత ఎక్కువగా ఉండేది.

అయితే మిచెల్ స్టార్క్ (11 పరుగులకు 2) జాక్ క్రాలీని అవుట్ చేయడంతో అండర్సన్ యొక్క మంచి పని చెలరేగింది, 5 పరుగులకే వెనుకబడిన జాక్ క్రాలీ, మరియు డేవిడ్ మలన్ , లెగ్ బిఫోర్ స్కోర్ చేయకుండా, వరుస డెలివరీలలో.

ఆసీ అరంగేట్రం ఆటగాడు స్కాట్ బోలాండ్ (1 పరుగుకు 2 వికెట్లు) ఓపెనర్ హసీబ్ హమీద్‌ను 7 పరుగులకు మరియు జాక్‌ని తొలగించడం ద్వారా 42,626 మంది గర్జించిన అభిమానులతో అతని ఇంటి ప్రేక్షకులను ఆనందపరిచాడు. రోజు చివరి ఓవర్‌లో స్కోర్ చేయకుండానే లీచ్. చంపడానికి ఆస్ట్రేలియా సిద్ధంగా ఉంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments