Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణకెనడా యొక్క ప్లే-కాలింగ్‌తో స్టీలర్స్ టామ్లిన్‌కు ఎటువంటి సమస్యలు లేవు

కెనడా యొక్క ప్లే-కాలింగ్‌తో స్టీలర్స్ టామ్లిన్‌కు ఎటువంటి సమస్యలు లేవు

Steelers' Tomlin Has No Issues With Canada's Play-calling

మైక్ టామ్లిన్‌కు తన జట్టు నేరాలను వేధిస్తున్న సమస్యల గురించి బాగా తెలుసు.

పిట్స్‌బర్గ్: మైక్ టామ్లిన్‌కు తన జట్టు నేరాలను వేధిస్తున్న సమస్యల గురించి బాగా తెలుసు.

పిట్స్‌బర్గ్ స్టీలర్స్ కోచ్ మొదటి-సంవత్సరం ప్రమాదకర కోఆర్డినేటర్ మాట్ కెనడా గేమ్ ప్లానింగ్ సమస్యలో భాగమని నమ్మడం లేదు.

కెనడా యొక్క విధానంతో తనకు ఎటువంటి సమస్యలు లేవని టామ్లిన్ మంగళవారం చెప్పాడు, అయితే స్టీలర్స్ (7-7-1) ప్లేఆఫ్‌లకు చేరుకోవడానికి ఏదైనా అవకాశం పొందాలనుకుంటే మెరుగైన ప్రారంభాన్ని పొందడం తప్పనిసరి అని జోడించారు.

అతని ఉద్యోగంలో ప్లే-కాలింగ్ కాంపోనెంట్ మరియు అతను ఏమి చేసాడు అనే దాని గురించి నాకు ఎటువంటి రిజర్వేషన్లు లేవు,” అని టామ్లిన్ జోడించే ముందు చెప్పాడు. పిట్ మరియు LSU మరియు NFL వంటి ప్రదేశాలలో కెనడా చేసినట్లుగా కాలేజియేట్ స్థాయిలో నాటకాలను పిలవడం.

కెనడా యొక్క లెర్నింగ్ కర్వ్ థాంక్స్ గివింగ్‌కు ముందు నుండి పిట్స్‌బర్గ్ మొదటి-సగం ప్రమాదకర టచ్‌డౌన్‌ను స్కోర్ చేయలేదు మరియు స్పోతో సహా దాని గత ఆరు గేమ్‌లలో నాలుగింటిలో 17 పాయింట్లతో వెనుకబడి ఉంది. గత ఆదివారం బ్లోఅవుట్ రోడ్డు నష్టంలో కాన్సాస్ సిటీ 30-0 ఆధిక్యంలో ఉంది.

ఈ సీజన్‌లో నేరం టెంపోగా ఉన్నప్పుడు లయను కనుగొనగలిగిన సందర్భాలు ఉన్నాయి, ఇది క్వార్టర్‌బ్యాక్ బెన్ రోత్‌లిస్‌బెర్గర్‌కు లైన్‌లోని విషయాలను కాల్ చేసే విషయంలో కొంచెం ఎక్కువ సౌలభ్యాన్ని ఇస్తుంది. ఘర్షణ.

39 ఏళ్ల అతను వచ్చే సోమవారం రాత్రి హీంజ్ ఫీల్డ్‌లో తన చివరి గేమ్‌లో ఆడవచ్చు క్లీవ్‌ల్యాండ్‌పై (7-8). రోత్‌లిస్‌బెర్గర్‌కి కీలను అందజేయడాన్ని పరిశీలిస్తారా అని అడిగినప్పుడు, టామ్లిన్ దానికి తాను వ్యతిరేకం కాదని చెప్పాడు, అయితే రోత్‌లిస్‌బెర్గర్ ఇప్పటికే ఎక్కువగా పాల్గొంటున్నాడని చెప్పాడు.

బెన్ ఎల్లప్పుడూ ప్రణాళికలో ఒక భాగం, ముఖ్యంగా ఇది ప్రారంభానికి సంబంధించినది, అతను చెప్పాడు. మీకు తెలుసా, అతను క్వార్టర్‌బ్యాక్ పొజిషన్‌లో 18 సంవత్సరాలు ఉద్యోగంలో ఉన్న వ్యక్తి. అతనిని ఈ ప్రక్రియలో చేర్చుకోకపోవడం మనం మూర్ఖత్వం. కాబట్టి ఈ సీజన్‌లో ఈ దశకు సంబంధించిన ప్రణాళికల అభివృద్ధికి సంబంధించినందున నేను చర్చలలో భాగం లేదా భాగం కానట్లు నటించడం లేదు.

మాజీ ప్రమాదకర లైన్ కోచ్ అడ్రియన్ క్లెమ్ పాల్గొనని ఒక వ్యక్తి, అతను సోమవారం జట్టును విడిచిపెట్టి ఒరెగాన్‌లో పదోన్నతి పొందిన ఒక సంవత్సరం లోపు అదే స్థానాన్ని ఆక్రమించాడు. షాన్ సారెట్ కాల్పులు. పిట్స్‌బర్గ్‌లో సీజన్‌ను పూర్తి చేయడానికి క్లెమ్ కట్టుబడి ఉన్నారని టామ్లిన్ చెప్పారు, అయితే భవనంలో ఉన్నవారి నిబద్ధత స్థాయికి సంబంధించిన ఏవైనా సందేహాలను తొలగించడానికి టామ్లిన్ అతన్ని వెంటనే పశ్చిమ దిశగా అనుమతించాడు.

మిగిలిన సీజన్‌లో క్రిస్ మోర్గాన్ ప్రమాదకర రేఖతో పని చేస్తాడు, మోర్గాన్‌ను పూర్తి-సమయ భర్తీకి అవకాశంగా అంచనా వేయడానికి టామ్లిన్ దీన్ని ఒక అవకాశంగా ఉపయోగిస్తాడు.

పిట్స్‌బర్గ్ ప్రయత్నించినప్పుడు ఒక అసమర్థమైన ప్రమాదకర పంక్తికి కొంత ఊపందుకోవడంలో సహాయం చేయడానికి మోర్గాన్ బాధ్యత వహిస్తాడు సెకండ్ స్ట్రెయిట్ ప్లేఆఫ్ బెర్త్ సంపాదించడానికి.

కొన్ని నాసిరకం ప్రదర్శనలు ఉన్నప్పటికీ, ముఖ్యంగా రహదారిపై స్టీలర్స్ ఇప్పటికీ తమ సీజన్‌ను జనవరి మధ్య వరకు పొడిగించుకునే మార్గాన్ని కనుగొనగలరు, అయితే ఏదైనా దృష్టాంతంలో బ్రౌన్స్ మరియు రావెన్స్‌తో జరిగిన చివరి రెండు గేమ్‌లను గెలవాలి.

పిట్స్‌బర్గ్ బ్రౌన్స్‌కి ఆతిథ్యం ఇచ్చినప్పుడు సాపేక్షంగా ఆరోగ్యంగా ఉంటుంది. టైట్ ఎండ్ పాట్ ఫ్రీర్‌ముత్ (కంకషన్), రైట్ గార్డ్ ట్రాయ్ టర్నర్, సెంటర్ కేండ్రిక్ గ్రీన్ (దూడ) మరియు లెఫ్ట్ గార్డ్ కెవిన్ డాట్సన్ (ఎడమ గార్డు) అందరూ అందుబాటులో ఉంటారు.

స్టీలర్స్ రోడ్డుపై ఉన్నంత వణుకుతున్నప్పటికీ, వారు తమ గత ఆరు గేమ్‌లలో 5-0-1 మార్కుతో మిక్స్‌లో నిలిచిపోయారు. హీన్జ్ ఫీల్డ్ వద్ద. ఒక ప్లేయర్‌గా రోత్లిస్‌బెర్గర్ చివరి ప్రదర్శనలో కొంచెం ఎక్కువ మ్యాజిక్‌ని పిలవడం బాల్టిమోర్‌కు వెళ్లే వారి ప్లేఆఫ్ ఆశలను సజీవంగా ఉంచుతుంది.

ఆయన జట్టు ఏడాది పొడవునా ఎంత అసమానంగా ఉందో పరిశీలిస్తే, టామ్లిన్ దానిని తీసుకుంటాడు.

మేము నేషనల్ ఫుట్‌బాల్ లీగ్‌లో అత్యుత్తమ వాతావరణాలలో ఒకటిగా ఉన్నామని అతను చెప్పాడు. స్టీలర్ నేషన్ మా ప్రత్యర్థులకు దుర్భరమైన ప్రదేశంగా మార్చడానికి ఒక హెక్ పని చేస్తుంది మరియు వారు అలా చేయాలని నేను ఎదురు చూస్తున్నాను.

___మరిన్ని AP NFL: https://apnews.com/hub/NFL మరియు https://twitter.com/AP_NFL

నిరాకరణ: ఈ పోస్ట్ టెక్స్ట్‌కు ఎటువంటి మార్పులు లేకుండా ఏజెన్సీ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ప్రచురించబడింది మరియు ఎడిటర్ ద్వారా సమీక్షించబడలేదు

అన్నీ చదవండి
తాజా వార్తలు , తాజా వార్తలు మరియు కరోనా వైరస్ వార్తలు ఇక్కడ.
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments