Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యం2022లో అంచనా వేయబడిన 10 వినియోగదారు సాంకేతిక ధోరణులు

2022లో అంచనా వేయబడిన 10 వినియోగదారు సాంకేతిక ధోరణులు

ఇది సంవత్సరంలో ఆ సమయం, ఇక్కడ మేము క్రిస్టల్ బాల్‌ను పరిశీలిస్తాము మరియు 2022లో ఆధిపత్యం చెలాయించే సాంకేతిక ధోరణులపై పంట్ తీసుకుంటాము. ఎప్పటిలాగే, మేము అంచనా వేయడానికి గత గుర్తులను అలాగే భవిష్యత్తు గాడ్జెట్ పైప్‌లైన్‌ను పరిశీలిస్తాము రాబోయే సంవత్సరంలో వినియోగదారులు మరియు సాంకేతికత ఎలా పరస్పరం వ్యవహరించే అవకాశం ఉంది.

ఈ జంట చివరకు కలుస్తారా?
Microsoft యొక్క Surface Pro 8లో మా చేతులను పొందడానికి మేము వేచి ఉండలేము. ల్యాప్‌టాప్, టాబ్లెట్ లేదా డిజిటల్ కాన్వాస్? అని మైక్రోసాఫ్ట్ అడుగుతున్న ప్రశ్న. మేము చివరకు ల్యాప్‌టాప్ మరియు ట్యాబ్ కలుస్తామో లేదో సమాధానం మనకు తెలియజేయవచ్చు. ఐప్యాడ్ ప్రో దాదాపుగా మాకు చేరువైంది, అయితే సర్ఫేస్ ప్రో 8 సరైన సమ్మేళనం కాగలదా మరియు హైబ్రిడ్ డబ్ల్యుఎఫ్‌హెచ్‌గా మరిన్ని క్లోన్‌లను స్పార్క్ చేయవచ్చా?

Microsoft surface proHP DRAGONFLY LAPTOP

సుస్థిర సాంకేతికత
దేశాలు చివరకు స్టాక్‌ని తీసుకుంటున్నాయి మరియు లక్ష్యాలను నిర్దేశించుకుంటున్నాయి – చైనా 2025 నాటికి అన్ని ఉత్పత్తులలో రీసైకిల్ చేసిన కంటెంట్‌ను ఉపయోగించడం కోసం 20 శాతం లక్ష్యాన్ని నిర్దేశించుకుంది, అయితే కాలిఫోర్నియా 50 శాతం PCR (పోస్ట్ కన్స్యూమర్) నిర్దేశించే బిల్లును ఆమోదించింది. 2030 నాటికి ప్లాస్టిక్ కంటైనర్‌లలో రీసైకిల్ చేయబడిన లేదా రీప్రాసెస్ చేయబడిన ప్లాస్టిక్. మేము HP యొక్క ఎలైట్ డ్రాగన్‌ఫ్లై ల్యాప్‌టాప్ – స్పీకర్‌లు మరియు బెజెల్స్‌కు సముద్రంలో ఉండే ప్లాస్టిక్‌ను ఉపయోగించిన మొదటి కంప్యూటర్ – మరియు 100 శాతం రీసైకిల్ చేయబడిన మరియు ఎలక్ట్రోలక్స్ కాన్సెప్ట్ వాక్యూమ్ క్లీనర్ వంటి మరిన్ని ఉత్పత్తులను చూసే అవకాశం ఉంది. తిరిగి ఉపయోగించిన పదార్థాలు.

HP DRAGONFLY LAPTOPHP DRAGONFLY LAPTOP

లైఫ్ ఇన్ ది ఫాస్ట్ లేన్
భారతదేశం చివరకు 5Gతో తన తేదీని ఉంచే సంవత్సరం 2022 అవుతుందా? 5G స్పెక్ట్రమ్ వేలం 2022 క్యూ2లో జరగనుంది, ఈ సంవత్సరం రోల్ అవుట్‌కు మార్గం సుగమం చేస్తుంది. ఇది కేవలం వేగాన్ని ప్రభావితం చేయడమే కాకుండా మనం కంటెంట్‌ని వినియోగించే విధానాన్ని మరియు మా పరికరాలతో పరస్పర చర్య చేసే విధానాన్ని కూడా మార్చగలదు.

మరిన్ని ఫోల్డబుల్‌లు వస్తున్నాయి
Samsung యొక్క Galaxy Z Flip 3 2021లో మేము తనిఖీ చేసిన చక్కని పరికరాలలో ఒకటి. 2019లో 1 మిలియన్ యూనిట్ల నుండి ఫోల్డబుల్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌ల ప్రపంచ విక్రయాలు 50x పెరుగుతాయని స్టాటిస్టా అంచనా వేసింది. 2022 నాటికి 50 మిలియన్లకు. మరియు ఇది కేవలం Samsung మాత్రమే కాదు; Oppo ఇప్పుడే చైనాలో దూకుడుగా ధర కలిగిన HP DRAGONFLY LAPTOP ఫైండ్ Nని ఆవిష్కరించింది, 2022లో ఫోల్డబుల్స్ మరింత మెయిన్ స్ట్రీమ్‌లోకి వెళ్లవచ్చని సూచిస్తోంది.

మెటావర్స్ మీరు అనుకున్నదానికంటే చాలా వాస్తవమైనది
మేము మాట్లాడుతున్నాము 2021 నాటికి Metaverse గురించి. FOMO అంతులేని అవకాశాల ప్రపంచంలా కనిపించే కీలక ఆటగాళ్లను బాగా నడిపిస్తుంది. CES 2022 కొత్త NFT మరియు డిజిటల్ అసెట్స్ ప్రోగ్రామ్‌ను కలిగి ఉంటుంది, AR మరియు VR ఆవిష్కరణలు మెటావర్స్‌పై ప్రభావం చూపడం ప్రారంభించవచ్చు మరియు Magic Leap మరియు Huawei వంటి పెద్ద ప్లేయర్‌లు డిజిటల్ కామర్స్ మరియు 3D అవతార్ ఎకానమీలను కిక్‌స్టార్ట్ చేయడానికి వర్చువల్ వరల్డ్‌లలో స్కేల్‌లో పనిచేస్తున్నాయి. ఎక్కడికీ వెళ్లవద్దు; ఈ స్థలం ఏడాది పొడవునా రోజువారీ చర్య మరియు అప్‌డేట్‌లను చూసే అవకాశం ఉంది.

డూ-ఇట్-ఆల్ స్క్రీన్
2021లో ప్రారంభమైన శామ్‌సంగ్ యొక్క M7 స్మార్ట్ మానిటర్ పెద్ద కోవిడ్-ప్రేరిత ట్రెండ్‌లో భాగం. అన్నింటినీ పూర్తి చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతించే ఒకే లేదా డ్యూయల్ స్క్రీన్‌ని ఎక్కువ మంది వ్యక్తులు ఎంచుకోవడం మేము చూసే అవకాశం ఉంది. Netflix, పని మరియు ఆన్‌లైన్ సమావేశాల కోసం ఇకపై బహుళ స్క్రీన్‌లు లేవు.

SAMSUNG M7

ఎట్టకేలకు AR మరియు VR టేకాఫ్ చేయగలరా?
ఇవి అంత దూరం లేని భవిష్యత్తు కోసం ప్రతి అంచనాలో పునరావృత థీమ్‌లు. ఆపిల్ యొక్క ప్రణాళికలతో పుకారు పుకారు ఉంది; యాపిల్ విశ్లేషకుడు మింగ్-చి కువో బ్రాండ్ యొక్క మిక్స్డ్ రియాలిటీ హెడ్‌సెట్ చివరకు 2022 చివరిలో లేదా 2023 ప్రారంభంలో విడుదల కావచ్చని అంచనా వేశారు, అయితే Apple గ్లాసెస్ 2025లో ఆవిష్కరించబడవచ్చు.

మల్టీ-సెన్సరీ అనుభవాలు
VR మరియు AR మరింత లీనమయ్యే గేమింగ్ మరియు వినోద అనుభవాలకు దారితీయవచ్చు. 2021 ప్రారంభంలో, జనాదరణ పొందిన ఫాస్మోఫోబియాలో విషయాలు కొంచెం భయానకంగా మారాయి, ఇది హాప్టిక్ సూట్ ఫీడ్‌బ్యాక్‌ను జోడించి ‘దెయ్యాలు’ ఆటగాళ్లను తాకేలా చేసింది. ఆడియో అనుభవాలు మరింత వాస్తవమవుతున్నాయి. రే ట్రేసింగ్ సూత్రాలను వర్తింపజేయడం ద్వారా రిచ్ మరియు రియలిస్టిక్ సౌండ్‌స్కేప్‌లను రూపొందిస్తామని ఎన్విడియా ప్రకటించింది.

స్మార్టర్ హోమ్‌లు
చాలా కాలం ఆలస్యమైన SAMSUNG M7 పదార్థం ప్రారంభించడంపై చాలా ఆధారపడి ఉంటుంది ఇంట్లో కనెక్ట్ చేయబడిన పరికరాల కోసం ఏకీకృత ఆపరేటింగ్ వాతావరణాన్ని సృష్టించడానికి Apple, Google మరియు Amazon చే అభివృద్ధి చేయబడిన స్మార్ట్ హోమ్ OS. 2022 నాటికి స్మార్ట్ హోమ్ పరిశ్రమ విలువ $53.5 బిలియన్లుగా ఉంటుందని స్టాటిస్టా అంచనా వేసింది. Amazon రాబోయే LG EARBUDSAstro రోబోట్ హోమ్ మానిటరింగ్ మరియు ఎల్డర్‌కేర్ యొక్క ‘ముఖాన్ని’ మార్చగల కీలక పరికరాలలో ఒకటి.

matter smart home

టెక్నికల్ క్రిమిసంహారక
అబ్బాట్ యొక్క CEO CES 2022లో కీలకోపన్యాసం చేస్తారు, మనం పాండమిక్ మోడ్ నుండి ఎండిమిక్ మోడ్‌కి మారినప్పుడు క్రిమిసంహారక సాంకేతికత ట్రెండ్‌లో కొనసాగుతుంది అనే కీలక సూచిక. LG యొక్క టోన్‌ఫ్రీ బడ్స్ 2021లో ప్రారంభించబడిన ఛార్జింగ్ క్రెడిల్‌తో అతినీలలోహిత కాంతిని ఉత్పత్తి చేస్తుంది మరియు ఇయర్‌బడ్‌లను శానిటైజ్ చేస్తుంది, మీరు దీన్ని ఛార్జ్ చేసిన ప్రతిసారీ 99.9 శాతం బ్యాక్టీరియాను తొలగిస్తుంది. మేము ఎయిర్ ప్యూరిఫైయర్ స్పేస్‌తో పాటు హైటెక్ ఫేస్ మాస్క్‌లలో మరిన్ని ఆవిష్కరణలను చూసే అవకాశం ఉంది.

HP DRAGONFLY LAPTOP

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments