Monday, January 17, 2022
spot_img
HomeసాంకేతికంHuawei వాచ్ GT3 సమీక్ష

Huawei వాచ్ GT3 సమీక్ష

Huawei గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా ఆకట్టుకునే స్మార్ట్ వేరబుల్స్‌ను స్థిరంగా డెలివరీ చేస్తోంది మరియు మేము అధిక అంచనాలతో వాచ్ GT3ని స్వాగతించడంలో ఆశ్చర్యం లేదు. ఒక నెలలో ఎక్కువ సమయం గడిపిన తరువాత, మేము ఇప్పుడు మా అభిప్రాయాలను మీతో పంచుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాము.

Huawei Watch GT3 review

స్పాయిలర్ హెచ్చరిక: ఇది చాలా బాగుంది, చాలా మంది వినియోగదారుల కోసం 2021 స్మార్ట్‌వాచ్. మీరు వారిలో ఉన్నారో లేదో తెలుసుకోవడానికి చదవండి.

డిజైన్ మరియు బిల్డ్

Huawei Watch GT3 రొటేటింగ్ టాప్ బటన్‌ని స్వీకరించింది. దాని మరింత ప్రీమియం వాచ్ 3 తోబుట్టువులు, చెక్కిన బ్రాండ్ పేరుతో చక్కని వివరాల వరకు. నొక్కు మినిట్ విభజనలను కలిగి ఉంది, ఇది 24-గంటల పరిష్కారం కంటే మెరుగ్గా కనిపిస్తుంది, కానీ ఇప్పటికీ చాలా వాచ్‌ఫేస్‌లతో ప్రయోజనం లేదు. ఇది 46mm ఎంపికలో మాత్రమే అందుబాటులో ఉందని మేము పేర్కొనాలి, అయితే 42mm వేరియంట్ కొంచెం ఎక్కువ గుండ్రని 3D అంచుని కలిగి ఉంది – సౌందర్య పరంగా చాలా మంది ఇష్టపడతారు.

Huawei Watch GT3 review

వృత్తాకార డిస్‌ప్లే అంచున అసలు నలుపు నొక్కు కూడా ఉంది, కానీ వీక్షణ అనుభవం నుండి ఎక్కువ తీసుకోవడానికి ఇది చాలా పెద్దది కాదు.

1.43″ AMOLED (466 x 466 పిక్సెల్‌లు) శక్తివంతమైన మరియు చురుకైనదిగా కనిపిస్తుంది. Huawei ధరించగలిగిన వాటిలో మనం చూసిన అత్యంత ఆకర్షణీయమైన స్క్రీన్‌లలో ఇది ఒకటి మరియు అన్ని తెలిసిన స్లయిడ్, టచ్ మరియు చిటికెడు సంజ్ఞలకు మద్దతు ఇస్తుంది.

Huawei Watch GT3 review

ధరించగలిగిన వాటికి జోడించబడిన క్లాసిక్ 22mm రబ్బరు పట్టీ మా రిటైల్ బాక్స్‌లో ఉంది, ఇది బ్లాక్ మెటాలిక్ బాడీతో జత చేసినప్పుడు బాగా కనిపిస్తుంది. వాచ్ GT3 సరిగ్గా 42.6 గ్రాముల బరువు ఉంటుంది (పట్టీ లేకుండా) మరియు పెద్ద మణికట్టుపై సౌకర్యవంతంగా సరిపోతుంది – సన్నగా ఉండేవి 42mm డిజైన్‌కు అతుక్కోవాలి.

ఇతర ఆప్షన్‌లలో “స్టీల్” కూడా ఉంటుంది, ఇది రెండు రంగులలో ఉంటుంది. మరియు శరీరం తయారు చేయబడిన పదార్థం. వెనుక వైపు ఎల్లప్పుడూ ప్లాస్టిక్‌తో తయారు చేయబడుతుంది, అయితే ఇది మరింత ఖచ్చితమైన హృదయ స్పందన రేటు, రక్త ఆక్సిజన్, ఒత్తిడి స్థాయిలు మరియు నిద్ర విధానాలను అందించే కొత్త సెన్సార్‌లను కలిగి ఉంటుంది.

హార్డ్‌వేర్ మరియు సాఫ్ట్‌వేర్

పెద్ద సంఖ్యలో సెన్సార్‌లు మెరుగైన ట్రాకింగ్ కోసం మొదటి అడుగు. వాచ్ GT3 తప్పుడు రీడింగ్‌లను మరింత ప్రభావవంతంగా ఫిల్టర్ చేయడానికి మెరుగుపరచబడిన AI అల్గారిథమ్‌ని కూడా అందిస్తుంది. Huawei మునుపటి వేరబుల్స్‌లో కనిపించిన కొన్ని ఫీచర్‌లను కూడా తీసుకువచ్చింది – 24/7 SpO2 మరియు శరీర ఉష్ణోగ్రత కొలతలు మరియు డ్యూయల్-బ్యాండ్ ఫైవ్-సిస్టమ్ GNSSకి ధన్యవాదాలు, మీ ట్రాక్‌ను అత్యంత వివరంగా గీయగల సామర్థ్యం.

Huawei Watch GT3 review

Huawei మొత్తం క్రీడల కార్యకలాపాల గురించి మరియు వాచ్ GT3ని పరిచయం చేసినప్పుడు రన్ అవుతోంది మరియు మా వాటిలో ఒకటి సుదూర రన్నర్ అయిన జట్టు సభ్యులు కొత్త నావిగేషన్ సిస్టమ్ ఎంత ఖచ్చితమైనదో పరీక్షించాలనుకున్నారు.

సిద్ధాంతంలో, ఇది L1 మరియు L5 నుండి సంకేతాలను అందుకుంటుంది – అందించడానికి కలిసి పని చేసే రెండు ఉపగ్రహ పౌనఃపున్యాలు ఖచ్చితమైన స్థానాలు మరియు స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు ఈ డ్యూయల్-బ్యాండ్ GNSSని చాలా సంవత్సరాలుగా ఉపయోగిస్తున్నాయి. ఆచరణలో, మా ప్రియమైన కొంచం వెర్రి సహోద్యోగి కనుగొన్నట్లుగా, ఇది మేము ఎప్పుడూ ఆఫీసులో కలిగి ఉన్న ఏవైనా Huawei ధరించగలిగిన వాటి కంటే చాలా ఖచ్చితమైనది మరియు సాధారణ క్రీడాకారుల కోసం ఉత్తమ స్మార్ట్‌వాచ్‌లలో ఒకటి. వాచ్ GT3 పర్వత లోయలలో పేలవమైన మొబైల్ కవరేజ్ మరియు రెండు వైపులా నిటారుగా ఉండే రాళ్లతో పరీక్షించబడింది మరియు సిగ్నల్ ఏదైనా ప్రొఫెషనల్ నావిగేషన్ పరికరం వలె ఖచ్చితమైనది.

Huawei Watch GT3 review

భారీ పర్యావరణ వ్యవస్థను (హువావే మరియు శామ్‌సంగ్ వంటివి) నిర్మించాలనుకునే భారీ కంపెనీల స్మార్ట్ వేరబుల్స్‌తో అతిపెద్ద సమస్య ఏమిటంటే, వారికి క్యాటరింగ్ చేయడం చాలా కష్టం. ప్రొఫెషనల్ అథ్లెట్లకు. Huawei ఈ సమస్యను సరికొత్త “వ్యక్తిగత AI రన్నింగ్ కోచ్”తో పరిష్కరించింది. ఇది “మీ చారిత్రాత్మక రన్నింగ్ డేటా ఆధారంగా మీ అథ్లెటిక్ సామర్థ్యాన్ని అంచనా వేయగల మరియు రోజువారీ పరుగు మరియు రేసు తయారీ కోసం శాస్త్రీయ మరియు వృత్తిపరమైన రన్నింగ్ ప్లాన్‌ను అందించగల” సాఫ్ట్‌వేర్ ఫీచర్.

ఈ అన్ని స్మార్ట్ పదాల వెనుక మా ఆసక్తిగల రన్నర్ ఇప్పటికే Huawei హెల్త్ యాప్ ద్వారా కొంత డేటాను అతని ఖాతాలోకి లాగిన్ చేసినందున మేము ఇప్పటికే శిక్షణ పొందిన అల్గారిథమ్‌ను కలిగి ఉంది. ఫీచర్ మునుపటి ఫలితాల ఆధారంగా నడుస్తున్న సమయంలో ప్రత్యక్ష మద్దతును అందిస్తుంది.

ఫీచర్‌లోని ప్రధాన సమస్య ఏమిటంటే ఇది ఒక స్పోర్ట్స్ మోడ్‌తో మాత్రమే పని చేస్తుంది – అవుట్‌డోర్ రన్; ఇది ట్రయల్ రన్ లేదా ఇండోర్ రన్ లేదా హైక్‌లు లేదా నడకలతో పని చేయదు. అనేక రకాల నృత్యాలు, రోలర్ స్కేటింగ్, బాణాలు, గాలిపటం ఎగరడం మరియు లేజర్ ట్యాగ్‌తో సహా ట్రాకింగ్ కోసం 100 కంటే ఎక్కువ కార్యాచరణ మోడ్‌లు ఉన్నాయి.

Huawei Watch GT3 review

వ్యక్తిగత శిక్షకుడు పని చేసినప్పుడు, అది గొప్ప పని చేస్తుంది. ఇది ఎప్పుడు వేగాన్ని తగ్గించాలో మీకు తెలియజేస్తుంది మరియు మీరు శీఘ్ర విరామ శిక్షణను చేస్తుంటే, రన్నర్ అతిగా శ్రమపడకుండా నిరోధించడానికి దూరం మరియు సమయానికి నావిగేషన్ సహాయపడుతుంది. కనీసం ట్రైల్ రన్ కోసం కూడా మేము దీన్ని కలిగి ఉండాలనుకుంటున్నాము. అయినప్పటికీ, వాస్తవమైన నిరాకరణను గణించడం కష్టమని మేము అర్థం చేసుకున్నాము – ప్రకృతిలో నడుస్తున్నప్పుడు అతిపెద్ద వేరియబుల్, కాబట్టి వాచ్ GT3 ట్రాక్‌లో ఉన్నంత ఖచ్చితమైనది కాదు.

మరిన్నింటికి ప్రిపరేషన్‌కు కట్టుబడి ఉండాలని మేము సూచిస్తున్నాము మీ మొదటి 5K, 10K, హాఫ్-మారథాన్ లేదా పూర్తి మారథాన్ దూరం వంటి ప్రసిద్ధ దూరాలు – ఇక్కడే వాచ్ GT3 రాణిస్తుంది.

Huawei Watch GT3 review

SIM మద్దతు లేకపోవడం Huawei Watch GT3 మరియు Huawei Watch 3 (మరియు Watch 3 Pro) మధ్య అత్యంత కీలకమైన వ్యత్యాసం. ఎక్కువ ప్రీమియం 3 సిరీస్ eSIMతో పని చేస్తున్నప్పుడు (ఎంపిక చేసిన మార్కెట్‌లలో అందుబాటులో ఉంటుంది), ఇక్కడ బ్లూటూత్ ద్వారా మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌కి కనెక్ట్ చేసినప్పుడు మాత్రమే వాచ్ ద్వారా కాల్‌లు అందుబాటులో ఉంటాయి.

Wi-Fi కనెక్టివిటీ కూడా లేదు, కానీ స్పోర్ట్స్-ఓరియెంటెడ్ వాచ్‌లలో ఆచరణ సాధ్యం కాదని మేము ఎల్లప్పుడూ కనుగొన్నాము – ఇది అదనంగా ఏమీ చేయకుండా బ్యాటరీని మరింతగా ఖాళీ చేస్తుంది. సాధారణంగా OS కూడా చాలా తక్కువగా ఉందని మేము కనుగొన్నాము – ధరించగలిగిన వాటి కోసం HarmonyOS 2.0 కేవలం గ్రిడ్‌లో యాప్‌లను వరుసలో ఉంచగల సామర్థ్యంతో Lite OS రీబ్రాండ్ చేయబడింది (అవి జాబితాగా కూడా ఉండవచ్చు, టోగుల్ కూడా ఉంది).

బ్యాటరీ లైఫ్

వాచ్ GT3 పనితీరుపై చాలా చర్చలు జరుగుతున్నప్పుడు, బ్యాటరీ గురించిన ప్రశ్న అనివార్యంగా పాప్ అప్ అవుతుంది. Huawei ఇది 14 రోజుల సాధారణ ఉపయోగంలో ఉండవచ్చని పేర్కొంది. 46mm యూనిట్ సామర్థ్యం 455mAh, అయితే 42mm ఒక చిన్న 292mAh సెల్‌ను కలిగి ఉంది.

Huawei Watch GT3 review

మా అనుభవంలో Huawei Watch GT3 బ్యాటరీ 7 మరియు 10 రోజుల మధ్య ఉంటుంది. మేము ఖచ్చితంగా 90 నిమిషాల కంటే ఎక్కువ GPS-ట్రాక్ చేసిన వర్కౌట్ Huawei విలక్షణమైనదిగా చేసాము, కానీ చాలా మంది GT3 ఓనర్‌లు కూడా అలా చేస్తారు.

కాబట్టి క్రియాశీల క్రీడాకారులు ప్రతివారం ధరించగలిగే వాటిని ఛార్జ్ చేయాల్సి ఉంటుందని మేము నమ్ముతున్నాము – ఇది బ్లూటూత్‌కి కనెక్ట్ చేయబడినప్పుడు స్థిరమైన నిద్ర ట్రాకింగ్, ఒత్తిడి ట్రాకింగ్, హృదయ స్పందన రేటు, రక్త ఆక్సిజన్ మరియు శరీర ఉష్ణోగ్రత కూడా ఉంటుంది.

ఇది నిజ జీవితంలో అద్భుతమైన ఫలితం. మార్కెట్లో ధరించగలిగిన మరే ఇతర ఈ లక్షణాలను అందించదు, GT3 వలె ఖచ్చితమైనది మరియు వారం మొత్తం ఉంటుంది.

మీరు స్థిరమైన SpO2ని నిలిపివేస్తే మరియు శరీర ఉష్ణోగ్రత ట్రాకింగ్ బ్యాటరీ జీవితం గణనీయంగా మెరుగుపడుతుంది, మరియు ఒక్క ఛార్జ్ మీకు 11 రోజుల జీవితాన్ని అందిస్తుంది.

Huawei Watch GT3 review

Huawei కృతజ్ఞతగా కొంత కాలం క్రితం దాని ధరించగలిగే వాటి కోసం వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్‌ను ప్రవేశపెట్టింది, కాబట్టి యాజమాన్య ఛార్జర్‌ల అవసరం లేదు – ఏదైనా Qi ఛార్జర్‌లో వాచ్ GT3ని స్లాప్ చేయండి మరియు మీరు వెళ్లడం మంచిది. మొత్తం సెల్ టాప్ అప్ చేయడానికి గరిష్టంగా 3 గంటల సమయం పడుతుంది, కానీ ఇది మా 46mm యూనిట్‌కి సంబంధించిన సంఖ్య – 42mm పరికరం 2 గంటలలోపు పడుతుంది.

లో చిన్న వృత్తాకార ఛార్జర్ ఉంది మీకు మీ స్వంతం ఒకటి లేకుంటే పెట్టె – ఇది మరింత కాంపాక్ట్‌గా ఉండటం మరియు వాచ్ GT3 వెనుక భాగంలో అయస్కాంతంగా స్నాప్ చేయడం వల్ల అదనపు ప్రయోజనాన్ని కలిగి ఉంటుంది.

తీర్పు

Huawei అనేక వైపుల నుండి హిట్‌లను అందుకుంటున్నది, కానీ దాని స్మార్ట్ ధరించగలిగే వాటిపై ఎలాంటి ప్రభావం చూపడం లేదని మేము సంతోషిస్తున్నాము.

Huawei Watch GT3 review

వాచ్ GT3 సాధారణ అథ్లెట్‌ల కోసం స్మార్ట్‌వాచ్ నుండి మరియు మరిన్నింటి నుండి మనకు కావలసిన ప్రతిదాన్ని చేస్తుంది. ధరించగలిగిన వాటితో సమస్యలను కనుగొనడం నిస్సందేహంగా ఉంటుంది – డిస్‌ప్లే ప్రకాశవంతంగా ఉంటుంది, బ్యాటరీ ఎక్కువసేపు ఉంటుంది మరియు సాఫ్ట్‌వేర్ ఫీచర్‌లు ఎప్పటిలాగే పుష్కలంగా ఉన్నాయి. గడియారం చేతికి సొగసైనదిగా కనిపిస్తుంది మరియు దారిలోకి రాకుండా ఉండేంత తేలికగా ఉంటుంది.

మేము AI కోచ్‌ని ఇతర కార్యకలాపాలకు, మరియు ఉచిత వాచ్ ఫేస్‌ల యొక్క విస్తృత ఎంపికను చూడటానికి ఇష్టపడతాము.

42 మిమీ వేరియంట్ ప్రారంభ ధరలు €209 నుండి, మరియు 46mm వెర్షన్‌ను €229 కంటే తక్కువ ధరకు పొందవచ్చు, అయితే మరింత ప్రత్యేకమైన రంగును ఎంచుకున్నప్పుడు ధర పెరుగుతుంది. వాచ్ GT3తో బండిల్‌లో కొనుగోలు చేసినట్లయితే Huawei కొన్ని ఉత్పత్తులను డిస్కౌంట్ చేస్తుంది, అయితే అన్ని ప్రోమోలు మార్కెట్‌పై ఆధారపడి ఉంటాయి.

అయితే, అదనపు గూడీస్ లేకుండా కూడా GT3 ఉత్తమ విలువ కాకపోయినా ఒకటి. 2021లో డబ్బు కోసం స్మార్ట్‌వాచ్‌లు. మీ పరుగుల కోసం మీకు సహచరుడు అవసరమైతే, అది కూడా ఫ్యాన్సీయర్ పరిసరాలలో కనిపించదు, మీరు దీన్ని ఖచ్చితంగా మీ షార్ట్‌లిస్ట్‌లో కలిగి ఉండాలి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments