Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeసాంకేతికం2021 యొక్క ఉత్తమ ఫోన్ స్పీకర్లు

2021 యొక్క ఉత్తమ ఫోన్ స్పీకర్లు

ఈ సంవత్సరం విడుదల కానున్న ఉత్తమ సౌండింగ్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు ఏవి? బిగ్గరగా వినిపించేవి కాదు – అది మా పరీక్షల్లోని సంఖ్యల ద్వారా పరిష్కరించబడింది మరియు మేము ఇప్పటికే కవర్ చేసాము . లేదు, మేము మా స్వంత చెవులతో వినగలిగే మరియు మనం వింటున్న వాటిని నిజంగా ఇష్టపడే ఫోన్‌ల గురించి మాట్లాడుతున్నాము. మరియు మేము ఇక్కడ సేకరించిన కొన్ని ఫోన్‌లు ఆబ్జెక్టివ్‌గా బిగ్గరగా ఉన్నాయి మరియు అది వారి కేసులకు సహాయపడింది, అది వాటిని మొదటి స్థానంలో ఈ జాబితాలో చేర్చలేదు.

Best phone speakers of 2021

వాస్తవ ప్రపంచాన్ని మెరుగ్గా ప్రతిబింబించే పరీక్షను అందించే ప్రయత్నంలో పాతదానిని భర్తీ చేయడానికి మేము 2020 ప్రారంభంలో ప్రస్తుత పరీక్షా విధానాన్ని ప్రవేశపెట్టాము స్మార్ట్ ఫోన్ స్పీకర్ల వినియోగం. అదనంగా, ఇది కేవలం సంఖ్యలను సరిపోల్చడానికి విరుద్ధంగా స్పీకర్‌లు ప్లే చేసే శబ్దాలను వినడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీకు పరీక్ష విధానం లేదా దాని వెనుక ఉన్న తార్కికం గురించి తెలియకుంటే, మీరు Best phone speakers of 2021దాని గురించి ఇక్కడ మరింత చదవవచ్చు.

Best phone speakers of 2021

తప్పు చేయకండి, మేము ఈ ఫోన్ యొక్క ట్రిబుల్‌ను పోల్చడం వంటి గ్రాండ్ ఆడియోఫైల్ స్టేట్‌మెంట్‌లను చేయము 7 తీవ్రతతో భూకంపం సంభవించినప్పుడు క్రిస్టల్ షాంపైన్ ఫ్లూట్‌లు అల్మారాలో తగులుతున్నాయి లేదా ఆ ఫోన్‌లోని బాస్‌ను ఉరుములతో కూడిన గర్జనతో పోల్చడం… ఇది మనకు నచ్చిన స్పీకర్లు ) ఫోన్‌ల రౌండప్.

మేము ROG ఫోన్ 5 అనేది 2021లో లౌడ్‌స్పీకర్ చాంప్ అని దాదాపు ఏకగ్రీవ తీర్పును అందుకుంది. గేమింగ్ ఫోన్ తప్పనిసరిగా అన్ని అనుభవాలను అందించాలి. ROG ఖచ్చితంగా ధ్వనిని తగ్గించదు. మీ సహోద్యోగులకు చికాకు కలిగించేలా వీడియో ప్లేబ్యాక్ లేదా ఆఫీసులో క్రిస్మస్ జింగిల్స్‌ను పేల్చడం వంటి సాధారణ ఉపయోగాల్లో దాని సమర్థ పనితీరును మీరు అభినందించవచ్చు. గుర్తుంచుకోండి, ఇది మేము ఈ సంవత్సరం పరీక్షించిన 5వ అతి పెద్ద ఫోన్ మాత్రమే.

Best phone speakers of 2021Asus ROG ఫోన్ 5

ఒక భిన్నాభిప్రాయం మరొక ఆసుస్‌ను ఉంచింది – ది Zenfone 8 బదులుగా అగ్రస్థానంలో ఉంది. మేము ఆ వ్యక్తితో తప్పనిసరిగా ఏకీభవించనప్పటికీ, చిన్న ఆసుస్ హ్యాండ్‌సెట్ యొక్క కొలతలు సూచించే దానికంటే చాలా పెద్ద ధ్వనిని విడుదల చేస్తుందని మేము చాలా అంగీకరిస్తాము. మేము అవార్డులు ఇస్తున్నట్లయితే, Zenfone బెస్ట్ సౌండ్ క్వాలిటీ/సైజ్ రేషియో లాంటిది పొందుతుంది. iPhone 13 మినీ కాదు.

Best phone speakers of 2021Asus Zenfone 8

మేము iPhoneలను ఇష్టపడతాము, అయినప్పటికీ, మమ్మల్ని తప్పుగా భావించవద్దు. ది 13 మరియు 13 ప్రో అద్భుతమైన స్పీకర్‌లను కలిగి ఉంది మరియు అవి రెండూ మన చెవులకు వాస్తవంగా ఒకే విధంగా వినిపిస్తాయి. కాబట్టి ప్రో వలె మంచిగా ధ్వనించడం కోసం నాన్-ప్రోకి మద్దతు ఇవ్వండి. Pro Max అనేది మీరు అదనంగా ఖర్చు చేశారో లేదో తెలుసుకోవడం మంచిది. సంపూర్ణ ఉత్తమ ఐఫోన్ పొందడానికి డబ్బు. మేము 2021లో పరీక్షించిన 6వ బిగ్గరగా ఉన్న ఫోన్‌గా కూడా Max నిలిచింది.

Best phone speakers of 2021iPhone 13 కుటుంబం

ది Mi 11 Ultra, ఇది కేవలం అద్భుతమైన కెమెరాఫోన్ మాత్రమే కాదు, కొన్ని ప్లే చేయడానికి కూడా మంచిదని రుజువు చేస్తుంది ఇక్కడ సౌండ్ క్వాలిటీ కోసం అలాగే మా లౌడ్‌నెస్ కోసం టాప్ 10 చార్ట్‌లో స్థానం సంపాదించడం ద్వారా ట్యూన్‌లు. Xiaomi నిజానికి ఈ మొత్తం లౌడ్ స్పీకర్ విషయంలో చాలా బాగుంది మరియు మేము 11T మంచి సౌండింగ్ స్పీకర్‌లను కలిగి ఉండటానికి, ఫోన్ ఆల్-అవుట్ ఫ్లాగ్‌షిప్ కానవసరం లేదని చూపడానికి ఇక్కడ ఉంది. మీరు 11T ప్రోని పొందినట్లయితే, మేము దానిని కూడా ఇష్టపడతామని తెలుసుకోండి – మన చెవులకు కూడా అంతే. Xiaomi ది బ్లాక్ షార్క్ 4 ఎలా ఉందో, విషయం పక్కన పెడితే, కానీ అది కూడా మా ఇష్టాల జాబితాలో చేరింది.

vivo X70 Pro+ - Best phone speakers of 2021Best phone speakers of 2021Xiaomi Mi 11 అల్ట్రా

Vivo లేదు సాధారణంగా స్టీరియో స్పీకర్లను (ఇక్కడ ఉన్న అన్ని ఫోన్‌లు కలిగి ఉంటాయి), కానీ X70 ప్రో+ ఈ సంవత్సరం విడుదలైనది బ్రాండ్ యొక్క లైనప్‌లోని ఇతర సభ్యులు ఇప్పటి వరకు ఉపయోగించిన దానికంటే ఇయర్‌పీస్‌ను బాగా ఉపయోగించుకుంటుంది. మరియు ఇది చాలా గొప్ప సెటప్ కూడా, ఇక్కడ ఈ మెరుగుపరచబడిన షార్ట్‌లిస్ట్‌కి సులభంగా చేరుకోవచ్చు.

vivo X70 Pro+ - Best phone speakers of 2021vivo X70 Pro+ - Best phone speakers of 2021

vivo X70 Pro+

Huawei
కి గౌరవప్రదమైన ప్రస్తావన వస్తుంది మేట్ X2. ఒకటి కంటే ఎక్కువ మార్గాల్లో చాలా సముచితమైన పరికరం, ఫోల్డబుల్ మేట్‌లో పని చేయడానికి మరియు స్పీకర్‌లకు కేటాయించడానికి ఎక్కువ వాల్యూమ్ Best phone speakers of 2021 ఉంది. అది పెట్టే ధ్వనిలో చూపిస్తుంది.

Best phone speakers of 2021Huawei Mate X2

మా ఈ ఎంపికలో ఒక్క గెలాక్సీ కూడా లేదని మీరు గమనించవచ్చు. మేము వాటిని చెడుగా పిలవలేము, అయితే మేము ఇటీవలి Samsung లౌడ్‌స్పీకర్‌లను సరిగ్గా ఇష్టపడటం లేదు. నోట్20 సౌండ్ క్వాలిటీ పరంగా దీన్ని తయారు చేసి ఉండవచ్చు, కానీ దాని పేరు సూచించినట్లుగా, ఇది గత సంవత్సరం ఫోన్ మరియు అది అనర్హులను చేస్తుంది.

మీ కోసం ఇక్కడ ప్రత్యేకంగా పెద్ద లౌడ్‌స్పీకర్ విడ్జెట్ ఉంది 2021కి సంబంధించి మా అన్నింటికి ఇష్టమైనవి చేర్చాము –
ROG ఫోన్ 5 ద్వారా అగ్రస్థానానికి మించి, దిగువన ఉన్న మిగిలిన ఫోన్‌లు నిర్దిష్ట క్రమంలో లేవు.

ఒక జత హెడ్‌ఫోన్‌లను ధరించి, నమూనాలను వినడానికి సంకోచించకండి మరియు ఇతర వాటిని జోడించడానికి వెనుకాడకండి తదుపరి పోలికల కోసం ఫోన్‌లు.

ఫోన్‌ని వినడానికి ప్లేబ్యాక్ నియంత్రణలను ఉపయోగించండి నమూనా రికార్డింగ్‌లు (హెడ్‌ఫోన్‌లను ఉత్తమంగా ఉపయోగించడం). మేము LUFSలో స్పీకర్ల సగటు శబ్దాన్ని కొలుస్తాము. తక్కువ సంపూర్ణ విలువ అంటే పెద్ద శబ్దం. ఫ్రీక్వెన్సీ రెస్పాన్స్ చార్ట్‌ను చూస్తే, ఆదర్శవంతమైన “0db” ఫ్లాట్ లైన్ బాస్, ట్రెబుల్ మరియు మధ్య పౌనఃపున్యాల పునరుత్పత్తి ఎంత దూరంలో ఉందో మీకు తెలియజేస్తుంది. అవి ఎలా విభిన్నంగా ఉన్నాయో పోల్చడానికి మీరు మరిన్ని ఫోన్‌లను జోడించవచ్చు. స్కోర్‌లు మరియు రేటింగ్‌లు మా పాత లౌడ్‌స్పీకర్ పరీక్షతో పోల్చదగినవి కావు. మేము ని ఎలా పరీక్షిస్తాము అనే దాని గురించి ఇక్కడ మరింత తెలుసుకోండి

.Best phone speakers of 2021 చదవండి మరింత

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments