Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదం'డికపుల్డ్' తో సమస్య

'డికపుల్డ్' తో సమస్య

మ్యాట్రిమోనియల్ కాలమ్‌లు మరియు వాట్సాప్ ఫార్వార్డ్‌లలో మనం మామూలుగా చూసే సెక్సిస్ట్ డ్రైవ్‌తో షో నిండి ఉంటుంది. Netflixకి ధన్యవాదాలు, ఇది ఇప్పుడు మా స్క్రీన్‌లపై ఉంది.

సుర్వీన్ చావ్లా మరియు ఆర్. మాధవన్ ‘డికప్లింగ్’ నుండి ఒక స్టిల్‌లో ఉన్నారు.

గత వారాంతంలో క్రింగ్ టీవీ యొక్క పూల్ ఉబ్బిపోయి, కొత్త ఇంగ్లీష్ మాట్లాడే భారతీయ సిరీస్‌ను స్వీకరించడానికి విస్తరించింది, ఎందుకంటే దాని యొక్క ప్రత్యేకమైన మిక్స్ ఆఫ్ బానాలిటీ, మిసోజిని మరియు స్మగ్ ఉన్నత-తరగతి అహంకారం. గుర్గావ్ గేటెడ్ హౌసింగ్ కాంప్లెక్స్,

డికప్ల్డ్

ఆర్య ఒక కాల్పనిక రచయిత, మరియు ఆర్య పెద్ద ఆంగ్ల పదాలను ఉపయోగిస్తాడని మనకు చెప్పబడినందున, అతను ప్రస్థానంలో ఉన్న నంబర్ 1 రచయిత చేతన్ భగత్ (అతను స్వయంగా నటించాడు) కంటే ఎక్కువ సాహిత్య యోగ్యతను కలిగి ఉండవచ్చని సూచించబడింది. దాని ప్రధాన పాత్ర యొక్క చురుకుదనం మరియు సోమరితనం కారణంగా, నకిలీ ప్రపంచం

విడదీయడం

మరియు భార్య యొక్క హాట్ బాస్. ఆర్యను చికాకు పెట్టడమే వారి జీవితంలో ఏకైక ఉద్దేశ్యం. ఆర్య ఒక విధమైన సత్యం మాట్లాడే వ్యక్తిగా ప్రదర్శించబడ్డాడు, అతని మాటలు మరియు చర్యలు పట్టణ, ధనిక భారతదేశం మరియు దాని ప్రత్యేక మూర్ఖత్వాలపై నడుస్తున్న వ్యాఖ్యానంగా ఉపయోగపడతాయి. పురుషుల పెకర్స్ మరియు లోదుస్తుల గురించి కాకుండా మహిళల చంక వెంట్రుకలు మరియు ప్రేగు కదలికలతో కూడిన అనేక ఫోబియాలతో నిండిన వ్యక్తి నుండి ఇవన్నీ మనకు వస్తాయి. వీధుల్లో యాదృచ్ఛికంగా పురుషులు తమ పంగలను గీసినప్పుడు ఆర్యకు చికాకు కలిగించినట్లుగా, అతను తన భార్య మరియు కుమార్తెకు అసౌకర్యం కలిగించేలా అన్ని సమయాలలో తన కుంగుబాటు మానసిక పంగను గీసుకుంటాడు. ఈ ధారావాహికలో ప్రదర్శించబడిన మొట్టమొదటి పరిస్థితి ఏమిటంటే, ఆర్య ఒక యువకుడితో కరచాలనం చేయడానికి నిరాకరించినప్పుడు, ఎందుకంటే అబ్బాయిలు చాలా హస్తప్రయోగం చేసుకుంటారు మరియు చేతులు కడుక్కోరు. ఇలాంటి బూటకపు సన్నివేశాలు కొన్ని ప్రస్తుత రుచిని నింపడానికి మరియు దేశ వ్యతిరేక దూషణలను ప్రేరేపించడానికి హాస్యభరితమైనవిగా రూపొందించబడ్డాయి. కానీ అవి చాలా నిరాడంబరంగా ఉన్నాయి, నా ఆవలింత కూడా విసుగు చెందింది. ముఖ్యంగా ఆత్మ రహిత సన్నివేశంలో, ఆర్య తన డ్రైవరును ఉపయోగించి ఒక ఆర్ట్ ఈవెంట్‌ని మరియు కళాకారుడిని ఎగతాళి చేశాడు. ఈ ధారావాహిక విడాకుల దిశగా సాగుతుండగా, ఆర్య తన పుస్తకాన్ని నెట్‌ఫ్లిక్స్‌కు అమ్మడం గురించి చర్చ జరుగుతున్నప్పుడు, అతను మహిళల కోసం యోగా ఆశ్రమాన్ని నడుపుతున్న తన `గురూజీ’ స్నేహితుడితో ముఠాగా ఏర్పడతాడు. ఈ సమయంలో సెక్సిస్ట్ బాయ్-టాక్ సెంటర్ స్టేజ్ తీసుకుంటుంది.

విడగొట్టబడిన

లో, స్త్రీలకు కొంత శక్తి మరియు ఏజెన్సీ ఉన్నట్లు కనిపిస్తుంది. కొన్నిసార్లు వారు ప్రపంచాన్ని నడుపుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది. కానీ ఆర్య మరియు అతని స్నేహితుడి నుండి, వాటిని నిరంతరం తగ్గించడానికి రన్నింగ్ కామెంటరీ కూడా ఉంది. స్త్రీలు రెండు వర్గాలుగా విభజించబడ్డారు – ఆకర్షణీయంగా మరియు లైంగిక సామర్థ్యం ఉన్నవారు మరియు లేనివారు. ఒక సమూహం పురుషుల దృష్టికి అర్హమైనదిగా పరిగణించబడుతున్నప్పటికీ, ప్రాథమిక మర్యాదలకు కూడా అర్హమైనది కాదు.మరోవైపు, పురుషులు సాధారణ జీవులుగా ప్రదర్శించబడతారు, వారి కోరికలు వారి ఫ్లాపీ టమ్మీస్ మరియు మ్యాన్ బూబ్స్ కంటే తప్పనిసరిగా ప్రాధాన్యతనిస్తాయి. డికపుల్డ్

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments