Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణజెల్ మెం కరవట్ బదలతే బీటీ పీయూష్ జైన్ కి రాత్, నోటాన్ కే బీచ్...

జెల్ మెం కరవట్ బదలతే బీటీ పీయూష్ జైన్ కి రాత్, నోటాన్ కే బీచ్ సోనే వాలే కాదు

పీయూష్ జైన్ తాజా వార్తలు: ఇత్ర కారోబారీ పీయూష్ జైన్ (పెర్ఫ్యూమ్ బిజినెస్ పీయూష్ జైన్) నే కాన్పూర్ లో పహలీ రాత్ కరవ. పీయూష్ కె చేహరే పర్ సికన్ తో నహీం థీ, లేకిన వో అందర్ సే దరా సహమా థా. జెల్ మెం పీయూష్ నే కిసి సే బాత్ నహీం है.

కాన్పూర్ దాడులు: ‘ధనకుబేర్’ పీయూష్ జైన్ కి హోగీ కోర్ట్‌లో పేషీ, థానేలో జమీన్ పర్ బైఠకర్ రాతకర్ రాతకర్ రాత

సుమిత్ శర్మ, కాన్పూర్
ఇత్ర కారోబారి పీయూష్ జైన్ (పరిమళం వ్యాపారం పీయూష్ జైన్) కాన్పూర్ జెల్ మెన్ పహలీ రాత్ కరవటేం బడలతా రహా. నోట్స్ కె బిచ్ సోనే వాలే కారోబారి కో పూరీ రాత్ నింద లేదు ఐ. సూత్రాలు ముతాబిక్ పీయూష్ రాత్ కే వక్త ఉఠ్-ఉఠ్ కర బైఠత రహా. కభీ కంబల్ ఓఢ్ కర బైఠ్ జాతా థా, తో ఫర్ష్ పర్ లెట్ జాతా థా. పీయూష నే రాత్ మేం ఖానా భీ నహీం ఖాయా మరియు న హీం కిసీ సే బాత్ కి హై. పీయూష్ కో ఇస్ బాత్ కి చింతా సతా రహీ థీ కి అబ్ ఉసకా క్యా హోగా.

డాయరెక్టరేట్ జనరల్ ఆఫ్ जीएसटी इंटेलीजेंस (डीजीजीआई) अहमदाबाद की टीम ने इत्र कारोबारी पीयूष जैन को कोर्ट में पेश किया था. कोर्ट ने दोनों पक्षों के अधिवक्ताओं की दलील सुनने के बाद पीयूष को 14 दिनों की न्यायिक हिरासत में जेल भेज दिया. పీయూష్ జైన్ పర్ 31.50 కరోడ్ కి టాక్స్ చోరీ కా మామలా బనా ఉంది.

పీయూష్ జైన్ కాన్పూర్: घर है या अलीबाबा वाली गुफा! पीयूष जैन के कन्नौज वाले घर से निकले नोट और सोने से भरे 6 बक्से, चढ़ाने के लिए 6-6 लोग लगाने पड़े
177.45 కరోడ్ రూపే కి నకది బరామద్
పీయూష్ జైన్ యొక్క కాన్పుర్ కె ఆదన్నపురి స్థితి ఆవాస 177.45 కరోడ రూపాయికి నకది. वहीं कन्नौज स्थित आवास से जांच टीम ने 19 करोड़ रुपए नकद, 23 किलो सोना और 600 लीटर चंदन का तेल जिसकी कीमत लगभग 6 करोड़ रुपए बताई जा रही है. కన్నౌజ్ సే మిలే సోనే బిస్కిట్ లో విదేశీ మార్క్ ఉంది.

కాన్‌పూర్‌లో కారోబారి యొక్క ఘర మిలా ‘కుబేరు కా ఖజానా’, సమాజవాది పార్టీ నేనిది

కై రాతొం లేదు సోయా హే పీయూష్

डायरेक्टरेट जनरल ऑफ जीएसटी इंटेलीजेंस (डीजीजीआई) अहमदाबाद की टीम ने पीयूष जैन को बीते रविवार को अरेस्ट किया था. పీయూష్ కో రవివార్ ఆది రాత్ కో జాంచ్ టీమ్ నే కాకదేవ్ థానే మేం రఖా థా. ఇసకే బాద్ ఉసే అగలే రోజు సోమవారం కో కాన్పూర్ కి స్పెషల్ కోర్ట్ లో పేష్ కియా థగ్. సోమవారం కో పీయూష్ నే జెల్ లో కాటి ఉంది.

పియూష్ జైన్ వార్తలు: घर की अलमारियों में भरे थे करोड़ों रुपये, मगर पुराने स्कूटर से चलता था पीयूष जैन … लाइफस्टाइल देख हर कोई हैरान
జెల్ మెం బంద్ కాదీ ఉసే హైరానీ భరీ నజరోం సే దేఖ్ రహే

సూత్రం యొక్క ముతాబిక్ జెల్‌లో బంద కేడీ పీయూష కో హైరానీ చాలా ఎక్కువ. దరఅసల్ పీయూష్ కోవిడ్ ప్రోటోకాల్ కోసం తహత కొరోనా సెల్ లో రఖా గయా ఉంది. వహాం పర్ పహలే మౌజూద్ బండి పీయూష్ కో హైరానీ భరీ నజరోం సే దేఖ్. కైదియోం కో భీ ఈ బాత్ కి భనక్ లగ్ గై కి పీయూష కే ఘర్ సే కుబేర్ (ల.

కాన్పూర్ రైడ్స్: కోర్ట్ కే సమానే పేష్ హుయే పీయూష్ జైన్, ఎజెన్సియోం కా

పీయూష్ కో లేదు పసంద ఆ రహా జెల్ కా మాహౌల్
పీయూష్ జైన్ కో జెల్ కా మహౌల్ పసంద లేదు ఆ రహః. కిసి తరహ సే వో ఖుద్ ఈ మాహౌల్ మెం ఢాలనే కా ప్రయాస్ కర్ రహా హై. గుమసుమ్ నజరోం సే పీయూష్ జెల్ కో కె చారో తరఫ్ నిహార్ రహా హై.

నవభారత్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్: देश-दुनिया की खबरें, आपके शहर का हाल, एजुकेशन और बिज़नेस अपडेट्स, फिल्म और खेल की दुनिया की हलचल, वायरल न्यूज़ और धर्म-कर्म … पाएँ हिंदी की ताज़ा ఖబరేం డౌన్‌లోడ్ NBT AP

లేటెస్ట్ న్యూజ్ సె అప్డేట్ రహనే NBT ఫేస్బుక్పేజ్ లైక్ కరెన్

వెబ్ శీర్షిక : కాన్పూర్ జైలులో పెర్ఫ్యూమ్ వ్యాపారం చేస్తున్న పీయూష్ జైన్ రాత్రంతా నిద్రపోలేదు
హిందీ వార్తలు
నవభారత్ టైమ్స్ నుండి, TIL నెట్‌వర్క్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments