Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంప్రేర్నా వి అరోరా మరియు టిప్స్ హరి యుపి చిత్రానికి సహకరించారు; సాజిద్ సంజీ...

ప్రేర్నా వి అరోరా మరియు టిప్స్ హరి యుపి చిత్రానికి సహకరించారు; సాజిద్ సంజీ దర్శకత్వం వహించనున్నారు

రచయిత-దర్శక ద్వయం సాజిద్-ఫర్హాద్ యొక్క చిత్రనిర్మాత సాజిద్ సంజీ తన మొదటి సోలో దర్శకత్వాన్ని ప్రకటించారు. టైటిల్ హరి యుపి, ఈ చిత్రాన్ని టిప్స్ ఇండస్ట్రీస్, బే ఫిల్మ్స్ మరియు ప్రేర్నా వి అరోరా సమర్పిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో శివన్ నారంగ్ కథానాయకుడిగా నటించనున్నారు.

Prernaa V Arora and TIPS collaborate for the film Hari Up; Sajid Samji to direct

సమర్పకుడు కుమార్ తౌరానీ జి మాట్లాడుతూ, “హరి యుపి చిత్రానికి టిప్స్ అత్యుత్తమ సంగీతాన్ని అందిస్తున్నాయి, ఈ చిత్రం ఒక ముఖ్యమైన సామాజిక సందేశాన్ని కలిగి ఉంది, ఈ చిత్రం యొక్క సంగీతం మేము ఆశ్చర్యపరిచే విభిన్నమైన ప్రయత్నం చాలా ప్రత్యేకమైన విషయంతో ప్రేక్షకులు, మేము ఇప్పటికే సాజిద్‌తో గతంలో పని చేసాము మరియు ప్రేర్నాతో కలిసి పని చేయడం గొప్ప అనుభవం.”

ప్రేర్నా వి అరోరా మాట్లాడుతూ, “నా చిత్రం టాయిలెట్ ఏక్ ప్రేమ్ కథ ఈ చిత్రం సమాజానికి ఎలా అందించింది మన ప్రధాన మంత్రి శ్రీ నరేంద్ర మోడీ జీ బోధనల ఆధారంగా మరియు సమాజంలో మార్పు తీసుకురావడానికి చేసిన ప్రయత్నమే ఈ సారి సందేశం ‘హృదయపరివర్తన్’. నేను ఎప్పుడూ సామాజిక సందేశం మరియు సామాజిక ఉద్దేశ్యంతో కూడిన చిత్రాలకు అనుబంధంగా ఉన్నాను. నా బలం రుస్తోమ్, టాయిలెట్ ఏక్ ప్రేమ్ కథ, ప్యాడ్‌మాన్ మరియు వంటి గొప్ప చిత్రాలలో ఒకటి ఇప్పుడు ఈ చిత్రాన్ని సహ సమర్పిస్తున్నారు టిప్స్ ఇండస్ట్రీస్‌తో కలిసి అందరి హృదయాలను హత్తుకునే విషయంపై చేసిన ప్రయత్నం. సాజిద్ సర్‌తో కలిసి పనిచేయడం అద్భుతమైన అనుభవం మరియు అతను ప్రేక్షకుల కోసం ఒక అందమైన సినిమాని అందిస్తాడని నేను చాలా నమ్మకంగా ఉన్నాను మరియు టిప్స్ ఇండస్ట్రీస్ సహకారంతో హృదయపరివర్తన్ చేయాలనే లక్ష్యంతో ఉన్నాను.”

ఆశ్చర్యకరమైన ప్యాకేజీగా ఉండబోతున్న ఈ చిత్రం ఇద్దరు కథానాయకులను పరిచయం చేస్తుంది.తండ్రి మరియు విరోధి పాత్రలను పరిశ్రమకు చెందిన గాఢమైన నటులు పోషించనున్నారు.ప్రధాన నటుడు శివిన్ మరియు కథకు ఆశ్చర్యం మరియు ట్విస్ట్ ఉంది.

కొత్త మరియు పవిత్ర ప్రారంభానికి, వారణాసి నగరం నుండి ఆత్మ కోసం ఒక కథ వస్తుంది. #హరిఅప్ # త్వరలో #2022

సమర్పించినవారు: @tipsofficial @కుమార్తౌరాణి
@PprernaArora

దర్శకత్వం: @సాజిద్ సామ్జీ
ఫీచర్: @shivin7 pic.twitter.com/ySQAvF0Ce3

— చిట్కాలు సినిమాలు & సంగీతం (@tipsofficial)

డిసెంబర్ 27, 2021

సాజిద్ సంజీ ఇలా అంటాడు, “హరి యుపి అంతా దాని గురించి, ఇది మీ జీవన ఆలోచనలను పూర్తిగా మారుస్తుంది జీవితం లోపల మరియు వెలుపల. ఇది పూర్వీకుల పండిట్ కుటుంబం, ఒక తండ్రి మరియు ఇద్దరు కొడుకులు మరియు గౌరవప్రదమైన వారణాసి, కాశీ అని కూడా పిలువబడే ఒక భావోద్వేగ మరియు హృదయాన్ని హత్తుకునే కథ. ప్రేమ, సున్నితత్వం మరియు మతపరమైన వంపు ఉన్న వ్యక్తి అన్ని తేడాలను ఎలా సృష్టించగలడో గమనించడానికి పట్టణాన్ని తీసుకెళ్లే ఒక అద్భుతం జరిగే శక్తి ప్రదేశం. ఈ చిత్రం పూర్తిగా భారతదేశంలోని పవిత్ర స్థలం, ఆధ్యాత్మికం మరియు హిందూ మతంలోని అత్యంత పవిత్రమైన నగరాల్లో కాశీలో చిత్రీకరించబడుతుంది. దీనిని “కాంతి నగరం” అని కూడా పిలుస్తారు.

బాలీవుడ్ వార్తలు – ప్రత్యక్ష నవీకరణలు

తాజా కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించండి బాలీవుడ్ వార్తలు, కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్సాఫీస్ సేకరణ, కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2021 మరియు బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే తాజా హిందీ చిత్రాలతో అప్‌డేట్ అవ్వండి. ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments