Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యంSamsung యొక్క ఫోల్డబుల్ ఫోన్‌లు Oppo Find Nలో పోటీదారుని పొందుతాయి

Samsung యొక్క ఫోల్డబుల్ ఫోన్‌లు Oppo Find Nలో పోటీదారుని పొందుతాయి

పట్టణంలో కొత్త ప్లేయర్ ఉన్నందున శామ్‌సంగ్ దాని కాలిపైనే ఉండటం మంచిది. కొత్త ఫోల్డబుల్ ఒకటి. సామ్‌సంగ్ పోటీ కంటే మైళ్ల ముందున్నట్లు నిరూపించగా, Oppo దాని ఆకట్టుకునే Find N.

తో చాలా వెనుకబడి లేదని ప్రకటించింది. Samsung Galaxy Z ఫోల్డ్ 3కి రూపకల్పన మరియు రూపం, అయితే మునుపటి యొక్క ఫోల్డబుల్ ఫ్లాగ్‌షిప్ కంటే కొన్ని క్లిష్టమైన మెరుగుదలలతో ఇప్పటికీ స్కోర్‌లు ఉన్నాయి.

మొదట కీలు యంత్రాంగం. Oppo ఒక `వాటర్-డ్రాప్’ డిజైన్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, ఫోన్ మరింత సమానంగా మడవడానికి అనుమతిస్తుంది. ఇది స్క్రీన్ మడతపెట్టినప్పుడు గుర్తించదగిన చీలిక లేదా గ్యాప్‌ను వదలకుండా ఉండే మెకానిజంకు దారి తీస్తుంది, లేకుంటే ఫోల్డబుల్ పరికరాలలో కంటిచూపు. మీరు దీన్ని టాబ్లెట్‌గా ఉపయోగించినప్పటికీ, మొత్తం స్క్రీన్ దాదాపు అతుకులు లేకుండా కనిపిస్తుంది, ఇది Samsung Galaxy Z Fold 3 కంటే గణనీయమైన మెరుగుదల, ఉదాహరణకు, క్రీజ్ కనిపించే మరియు టచ్‌లో అనుభూతి చెందుతుంది. ఇతర ఫోల్డబుల్ పరికరాల కంటే Find N క్రీజ్‌ని కలిగి ఉందని Oppo క్లెయిమ్ చేసింది, ఇది ఇతర ఫోల్డబుల్ పరికరాల కంటే “80 శాతం తక్కువగా గుర్తించదగినది”, ఇది ప్రారంభ పరీక్షకుల నుండి మెరుస్తున్న సమీక్షల యొక్క అనేక నివేదికలతో ప్రశ్నించడం కష్టం.

Oppo FIND N

ది ఫైండ్ N Z ఫోల్డ్ 3 నుండి డిజైన్ స్ఫూర్తిని తీసుకుంటుంది కానీ కొంచెం చిన్నది. ఇది 5.49-అంగుళాల ఔటర్ డిస్‌ప్లే మరియు 7.1-అంగుళాల లోపలి స్క్రీన్‌ను కలిగి ఉంది, ఇది ముందు 6.2-అంగుళాల స్క్రీన్ మరియు Samsung ఫోల్డబుల్ యొక్క 7.6-అంగుళాల డిస్‌ప్లేతో పోలిస్తే. Oppo ఔటర్ డిస్‌ప్లేలో చాలా ఎక్కువగా ఉపయోగించదగిన 18:9 కారక నిష్పత్తిని కలిగి ఉంది.

దాని కొరియన్ కౌంటర్ లాగా, మొత్తం ఉన్నాయి ఫైండ్ Nలో ఐదు కెమెరాలు. లోపల స్క్రీన్ మరియు బయటి స్క్రీన్ 32MP హోల్-పంచ్ కెమెరాలతో వస్తాయి, వెనుక భాగంలో 50-మెగాపిక్సెల్ ప్రైమరీ కెమెరా, 16-మెగాపిక్సెల్ అల్ట్రావైడ్ లెన్స్ మరియు 13-ని కలిగి ఉన్న మూడు-కెమెరా సెటప్ ఉంది. మెగాపిక్సెల్ టెలిఫోటో.

Oppo FIND N PHONE

ఉపరితలం కింద, మీరు ఈనాటి అత్యంత హై-ఎండ్ ఫ్లాగ్‌షిప్ Android పరికరాల నుండి మీరు ఆశించే వాటిని పొందుతారు — 12GB RAMతో Qualcomm Snapdragon 888 ప్రాసెసర్. పరికరం ఆండ్రాయిడ్ 11 ఆధారంగా Oppo యొక్క కలర్ OS 12లో నడుస్తుంది. అయితే, Oppo యొక్క 65W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్‌ను బ్రాండ్ దాని ఇతర పరికరాల్లో ఉపయోగిస్తుంది. Find N వైర్డు ఛార్జింగ్ కోసం కంపెనీ యొక్క 33-వాట్ SuperVOOC ఫ్లాష్ ఛార్జ్ (4500mAh బ్యాటరీ కోసం 70 నిమిషాల్లో 0-100 శాతం), మరియు వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్ కోసం 15-watt AirVOOC మరియు 10-వాట్ రివర్స్ వైర్‌లెస్ ఛార్జింగ్‌తో వస్తుంది. పరికరం ఇతర హై-ఎండ్ పరికరాలలో మరొక ముఖ్యమైన అంశాన్ని కూడా కోల్పోయింది – IP68 నీరు మరియు ధూళి నిరోధకత రేటింగ్. అంతర్జాతీయంగా గుర్తింపు పొందిన ఈ ప్రమాణం ఫోన్/టాబ్లెట్ 1.5 మీటర్ల లోతు వరకు దుమ్ము, ఇసుక మరియు నీటి-నిరోధకతను కలిగి ఉంటుందని హామీ ఇస్తుంది.

ప్రస్తుతానికి , అయితే, Oppo Find N చైనాలో మాత్రమే విక్రయించబడుతుంది. కారణం? యాప్ సపోర్ట్ లేకపోవడం, సాధారణంగా ఫోల్డబుల్ డివైజ్‌లను దెబ్బతీసే సమస్య. చైనాలో మాత్రమే ప్రారంభించడం వలన సమస్యను అధిగమించడానికి యాప్ డెవలపర్‌లతో కలిసి పని చేయడానికి బ్రాండ్‌ను అనుమతిస్తుంది. సామ్‌సంగ్ మరియు గూగుల్ కూడా ఫోల్డబుల్ పరికరాల కోసం యాప్ సపోర్ట్‌ని మెరుగుపరచడానికి తీవ్రంగా కృషి చేస్తున్నప్పటికీ, డెవలపర్‌లు యూజర్ అనుభవాన్ని మెరుగుపరచడానికి సమయం మరియు వనరులను పెట్టుబడి పెట్టడానికి ప్రస్తుతం చాలా తక్కువ ఫోల్డబుల్ పరికరాలు ఉన్నాయి. అయితే, ఆండ్రాయిడ్ 12L, ఫోల్డబుల్స్ కోసం మెరుగైన మద్దతుతో Android సంస్కరణ త్వరలో ప్రారంభించబడినప్పుడు అది మారవచ్చు.

Oppo Find N, ఆకట్టుకునేలా ఉన్నప్పటికీ, Samsung పెద్దగా లేని మార్కెట్‌లో మాత్రమే అందుబాటులో ఉంటుంది, అంటే వినియోగదారులు , చాలా వరకు, రెండింటి మధ్య ఎంచుకోవడం ఉండదు. ఇది నేరుగా Samsungతో పోటీ పడకపోవచ్చు, కానీ Oppo Find Nకి సక్సెసర్‌పై పని చేస్తున్నందున, ఇది దాని క్రాస్‌షైర్‌లలో మునుపటిని కలిగి ఉండవచ్చు. మరియు అది ఫోల్డబుల్స్ విషయానికి వస్తే మరే ఇతర తయారీదారులు కూడా దగ్గరగా రాలేదు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments