Homeసాధారణటెక్సాస్ గ్యాస్ స్టేషన్‌లో జరిగిన కాల్పుల్లో ముగ్గురు చనిపోయారు, ఒకరు తీవ్రంగా గాయపడ్డారు: నివేదిక

టెక్సాస్ గ్యాస్ స్టేషన్‌లో జరిగిన కాల్పుల్లో ముగ్గురు చనిపోయారు, ఒకరు తీవ్రంగా గాయపడ్డారు: నివేదిక

డల్లాస్-ఏరియా కన్వీనియన్స్ స్టోర్‌లో జరిగిన కాల్పుల్లో ముగ్గురు వ్యక్తులు మరణించగా, నాల్గవ వ్యక్తి తీవ్రంగా గాయపడ్డారని పోలీసులు తెలిపారు. డల్లాస్ శివారులోని గార్లాండ్‌లో ఆదివారం రాత్రి కాల్పులు జరిగాయని, నిఘా వీడియోలో చిత్రీకరించామని గార్లాండ్ పోలీస్ డిపార్ట్‌మెంట్ తెలిపింది. పోలీసులు తెలిపిన వివరాల ప్రకారం, ఒక వ్యక్తి తెల్లటి పికప్ ట్రక్కు నుండి బయటకు వచ్చి, దుకాణంలోకి వెళ్లి కాల్పులు జరిపాడు. ఆ వ్యక్తి మళ్లీ ట్రక్కు ఎక్కి వేగంగా వెళ్లిపోయాడని పోలీసులు తెలిపారు. కాల్పుల్లో నలుగురు వ్యక్తులు మరణించారని, ముగ్గురు అక్కడికక్కడే మృతి చెందినట్లు పోలీసులు తెలిపారు. నాల్గవ పరిస్థితి విషమంగా ఉండడంతో ఆస్పత్రికి తరలించారు. వారి పేర్లు ఇంకా వెల్లడించలేదు.కాల్పులు జరిపిన వ్యక్తి కోసం పోలీసులు ఇంకా వెతుకుతున్నారు. షూటర్ బేస్ బాల్ టోపీ, బ్లూ సర్జికల్ మాస్క్ మరియు ముదురు రంగు అథ్లెటిక్ షార్ట్ ధరించాడు. అతను చొక్కా ధరించలేదని పోలీసులు తెలిపారు.

(ఈ నివేదిక యొక్క హెడ్‌లైన్ మరియు చిత్రాన్ని మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బంది రీవర్క్ చేసి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ ఆటోమేటిక్‌గా రూపొందించబడింది సిండికేట్ ఫీడ్ నుండి.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృత రాజకీయ మరియు ఆర్థికపరమైన చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ తీవ్రంగా కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాల పట్ల మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలపరిచాయి. కోవిడ్-19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ కష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక వీక్షణలు మరియు ఔచిత్యంతో కూడిన సమయోచిత సమస్యలపై చురుకైన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు తెలియజేయడానికి మరియు అప్‌డేట్ చేయడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము. అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్థిక ప్రభావాన్ని మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మాకు మీ మద్దతు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడాన్ని కొనసాగించగలము. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు సభ్యత్వం పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా సబ్‌స్క్రిప్షన్ మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత సభ్యత్వం పొందడం వలన మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాత్రమే మాకు సహాయపడుతుంది. మేము స్వేచ్ఛా, న్యాయమైన మరియు విశ్వసనీయమైన జర్నలిజాన్ని విశ్వసిస్తాము. మరిన్ని సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని ఆచరించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు

బిజినెస్ స్టాండర్డ్‌కు సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి

. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments