Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణక్యాపిలరీ టెక్నాలజీస్ రూ. 850 కోట్ల IPO కోసం DRHPని ఫైల్ చేసింది

క్యాపిలరీ టెక్నాలజీస్ రూ. 850 కోట్ల IPO కోసం DRHPని ఫైల్ చేసింది

న్యూ ఢిల్లీ: క్యాపిలరీ టెక్నాలజీస్ (ఇండియా), ఆర్టిఫిషియల్ ఇంటెలిజెన్స్ (AI) ఆధారిత క్లౌడ్-నేటివ్ సాఫ్ట్‌వేర్-యాజ్-ఎ సొల్యూషన్ (SaaS) ప్లేయర్, దాని డ్రాఫ్ట్ దాఖలు చేసింది. సెబీతో రూ. 850 కోట్ల ప్రారంభ పబ్లిక్ ఆఫర్ (ఐపీఓ) కోసం రెడ్ హెర్రింగ్ ప్రాస్పెక్టస్ (DRHP).

ముసాయిదా పత్రాల ప్రకారం, ఇష్యూలో క్యాపిలరీ టెక్నాలజీస్ ఇంటర్నేషనల్ ద్వారా రూ. 200 కోట్ల వరకు ఈక్విటీ షేర్ల తాజా ఇష్యూ మరియు రూ. 650 కోట్ల వరకు ఆఫర్ ఫర్ సేల్ (OFS) ఉంటుంది. Pte Ltd.

Capillary Technologiesకి Warburg Pincus, Sequoia Capital, Avatar Capital, Qualcomm Asia Pacific and Filter Capital ద్వారా మద్దతు ఉంది మరియు వాటిలో ఏవీ ప్రతిపాదిత ప్రారంభ వాటా ద్వారా కంపెనీలో తమ వాటాను తగ్గించడం లేదు. అమ్మకం.

కంపెనీ, ఇష్యూకి సంబంధించిన లీడ్ బ్యాంకర్‌లతో సంప్రదింపులు జరిపి, రూ. 20 కోట్ల వరకు ప్రైవేట్ ప్లేస్‌మెంట్‌తో సహా ఈక్విటీ షేర్ల తదుపరి ఇష్యూని పరిగణించవచ్చు. అటువంటి ప్లేస్‌మెంట్ పూర్తయితే, తాజా ఇష్యూ పరిమాణం తగ్గుతుంది.

తాజా జారీ ద్వారా వచ్చే నికర ఆదాయం రుణాల చెల్లింపు లేదా ముందస్తు చెల్లింపు, ఉత్పత్తి అభివృద్ధి, సాంకేతికతలో పెట్టుబడులు, ఇతర వృద్ధి కార్యక్రమాలు, వ్యూహాత్మక పెట్టుబడులు మరియు సాధారణ కార్పొరేట్ ప్రయోజనాల కోసం ఉపయోగించబడుతుంది.

బెంగుళూరుకు చెందిన కంపెనీ 2020 సంవత్సరానికి లాయల్టీ మేనేజ్‌మెంట్ సామర్థ్యాల పరంగా ఆసియా-పసిఫిక్ ప్రాంతంలో 39 శాతం మార్కెట్ వాటాను కలిగి ఉంది, ఇది పనిచేసే భౌగోళిక ప్రాంతాల ఆధారంగా.

అక్టోబర్ 31, 2021 నాటికి, కంపెనీ భారతదేశం, యునైటెడ్ అరబ్ ఎమిరేట్స్, సౌదీ అరేబియా, సింగపూర్, ఇండోనేషియా, మలేషియా, థాయ్‌లాండ్, సహా 30 కంటే ఎక్కువ దేశాలలో 250 కంటే ఎక్కువ బ్రాండ్‌లను అందించింది యునైటెడ్ స్టేట్స్ మరియు చైనా.

కంపెనీ కస్టమర్ బేస్‌లో దుస్తులు, పాదరక్షలు, సూపర్ మార్కెట్‌లు, సమ్మేళనాలు, తయారీ మరియు ఎలక్ట్రానిక్స్, ఫార్మసీ మరియు వెల్‌నెస్, ఫైన్ డైనింగ్ మరియు QSR, లగ్జరీ మరియు నగలు, వినోదం, ప్రయాణం మరియు ఆతిథ్యం వంటి వ్యాపారాలు ఉన్నాయి.

సెప్టెంబరులో, ఇది మిన్నియాపాలిస్-ఆధారిత కస్టమర్ అనుభవ సంస్థ పర్స్యూడ్‌ను తన మొదటి US కొనుగోలులో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా నాల్గవ స్థానంలో కొనుగోలు చేసింది.

దీని సంభావ్య పోటీదారులలో TADA, COMO వంటి మిడ్-మార్కెట్ స్వతంత్ర సాఫ్ట్‌వేర్ విక్రేతలు మరియు ఒరాకిల్ మరియు SAP వంటి సాంకేతిక దిగ్గజాలు ఉన్నారు.

2021 ఆర్థిక సంవత్సరానికి మరియు జూన్ 30, 2021తో ముగిసిన మూడు నెలల వ్యవధిలో, ఇది భారతదేశం, మిడిల్ ఈస్ట్ మరియు సౌత్ ఈస్ట్‌లోని తన కస్టమర్‌ల నుండి వరుసగా 8.07 మిలియన్ మరియు 2.07 మిలియన్ లావాదేవీలను పూర్తి చేసింది. ASICS, ఇండియన్ టెర్రైన్ ఫ్యాషన్స్, అపోలో మెడ్స్‌మార్ట్, TTK ప్రెస్టీజ్, BIBA మరియు ఫాసిల్ వంటి బ్రాండ్‌లతో ఆసియా.

2020-21 ఆర్థిక సంవత్సరంలో, కంపెనీ రూ. 16.94 కోట్ల నికర లాభాన్ని నివేదించింది, మొత్తం ఆదాయం రూ. 114.9 కోట్లు. జూన్ 2021తో ముగిసిన త్రైమాసికంలో, మొత్తం ఆదాయం రూ. 33.16 కోట్లు మరియు నికర లాభం రూ. 2.53 కోట్లు.

ICICI సెక్యూరిటీస్ లిమిటెడ్, కోటక్ మహీంద్రా క్యాపిటల్ కంపెనీ లిమిటెడ్ మరియు నోమురా ఫైనాన్షియల్ అడ్వైజరీ అండ్ సెక్యూరిటీస్ (ఇండియా) ప్రైవేట్ లిమిటెడ్ ఇష్యూకి బుక్ రన్నింగ్ లీడ్ మేనేజర్‌లుగా ఉన్నాయి.

(ఏం కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు

నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు, స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుల సలహాపై ETMarkets. అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. ఫైనాన్షియల్ మార్కెట్‌లపై వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికలు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్‌ల హెచ్చరికల కోసం,
కు సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లు.)

డౌన్‌లోడ్ చేయండి ది ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ రోజువారీ మార్కెట్ అప్‌డేట్‌లు & ప్రత్యక్ష వ్యాపార వార్తలను పొందడానికి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments