Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంసూపర్ హీరో చిత్రాలను 'సినిమా కాదు' అని పిలిచే మార్టిన్ స్కోర్సెస్ యొక్క ప్రకటనతో టామ్...

సూపర్ హీరో చిత్రాలను 'సినిమా కాదు' అని పిలిచే మార్టిన్ స్కోర్సెస్ యొక్క ప్రకటనతో టామ్ హాలండ్ ఏకీభవించలేదు, 'అతను ఎప్పుడూ అలా చేయలేదు'

ప్రస్తుతం మార్వెల్ మరియు సోనీ యొక్క స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్లో నటిస్తున్న టామ్ హాలండ్, భారీ బడ్జెట్ సూపర్ హీరో చిత్రాలు మరియు “ఆస్కార్ చలనచిత్రాలు” “అన్నీ ఒకేలా ఉన్నాయి, వేరొక స్థాయిలో జరిగింది”.

Tom Holland disagrees with Martin Scorsese's statement calling superhero films ‘not cinema’, says ‘he's never made one’

హాలండ్ అతనిని పంచుకున్నారు ది హాలీవుడ్ రిపోర్టర్‌కి ఇచ్చిన ఇంటర్వ్యూలో ఆస్కార్-విజేత దర్శకుడు యొక్క విమర్శనాత్మక అంచనాలపై ఆలోచనలు, హృదయపూర్వకంగా ఏకీభవించలేదు. స్కోర్సెస్ ఒకప్పుడు తన అభిప్రాయం ప్రకారం సూపర్ హీరో సినిమాలను “సినిమా కాదు” అని అపఖ్యాతి పాలయ్యాడు.

“మీరు స్కోర్సెస్‌ని అడగవచ్చు, ‘మీరు మార్వెల్ సినిమా చేయాలనుకుంటున్నారా?’ కానీ అది ఎలా ఉంటుందో అతనికి తెలియదు, ఎందుకంటే అతను దానిని ఎప్పుడూ చేయలేదు, ”అని హాలండ్ అన్నారు, అతను ది ఇంపాజిబుల్ మరియు ది డెవిల్ ఆల్ ది టైమ్ వంటి సినిమాల్లో కూడా నటించాడు. .

“నేను మార్వెల్ సినిమాలు చేసాను మరియు నేను ఆస్కార్ ప్రపంచంలో సంభాషణలో ఉన్న సినిమాలను కూడా చేసాను మరియు ఒకే ఒక్క తేడా, నిజంగా, ఒకటి మరొకటి కంటే చాలా ఖరీదైనది,” అతను కొనసాగించాడు. “కానీ నేను పాత్రను విచ్ఛిన్నం చేసే విధానం, దర్శకుడు కథ మరియు పాత్రల ఆర్క్‌ని చెక్కిన విధానం – ఇవన్నీ ఒకే విధంగా ఉన్నాయి, కేవలం వేరే స్థాయిలో చేసారు. కాబట్టి అవి నిజమైన కళ అని నేను భావిస్తున్నాను. ”

“మీరు ఈ చిత్రాలను తీస్తున్నప్పుడు, మంచి లేదా చెడు, మిలియన్ల మంది ప్రజలు వాటిని చూస్తారని మీకు తెలుసు,” అని అతను వివరించాడు. “మీరు ఒక చిన్న ఇండీ ఫిల్మ్ తీస్తున్నప్పుడు, అది బాగా లేకుంటే ఎవరూ చూడరు, కాబట్టి ఇది వివిధ స్థాయిల ఒత్తిడితో వస్తుంది. నా ఉద్దేశ్యం, మీరు బెనెడిక్ట్ కంబర్‌బాచ్ లేదా రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ లేదా స్కార్లెట్ జాన్సన్‌ని కూడా అడగవచ్చు — ‘ఆస్కార్-విలువైన’ సినిమాలను రూపొందించిన వ్యక్తులు మరియు సూపర్ హీరో సినిమాలను కూడా రూపొందించారు – మరియు వారు వేరే స్థాయిలో ఉన్నారని వారు మీకు చెబుతారు.”

రెండు రకాల సినిమాల మధ్య మరో వ్యత్యాసాన్ని జోడిస్తూ, “ఆస్కార్ సినిమాల్లో స్పాండెక్స్ తక్కువగా ఉంది.’ “

మార్వెల్ స్టూడియోస్ ప్రెసిడెంట్ కెవిన్ ఫీగే కూడా ఒక ఇంటర్వ్యూలో మాట్లాడుతూ, అకాడమీ అవార్డ్స్ వంటి అవార్డు-మంజూరు సంస్థలు “కళాత్మకతని “కథ చెప్పడంలో విస్తృత శ్రేణి వ్యక్తులతో కనెక్ట్ అవుతుందని భావిస్తున్నాను” అని అన్నారు. చాలా భావోద్వేగ స్థాయి” ప్రముఖ బ్లాక్‌బస్టర్‌లతో.

తిరిగి 2019లో, స్కోర్సెస్ బాక్సాఫీస్‌ను డామినేట్ చేస్తున్న సూపర్‌హీరో సినిమాలపై తన భావాలను ఎంపైర్‌కి తెరిచాడు. “నిజాయితీగా, నేను వాటి గురించి ఆలోచించగలను , అలాగే నటీనటులు పరిస్థితులలో తాము చేయగలిగినంత ఉత్తమంగా చేయడం థీమ్ పార్క్‌లు,” అని ఆ సమయంలో అతను చెప్పాడు.” ఇది మానవుల సినిమా కాదు, భావోద్వేగ, మానసిక అనుభవాలను మరొక మనిషికి తెలియజేయడానికి ప్రయత్నిస్తుంది. బీయింగ్,” అతను జోడించాడు.

టామ్ హాలండ్ మరియు జెండయా నటించిన స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ 16 డిసెంబర్ 2021న విడుదలైంది మరియు అనేక సెట్‌లను సెట్ చేసింది బాక్సాఫీస్ రికార్డులు, COVID-19 మహమ్మారి ప్రారంభమైన తర్వాత విడుదలైన చిత్రాల రికార్డులతో సహా, మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా $876 మిలియన్లకు పైగా వసూలు చేసి, రెండవ అత్యధిక వసూళ్లను సాధించింది ing చిత్రం 2021.

ఇది కూడా చదవండి: టామ్ హాలండ్ మరియు మార్క్ వాల్‌బర్గ్ నటించిన అన్‌చార్టెడ్ ట్రైలర్ వారిని చూస్తుంది ప్రపంచంలోని పురాతన రహస్యాలలో ఒకదానిని ఛేదించడానికి ప్రాణాలను పణంగా పెట్టడం మరిన్ని పేజీలు: స్పైడర్ మాన్ – నో వే హోమ్ (ఇంగ్లీష్) బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

,

స్పైడర్ మాన్ – నో వే హోమ్ (ఇంగ్లీష్) మూవీ రివ్యూ

బాలీవుడ్ వార్తలు – ప్రత్యక్ష నవీకరణలు

తాజాగా బాలీవుడ్ వార్తలు

, కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్

, కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ

, వినోద వార్తలు

, బాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడే

&
రాబోయే సినిమాలు 2021

మరియు బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే తాజా హిందీ చిత్రాలతో అప్‌డేట్ అవ్వండి.
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments