Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంషాకింగ్: 83 షోలు చిన్న సెంటర్లలో నిలిపివేయబడ్డాయి మరియు వాటి స్థానంలో స్పైడర్ మ్యాన్: నో...

షాకింగ్: 83 షోలు చిన్న సెంటర్లలో నిలిపివేయబడ్డాయి మరియు వాటి స్థానంలో స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ మరియు పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01; ఆల్ ఇండియా స్థాయిలో దాదాపు 10-15% షోలు తగ్గాయి

ఎక్కువగా ఎదురుచూసిన చిత్రం 83 యొక్క పేలవమైన పనితీరు కారణంగా వారాంతంలో పరిశ్రమ ఒక కుదుపును పొందింది. అద్భుతమైన మౌత్ టాక్ ఉన్నప్పటికీ, వీక్షకులలో ఆసక్తి స్థాయి చాలా పరిమితంగా ఉంది మరియు ఇది కలెక్షన్లలో ప్రతిబింబిస్తుంది. దీని ప్రారంభ రోజు తక్కువ ధర రూ. 12.64 కోట్లు. క్రిస్మస్ రోజు కావడంతో శనివారం కూడా జంప్ అవుతుందని ఒకరు అంచనా వేశారు. అయితే, జంప్ స్వల్పంగా ఉంది మరియు రెండవ రోజు ఆదాయం రూ. 16.95 కోట్లు. ఆదివారం జంప్ కూడా తప్పిపోయింది. ఈ చిత్రం రూ. 3వ రోజు 17.41 కోట్లు, ఆ విధంగా వీకెండ్ కలెక్షన్లు రూ. 47 కోట్లు. సోమవారం కలెక్షన్లు ముంబై, ఢిల్లీ, పూణే మొదలైన నగరాల్లో బలంగా కొనసాగుతున్నాయి కానీ మిగిలిన చోట్ల, ఈ చిత్రం ప్రేక్షకులను వెతకడం కష్టమవుతోంది.

SHOCKING: 83’s shows discontinued in smaller centres and replaced by that of Spider-Man: No Way Home and Pushpa: The Rise – Part 01; around 10-15% of shows reduced on an all-India level

బాలీవుడ్ హంగామా ఇప్పుడు యొక్క షోలను కనుగొన్నది 83 గత వారం విడుదలైన హాలీవుడ్ బ్లాక్‌బస్టర్ స్పైడర్ మాన్: నో వే హోమ్ మరియు అల్లు అర్జున్ యొక్క తెలుగు చిత్రంతో చాలా కేంద్రాలలో భర్తీ చేయబడ్డాయి. హిందీలో డబ్ చేయబడింది, పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01. రెండు సినిమాలు విజయవంతంగా నడుస్తున్నాయి మరియు 83 నుండి పోటీ ఉన్నప్పటికీ, ఇది ప్రేక్షకులను వెతకగలిగింది.

అజ్ఞాత పరిస్థితిపై ఒక ట్రేడ్ నిపుణుడు చెప్పారు బాలీవుడ్ హంగామా, “అఖిల భారత స్థాయిలో, దాదాపు 10-15% ’83 ) యొక్క ప్రదర్శనలు నిలిపివేయబడ్డాయి. వీకెండ్‌లో సినిమాకు వచ్చిన రెస్పాన్స్ ఏమాత్రం మెప్పించలేదు. కొన్ని కేంద్రాలలో, ఇది పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 యొక్క 1/4వ వ్యాపారాన్ని చేసింది.”

సూరత్‌లోని ఫ్రైడే సినిమా ఒక కేసు. పాయింట్ లో. ఈ మూడు-స్క్రీన్ మల్టీప్లెక్స్ శుక్రవారం 83 యొక్క 9 షోలను మరియు పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 యొక్క 5 షోలను ప్రదర్శించింది. శనివారం, నిర్వాహకులు 83 షోల సంఖ్యను 7కి తగ్గించారు. ఆదివారం 3 షోలకు తగ్గించారు మరియు సోమవారం నుండి, వారు ఈ చిత్రాన్ని 4 షోలను ప్రదర్శించాలని ప్లాన్ చేస్తున్నారు. ఒక రోజు.

ది ఫ్రైడే సినిమా యజమాని కిరిత్‌భాయ్ టి వఘాసియా మాట్లాడుతూ, “ఆదివారం నాడు, పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 హౌస్ ఫుల్ గా ఉన్నాయి. 83 ఇంతలో ఎక్కువ మంది టేకర్‌లు కనుగొనబడలేదు. 83 యొక్క ఒక మధ్యాహ్నం షో ఆదివారం నాడు ఫుల్ హౌస్‌కి నడిచింది. ప్రస్తుతం సోమవారం ఉదయం మరియు 83 షోల యొక్క ఒక్క టిక్కెట్ కూడా ఇంకా విక్రయించబడలేదు. పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 యొక్క ఈవినింగ్ షోలు, అదే సమయంలో, దాదాపు పూర్తి అయ్యాయి.”

బీహార్‌లో, కొన్ని సింగిల్ స్క్రీన్‌లు మళ్లీ ప్రదర్శించబడ్డాయి. -విడుదల చేసిన పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 వారి ప్రాపర్టీలలో. బీహార్‌లో అల్లు అర్జున్ నటించిన డిస్ట్రిబ్యూటర్ కిషన్ దమానీ ఇలా వెల్లడించారు, “4 సినిమాలను 83 తీసివేసి, దాని స్థానంలో పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01. వారిలో ఒకరు శుక్రవారం నాడు మార్పు చేయాలని నిర్ణయించుకున్నారు.”

ట్రేడ్ అనలిస్ట్ తరణ్ ఆదర్శ్ మాట్లాడుతూ, “నాకు (ప్రదర్శనల తగ్గింపు గురించి) తెలియదు. కానీ మల్టీప్లెక్స్‌లు ఫలానా సినిమా ప్రదర్శనను తగ్గించి, దాని స్థానంలో మెరుగ్గా రాణిస్తున్న సినిమాతో భర్తీ చేయడం సాధారణ పద్ధతి. ఆయన మాట్లాడుతూ, “ఈ చిత్రం భారీ ధర ట్యాగ్‌తో వస్తుంది మరియు దాని సంఖ్యలు పరిశ్రమకు నిరాశ కలిగించాయి. సూర్యవంశీ తర్వాత, స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ మరియు పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01, రూపంలో మరొక విజయాన్ని ఊహించారు 83. అయినప్పటికీ, కలెక్షన్లు ఎదురుదెబ్బ తగిలాయి.”

అంగీకారంలో, ఫిల్మ్ ఎగ్జిబిటర్ మరియు డిస్ట్రిబ్యూటర్ అక్షయ్ రాతి ఇలా అభిప్రాయపడ్డారు, “సాధారణంగా, ప్రోగ్రామింగ్ డిమాండ్ మరియు సప్లై చట్టంపై పనిచేస్తుంది. . ఒక చలనచిత్రం కోసం ఎంత మంది వ్యక్తులు టిక్కెట్లు కొనుగోలు చేయాలనుకుంటున్నారు అనే దాని ఆధారంగా ప్రోగ్రామర్లు సినిమా షోలను షెడ్యూల్ చేస్తారు. ఏ వారం, ఏ సినిమా అనే తేడా లేకుండా, మల్టీప్లెక్స్‌ల ఆలోచన ఖచ్చితంగా ఫుట్‌ఫాల్‌లను పెంచుకోవడమే. 83లో ఏమి జరుగుతుందో నాకు ఖచ్చితంగా తెలియదు, ఎందుకంటే దానిపై కాల్ చేయడం కొంచెం తొందరగా ఉంది.”

రాజ్ బన్సల్, యజమాని జైపూర్‌లోని ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ ప్యారడైజ్‌కి చెందిన వారు, “నాకు తెలిసినట్లుగా, ప్రదర్శనలు భర్తీ చేయబడలేదు. ఇది కొన్ని ప్రదేశాలలో జరిగితే, ఇది మినహాయింపు మరియు సాధారణం కాదు. సినిమా ఆశించిన స్థాయిలో వసూళ్లు రాబట్టలేదు. మొదటి నుండి, నేను ఎల్లప్పుడూ రూ. 14-15 కోట్లు మరియు వారాంతంలో రూ. 50 కోట్లు. రణవీర్ సింగ్ లాంటి నటుడు దాదాపు రూ. 15 కోట్లు వసూలు చేయడం విశేషం. ఈ చిత్రం యొక్క సంగీతం పేలవంగా ఉంది, దీపికా పదుకొణె అతిధి పాత్రలో ఉంది, సహాయక తారాగణం కూడా ఉత్సాహంగా లేదు. పైగా దర్శకుడు కబీర్ ఖాన్ సినిమాలు ఎప్పుడూ హట్కే; అతను ఎప్పుడూ కమర్షియల్ సినిమాలు చేయడు. అయితే, నిర్మాతలు ఈ చిత్రాన్ని అనేక మీడియా సంస్థలకు చూపించిన తర్వాత, చాలా సమీక్షలు వచ్చాయి మరియు ఇది రూ. మొదటి రోజు 25 కోట్లు మరియు వారాంతంలో రూ. 100 కోట్లు. ఫలితంగా, ఇది వాణిజ్య అంచనాల కంటే తక్కువగా పడిపోయింది. ”

రాజస్థాన్‌లోని నవల్‌ఘర్‌కు చెందిన ఒక ఎగ్జిబిటర్ ఈ భావనకు అంగీకరించారు, అతను ఇలా అన్నాడు, “ఇది సామూహిక నిఘా వైఫల్యం. ఇండస్ట్రీ, జర్నలిస్టులు, ప్రోగ్రామర్లు, క్రిటిక్స్ ఇలా.. సినిమా చూసినప్పుడు క్రిటిక్స్ చూసిన సినిమా ఇదేనా అని అనుకున్నాను. మేము రూ. రివ్యూలు చదివాక 300 కోట్ల బిజినెస్ జరిగింది. సినిమా హాళ్లు స్టేడియాలుగా మారుతాయని దాదాపు ప్రతి విమర్శకుడు రాశారు. చాలా మంది ఎగ్జిబిటర్లు టెంప్ట్ అయ్యారు. క్యుంకీ స్టేడియం మే కమ్ సే కమ్ 100 లాగ్ తో హోతే హాయ్ హై.” సినిమా చెడ్డది కాదు, అయితే “అత్యుత్తమంగా, ఇది డాక్యుమెంట్ డ్రామా” అని అతను చెప్పాడు.

చిత్రానికి వ్యతిరేకంగా వెళ్ళిన ప్రధాన అంశం ధర. అతుల్ మోహన్ వివరించాడు, “కాలం మారింది. కేవలం నెలకు ఒక్క సినిమాకే జనం భరించగలరు. వారు చాలా మంచి చిత్రాన్ని ఎంపిక చేస్తారు. గత నెలలో, చాలా మంది సూర్యవంశీని చూసారు. ఇది చాలా మందికి బోనస్ లభించిన సమయం మరియు ఇది దీపావళి కాలం కూడా. ఈ నెల, వీక్షకులు స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ మరియు పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 చూశారు. చాలా మంది ఈ వారం కూడా సినిమాల్లోకి తిరిగి వస్తారని ఊహించలేము, ముఖ్యంగా ఆకాశానికి ఎత్తే టిక్కెట్ ధరలతో.” టిక్కెట్ ధరలు తక్కువగా ఉంటే 83 ఎక్కువ వసూలు చేస్తుందని అతను నమ్ముతున్నారా అని అడిగినప్పుడు, అతను ఇలా సమాధానమిచ్చాడు, “ఖచ్చితంగా.”

83కి నష్టం స్పైడర్ మాన్ మరియు పుష్ప రెండు సినిమాలు కూడా మంచి వసూళ్లను కొనసాగించడం వల్ల లాభపడింది. . తన థియేటర్‌లో 83 ఆడని బీహార్‌లోని రూపబానీ సినిమా యజమాని విషేక్ చౌహాన్, “నేను పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 1 షో ఆడాను 1వ వారంలో 01 రూ. రూ. మొదటి వారంలో 1.90 లక్షలు మరియు వారం మొత్తం 100% ఆక్యుపెన్సీని నమోదు చేసింది. రెండో వారంలో ఇప్పుడు సినిమా రెండు షోలు వేస్తున్నాను. ఈరోజు (సోమవారం), ఇది మొదటి వారం గణాంకాలను దాటుతుంది. రెండవ వారం ఫిగర్ కనీసం రూ. 3 లక్షలు. మేము మూడవ వారంలో కూడా పుష్ప: ది రైజ్ – పార్ట్ 01 కొనసాగిస్తాము. అతను ఇలా అన్నాడు, “స్పైడర్ మాన్: నో వే హోమ్ , ఇది నా సినిమాలో అతి త్వరలో సూర్యవంశీని మించిపోతుంది.”

ఈ శుక్రవారం విడుదల కావాల్సిన జెర్సీ కూడా ప్రయోజనం పొందుతుంది. ఇలాంటి కలెక్షన్లతో, 83 కనీసం రూ.ని దాటగలదా అని ట్రేడ్ మరియు ఇండస్ట్రీ ఇప్పుడు ఎదురు చూస్తున్నాయి. 100 కోట్ల మార్క్. అతుల్ మోహన్ అంచనా వేశారు, “83 రూ. 83 కోట్లు. నవాల్‌ఘర్ ఎగ్జిబిటర్, “బల్వీందర్ సింగ్ సినిమాలో ‘ఏక్ బార్ 100 (రన్) హో జాయే నా, తో థోడీ బాత్ ఇజ్జత్ ( అనే డైలాగ్ ఉంది. రేహ్ జాయేగీ’. ’83 నిర్మాతలు కూడా అదే కోరుకుంటారు…’కి కైసే భీ కర్కే బాస్ 100 కోట్లు హో జాయే‘.”

ఇది కూడా చదవండి: రణ్‌వీర్ సింగ్ ఇండియన్ జెర్సీని ధరించి ప్రేక్షకులకు 83ని అందించడంలో ఎలా సహాయపడిందనే దాని గురించి- “నా దేశానికి కర్తవ్యంగా భావించాను” మరిన్ని పేజీలు: స్పైడర్ మాన్ – నో వే హోమ్ (ఇంగ్లీష్) బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , స్పైడర్ మాన్ – నో వే హోమ్ (ఇంగ్లీష్) మూవీ రివ్యూ

బాలీవుడ్ వార్తలు – ప్రత్యక్ష నవీకరణలు

తాజాగా బాలీవుడ్ వార్తల కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించండి, కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్

, కొత్త సినిమాల విడుదల

, బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ, వినోద వార్తలు, బాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2021 మరియు తాజా హిందీతో అప్‌డేట్ అవ్వండి బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే సినిమాలు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments