Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeక్రీడలుప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్‌డే: ఆర్సెనల్, చెల్సియా, మాంచెస్టర్ సిటీ, స్పర్స్ బాక్సింగ్ డేలో ఆడతారు, వాయిదాలపై...

ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్‌డే: ఆర్సెనల్, చెల్సియా, మాంచెస్టర్ సిటీ, స్పర్స్ బాక్సింగ్ డేలో ఆడతారు, వాయిదాలపై అన్ని వివరాలు

ASTON VILLA vs CHELSEA

ఆస్టన్ విల్లా మేనేజర్ స్టీవెన్ గెరార్డ్, స్క్వాడ్‌లో గత వారాంతపు ఆటకు దారితీసిన కారణంగా కరోనావైరస్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించిన తర్వాత స్వీయ-ఒంటరిగా ఉన్నప్పుడు గైర్హాజరవుతారు. బర్న్లీ వాయిదా వేయబడుతోంది.

రొమేలు లుకాకు మరియు కల్లమ్ హడ్సన్-ఒడోయ్ చెల్సియాకు తిరిగి రావచ్చు. కోవిడ్-19తో ఔట్ అయిన ఎనిమిది మంది చెల్సియా ఆటగాళ్లలో ఇద్దరు ఫార్వర్డ్‌లు ఉన్నారు, అయితే వారు తిరిగి శిక్షణలో ఉన్నారు.
డిఫెండర్ ఆండ్రియాస్ క్రిస్టెన్‌సన్ వెన్ను గాయం తర్వాత కూడా పోటీలో ఉన్నాడు. గత వారాంతంలో వోల్వర్‌హాంప్టన్‌లో జరిగిన మ్యాచ్‌లో బ్లూస్ కోపంగా ఉన్నారు, వారు 0-0తో డ్రా చేసుకున్నారు, ఆరు ఇతర ప్రీమియర్ లీగ్ గేమ్‌ల మాదిరిగా వాయిదా వేయబడలేదు.

థామస్ తుచెల్ జట్టు ఆరు పాయింట్లకు పడిపోయింది. లీడర్ మాంచెస్టర్ సిటీ తన చివరి రెండు గేమ్‌లను డ్రా చేసుకున్న తర్వాత మూడవ స్థానంలో నిలిచింది.

బ్రైటన్ vs బ్రెంట్‌ఫోర్డ్

స్ట్రైకర్ డానీ వెల్బెక్ మూడు నెలల కాలాన్ని ముగించడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాడు బ్రైటన్‌కు గాయం లేకపోవడం. మిడ్‌ఫీల్డర్ పాస్కల్ గ్రాస్ మరియు ఫార్వర్డ్ నీల్ మౌపే కూడా వాల్వర్‌హాంప్టన్‌తో బ్రైటన్ ఓటమిని కోల్పోయిన తర్వాత అందుబాటులో ఉంటారని భావిస్తున్నారు, అయితే డిఫెండర్ లూయిస్ డంక్ ఔట్ అయ్యాడు.

ఆడమ్ వెబ్‌స్టర్ గాయం తర్వాత శిక్షణకు తిరిగి వచ్చాడు వివాదంలో మరియు మరొక డిఫెండర్, షేన్ డఫీ, ఒక-మ్యాచ్ నిషేధాన్ని అనుభవించిన తర్వాత తిరిగి వచ్చాడు, కానీ మిడ్‌ఫీల్డర్ వైవ్స్ బిస్సౌమా సస్పెండ్ చేయబడ్డాడు.

బ్రెంట్‌ఫోర్డ్ స్ట్రైకర్ ఇవాన్ టోనీ తిరిగి ప్రారంభ స్థానం కోసం ప్రయత్నిస్తున్నాడు COVID-19తో స్పెల్ అవుట్ తర్వాత మిడ్‌వీక్ లీగ్ కప్ ఓటమిలో చెల్సియాపై చర్య. మాంచెస్టర్ యునైటెడ్ మరియు సౌతాంప్టన్‌తో మ్యాచ్‌లు వాయిదా పడిన తర్వాత బీస్ రెండు వారాల పాటు ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ఆడలేదు.

రహీం స్టెర్లింగ్ తన చివరి మూడు #PL మ్యాచ్‌లలో ప్రతిదానిలో స్కోర్ చేశాడు. అతను చివరిసారిగా ఆగస్ట్/సెప్టెంబర్ 2017లో జరిగిన పోటీలో వరుసగా నాలుగు స్కోర్ చేశాడు #MCILEI | @ManCity pic.twitter. com/DuDIi9hvon

— ప్రీమియర్ లీగ్ (@ప్రీమియర్‌లీగ్) డిసెంబర్ 26, 2021

MAN CITY vs LEICESTER

జాక్ గ్రీలిష్ మరియు ఫిల్ ఫోడెన్ క్రమశిక్షణా ఉల్లంఘనల కారణంగా గత వారం న్యూకాజిల్‌లోని బెంచ్‌పై వదిలిపెట్టిన తర్వాత లీడర్ మాంచెస్టర్ సిటీకి తిరిగి రావచ్చు. డిఫెండర్ కైల్ వాకర్ ఫిట్‌నెస్ సమస్య తర్వాత తిరిగి వస్తాడని ఆశిస్తున్నాడు, అయితే ఫార్వర్డ్ ఫెర్రాన్ టోర్రెస్, ప్రస్తుతం విరిగిన పాదంతో పక్కనే ఉన్నాడు, అతను బార్సిలోనాకు వెళ్లే సమయానికి క్లబ్ కోసం తన చివరి గేమ్ ఆడినట్లు కనిపిస్తోంది.

లీసెస్టర్ మేనేజర్ బ్రెండన్ రోడ్జెర్స్ లీగ్ కప్ క్వార్టర్ ఫైనల్స్‌లో లివర్‌పూల్‌తో జరిగిన పెనాల్టీలలో ఓటమి నుండి త్వరగా పుంజుకుంటారని ఆశిస్తున్నాడు. ఈ ప్రక్రియలో మరిన్ని గాయాలు తగిలాయి, స్ట్రైకర్ జామీ వార్డీ చివరి 20 నిమిషాల పాటు గట్టి స్నాయువుతో ఆడాడు, అయితే డిఫెండర్లు కాగ్లర్ సోయుంకు మరియు రికార్డో పెరీరా బలవంతంగా నిష్క్రమించబడ్డారు ? ఇది ఛాంపియన్‌లకు వ్యతిరేకంగా పనిని సులభతరం చేయదు.

లీసెస్టర్ గత నాలుగు మీటింగ్‌లలో రెండు విజయాలతో ఇటీవల సిటీపై మంచి రికార్డును కలిగి ఉంది. కానీ రెండు వరుస ఐదవ స్థానంలో నిలిచిన తర్వాత, రోడ్జెర్స్ FA కప్ విజేతలు ఈ సీజన్‌లో వారి సాధారణ స్పార్క్‌ను కోల్పోయారు, వారి 16 ప్రీమియర్ లీగ్ మ్యాచ్‌లలో కేవలం ఆరింటిలో మాత్రమే గెలిచి, మిడ్‌వే పాయింట్‌కు చేరుకుని తొమ్మిదో స్థానంలో నిలిచారు.

నార్విచ్ వర్సెస్ ఆర్సెనల్

నార్విచ్ మేనేజర్ డీన్ స్మిత్ మళ్లీ కరోనావైరస్ ఆందోళనలతో వ్యవహరిస్తున్నారు, వెస్ట్ హామ్‌లో మునుపటి గేమ్‌ను చూసిన తర్వాత ఎవరు అందుబాటులో ఉంటారో తెలుసుకోవడానికి చివరి స్థానంలో ఉన్న క్లబ్ PCR ఫలితాల కోసం వేచి ఉంది. ఆపివేయబడింది.

మిలోట్ రషికా (గజ్జ) ఇంకా వివాదంలోకి రాలేదు, అయితే మథియాస్ నార్మన్ (పెల్విస్) ​​సైడ్‌లైన్‌లో పొడిగించిన స్పెల్ కోసం సెట్ చేయబడింది. ఇటీవలి అంతర్గత క్రమశిక్షణా చర్య తర్వాత వరుసగా ఐదవ మ్యాచ్‌లో ఆర్సెనల్ ఫార్వర్డ్ పియరీ-ఎమెరిక్ ఔబమేయాంగ్ లేకుండా ఉండవచ్చని భావిస్తున్నారు.

సీడ్ కొలాసినాక్ (చీలమండ) కూడా హాజరుకాలేదు, పాబ్లో మారి, కాలమ్ ఛాంబర్స్ మరియు ఆల్బర్ట్ సాంబి లోకోంగా ఇటీవలి రోజుల్లో COVID-19 కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించారు. ఈ సీజన్‌లో తమ మధ్య తొమ్మిది గోల్స్ చేసిన ఆర్సెనల్ స్ట్రైకర్‌లు అలెగ్జాండ్రే లాకాజెట్ మరియు ఎడ్డీ న్కెటియా వచ్చే వేసవిలో ఒప్పందం నుండి బయటపడ్డారు మరియు జనవరిలో విదేశీ క్లబ్‌లతో మాట్లాడటానికి ఉచితం. ఈ సీజన్‌లో అన్ని పోటీల్లో ఎనిమిది గోల్స్‌తో ఆర్సెనల్ నార్విచ్‌కి ఎమిలీ స్మిత్ రోవ్‌తో అగ్రస్థానంలో ఉంది.

#PL చరిత్రలో, హ్యారీ కేన్ (8) కంటే రాబీ ఫౌలర్ (9) మాత్రమే బాక్సింగ్ డేలో ఎక్కువ గోల్స్ చేశాడు. #TOTCRY | @SpursOfficial pic.twitter.com/0kdp7Noktm

— ప్రీమియర్ లీగ్ (@ప్రీమియర్‌లీగ్)
డిసెంబర్ 26, 2021

టోటెన్‌హామ్ వర్సెస్ క్రిస్టల్ ప్యాలెస్

టోటెన్‌హామ్ మేనేజర్ ఆంటోనియో కాంటేకి కొత్త గాయం ఆందోళనలు లేవు, అయితే ర్యాన్ సెసెగ్నాన్ కండరాల సమస్యతో మళ్లీ తప్పిపోయాడు. హామ్ స్ట్రింగ్ గాయం కారణంగా క్రిస్టల్ ప్యాలెస్ జేమ్స్ మెక్‌ఆర్థర్ లేకుండానే ఉంటుంది.

ప్రతిపక్షం కారణంగా వాట్‌ఫోర్డ్‌లో గత వారాంతంలో జరగాల్సిన మ్యాచ్ వాయిదా పడిన తర్వాత దక్షిణ లండన్ క్లబ్ 10 రోజుల పాటు ఆడలేదు. ఒక కరోనావైరస్ వ్యాప్తి మరియు ఇప్పుడు ప్యాలెస్ జట్టులో ఇన్ఫెక్షన్లను కలిగి ఉంది. టోటెన్‌హామ్ ఏడవ స్థానంలో ఉంది, నాల్గవ స్థానంలో ఉన్న ఆర్సెనల్ కంటే ఆరు పాయింట్లు వెనుకబడి ఉంది, అయితే చేతిలో మూడు గేమ్‌లు ఉన్నాయి, అయితే ప్యాలెస్ 11వ స్థానంలో ఉంది.

వెస్ట్ హామ్ vs సౌతాంప్టన్

మైఖైల్ ఆంటోనియోకు కరోనా పాజిటివ్ వచ్చిన తర్వాత వెస్ట్ హామ్ లేకుండానే సెట్ చేయబడింది. ఆరోన్ క్రెస్‌వెల్ (పక్కటెముకలు) సందేహాస్పదంగా ఉంటాడు, అయితే వ్లాదిమిర్ కౌఫాల్ ఆర్సెనల్‌లో అతనిని ఇటీవల తొలగించినందుకు ఒక గేమ్ నిషేధానికి గురయ్యాడు.

సౌతాంప్టన్ మేనేజర్ రాల్ఫ్ హాసెన్‌హట్ల్ ఫ్రేజర్ తర్వాత అతని గోల్ కీపర్‌పై నిర్ణయం తీసుకున్నాడు ఫోర్స్టర్ శిక్షణకు తిరిగి వచ్చాడు, విల్లీ కాబల్లెరో చివరి రెండు గేమ్‌లలో డిప్యూటైజింగ్ చేశాడు. స్టువర్ట్ ఆర్మ్‌స్ట్రాంగ్, చే ఆడమ్స్ మరియు ఆడమ్ ఆర్మ్‌స్ట్రాంగ్ ఇటీవలి గాయాల నుండి కోలుకున్నారు కాబట్టి తిరిగి పోటీలో ఉన్నారు.

వాయిదాలు

ఆదివారం జరగాల్సిన తొమ్మిది మ్యాచ్‌లలో మూడు కరోనావైరస్ వ్యాప్తి కారణంగా వాయిదా పడింది: బర్న్లీ వర్సెస్ ఎవర్టన్, లివర్‌పూల్ వర్సెస్ లీడ్స్ మరియు వాల్వర్‌హాంప్టన్ వర్సెస్ వాట్‌ఫోర్డ్
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments