Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంలడఖ్‌లోని ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఎత్తైన మొబైల్ థియేటర్‌లో విడుదల చేయడం ద్వారా రణ్‌వీర్ సింగ్ మరియు...

లడఖ్‌లోని ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఎత్తైన మొబైల్ థియేటర్‌లో విడుదల చేయడం ద్వారా రణ్‌వీర్ సింగ్ మరియు కబీర్ ఖాన్ ల 83 టు స్క్రిప్ట్ హిస్టరీ

రణ్‌వీర్ సింగ్ నటించిన మోస్ట్ ఎవైటెడ్ స్పోర్ట్స్ బయోపిక్ 83 ముఖ్యాంశాలు చేస్తోంది. 1983 క్రికెట్ ప్రపంచ కప్ విజయం యొక్క కథను చెప్పే చిత్రం, చాలా ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న విడుదలలలో ఒకటి. మరియు 83, వంటి చారిత్రాత్మక చిత్రం కూడా లేహ్ లడఖ్‌లోని ప్రపంచంలోనే ఎత్తైన మొబైల్ థియేటర్‌లో 11,562 అడుగుల ఎత్తులో విడుదల చేయడానికి సిద్ధంగా ఉంది, ఇది చిత్రానికి కూడా మైలురాయిని కలిగిస్తుంది.

Ranveer Singh and Kabir Khan's 83 to script history by releasing on world's highest mobile theatre in Ladakh

ప్రపంచ స్థాయి డిజిటల్ సినిమా వీక్షించే ప్రయత్నంలో భారతదేశంలోని ప్రతి మూలకు అందుబాటులో ఉన్న అనుభవం, పిక్చర్‌టైమ్ డిజిప్లెక్స్, మొబైల్ డిజిటల్ మూవీ థియేటర్ కంపెనీ, ఈ సంవత్సరం ప్రారంభంలో ఆగస్టు నెలలో బెల్‌బాటమ్ చిత్రం లేహ్ (లడఖ్)లో గాలితో కూడిన థియేటర్‌ను ఏర్పాటు చేయడం ద్వారా ప్రపంచంలోనే అత్యంత ఎత్తైన సినిమా థియేటర్‌గా అవతరించింది. కూడా ప్రదర్శించబడింది.

లడఖ్‌లో ప్రస్తుత గోరు కొరికే ఉష్ణోగ్రత o మైనస్‌కు పడిపోతున్నప్పుడు, పిక్చర్‌టైమ్ యొక్క ప్రత్యేకమైన యాంబియంట్ కంట్రోల్ థియేటర్ అత్యాధునిక తాపన సౌకర్యాన్ని ఉపయోగించి, ప్రేక్షకులు హాయిగా వీక్షించవచ్చు గాలితో కూడిన ఎన్‌క్లోజర్‌లో ప్లస్ ఇరవై డిగ్రీల వద్ద ఫిల్మ్. కబీర్ ఖాన్ 83 లడఖ్‌లోనే కాకుండా, హిసార్ మరియు అరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లో కూడా పిక్చర్‌టైమ్ మొబైల్ డిజిటల్ సినిమా థియేటర్‌లో మొదటి రోజు విడుదలైంది, ఇక్కడ కంపెనీ అటువంటి డిజిప్లెక్స్‌ల కోసం మరిన్ని ఇన్‌స్టాల్ చేసింది.

Ranveer Singh and Kabir Khan's 83 to script history by releasing on world's highest mobile theatre in Ladakh

83 PictureTime యొక్క మొబైల్ డిజిటల్ గాలితో కూడిన థియేటర్‌లో విడుదల చేయబడిన దర్శకుడు కబీర్ ఖాన్ “నా ఆనందానికి అవధులు లేవు…83 లడఖ్‌లో ఈరోజు నుండి పిక్చర్‌టైమ్ యొక్క గాలితో కూడిన థియేటర్‌లో 11,562 అడుగుల ప్రపంచంలోనే ఎత్తైన థియేటర్‌లో ప్రదర్శించబడుతుంది. ఇది అద్భుతమైనది. సినిమాపై ప్రేక్షకుల స్పందన కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. మా సినిమాలో లడఖ్‌కు ప్రత్యేక స్థానం లేదు, కానీ నా హృదయానికి కూడా చాలా ప్రియమైనది ఎందుకంటే నేను కాలేజీ రోజుల్లో అక్కడ ట్రెక్కింగ్‌కి వెళ్లాను. ఇది నిజంగా ప్రత్యేకమైనది.”

శిబాసిష్ సర్కార్, 83 మరియు మాజీ గ్రూప్ CEO రిలయన్స్ నిర్మాత, “83 అనేది మా ప్రేమ యొక్క శ్రమ.
ప్రతి ఒక్కరూ ఈ చిత్రాన్ని చూడాలని మేము కోరుకుంటున్నాము మరియు నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను PictureTime యొక్క గాలితో కూడిన థియేటర్ ద్వారా మా చిత్రం ఈ దేశంలోని అంతర్గత ప్రాంతాలకు చేరుకుంటుందని తెలుసు, అక్కడ మంచి సినిమా వీక్షణ అనుభవం ఇప్పటికీ కలగా మిగిలిపోయింది. ఈ గాలితో కూడిన థియేటర్ల ద్వారా 83 కేవలం లడఖ్‌కు మాత్రమే కాకుండా హిసార్ మరియు అరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లోని అంతర్గత భాగాలకు కూడా చేరుకుంటుంది. ఇది నిజంగా గొప్ప చొరవ”

పిక్చర్‌టైమ్ వ్యవస్థాపకుడు & CEO సుశీల్ చౌదరి ఇలా అన్నారు: “హిమాలయ ప్రాంతం తెర ఆకలితో ఉన్న ప్రాంతం. మహమ్మారి తర్వాత మేము పిక్చర్ టైమ్ స్క్రీన్ లైవ్‌లో ఫేజ్ 1గా హిమాలయ రాష్ట్రాలను చూస్తున్నాము. హిమాలయ రాష్ట్రాల నుంచి మధ్య భారతదేశం వైపు వెళ్లాలని లక్ష్యంగా పెట్టుకున్నాం. 83 లాంటి చారిత్రాత్మక చిత్రాన్ని ఈ దేశంలోని అంతర్భాగాలకు తీసుకురావడం మాకు గర్వకారణం. లేహ్ కాకుండా, 83 వరుసగా హిసార్ మరియు అరుణాచల్ ప్రదేశ్‌లోని మా థియేటర్లలో కూడా ప్రదర్శించబడుతుంది. విజన్ ఎప్పుడూ కొత్తగా విడుదలైన సినిమాలను ఈ దేశంలోని సినిమా స్క్రీన్ కరువు ప్రాంతాలకు తీసుకెళుతోంది, అది కూడా విడుదల రోజున. 83, వంటి జీవితం కంటే పెద్ద సినిమాని ప్రదర్శించడంతో ఇది నిజంగా మాకు మైలురాయి.”

ఇంకా చదవండి: 83: రణవీర్ సింగ్ మరియు కపిల్ దేవ్ ఈ సంవత్సరం మరణించిన క్రికెటర్ యశ్‌పాల్ శర్మను గుర్తు చేసుకుంటూ భావోద్వేగానికి లోనయ్యారు మరిన్ని పేజీలు: 83 బాక్స్ ఆఫీస్ కలెక్షన్ , 83 మూవీ రివ్యూ
బాలీవుడ్ వార్తలు – లైవ్ అప్‌డేట్‌లు

మమ్మల్ని పట్టుకోండి తాజా కోసం బాలీవుడ్ వార్తలు, కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్, కొత్తది సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ, వినోద వార్తలు, బాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడే

& రాబోయే సినిమాలు 2021 మరియు బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే తాజా హిందీ చిత్రాలతో అప్‌డేట్ అవ్వండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments