Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యందక్షిణాఫ్రికా vs భారతదేశం: మాకు ఇంటి ప్రయోజనం ఉంది కానీ కొంతకాలంగా భారతదేశం ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమంగా...

దక్షిణాఫ్రికా vs భారతదేశం: మాకు ఇంటి ప్రయోజనం ఉంది కానీ కొంతకాలంగా భారతదేశం ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమంగా ఉంది

ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఉన్న పరిస్థితులలో భారతదేశం యొక్క పరాక్రమం గురించి దక్షిణాఫ్రికాకు తెలుసు, అయితే రెండు జట్ల మధ్య జరగబోయే మూడు మ్యాచ్‌ల సిరీస్‌లో స్వదేశీ జట్టుగా ఉండటం వల్ల వారికి ఎడ్జ్ ఉందని కెప్టెన్ డీన్ ఎల్గర్ చెప్పాడు.

“ఇది చాలా సరి-స్టీవెన్స్ అని నేను అనుకుంటున్నాను. మేము ఇంట్లో ఆడుతున్నాము, స్పష్టంగా, మాకు కొంచెం పైచేయి ఇస్తుంది,” అని ఎల్గర్ చెప్పాడు. “వారు ప్రపంచంలో నంబర్ 1 స్థానంలో ఉన్నారు; మేము దానిని చూడలేము. వారు చాలా కాలంగా ఉన్నారని, నా అభిప్రాయం ప్రకారం – నేను క్రికెట్ వీక్షకుడు మరియు క్రికెట్ అభిమానిని.

“గత కొంతకాలంగా వారు చేసిన దానికి మీరు వారికి క్రెడిట్ ఇవ్వలేరు. కాబట్టి, నేను ఇక్కడ కూర్చొని, వారు ప్రపంచంలోనే అత్యుత్తమ పక్షం కాదని చెప్పడానికి వెళ్ళడం లేదు ఎందుకంటే ఒక కారణం కోసం ర్యాంకింగ్ సిస్టమ్ ఉంది. కానీ మేము మా పెరట్లో ఆడుతున్నామనే వాస్తవం మాకు ఇప్పటికీ సిరీస్‌లోకి వెళ్లే పైచేయి ఇస్తుంది.”

ఆస్ట్రేలియాను వరుసగా టెస్ట్ సిరీస్‌లో డౌన్ అండర్‌లో భారత్ ఓడించి, విజయం సాధించే మార్గాన్ని చూసింది. కోవిడ్-19 కారణంగా చివరి మ్యాచ్ వాయిదా వేయడానికి ముందు ఈ ఏడాది ప్రారంభంలో ఇంగ్లండ్‌లో ఐదు టెస్టుల సిరీస్. వారు ప్రస్తుతం సిరీస్‌లో 2-1 ఆధిక్యంలో ఉన్నారు మరియు రెండు సందర్భాల్లో, వారి బౌలర్లు ప్రత్యర్థిపై ఆధిపత్యం చెలాయించారు.

రాబోయే సిరీస్‌లో దక్షిణాఫ్రికా అన్రిచ్ నార్ట్జే లేకుండానే ఉన్నప్పటికీ, వారి వద్ద కగిసో రబాడ, లుంగి ఎన్‌గిడి మరియు తిరిగి వస్తున్న డువాన్ ఒలివర్ వంటి బలీయమైన పేసర్లు ఉన్నారు.

“ప్రస్తుతం వారి బలం ఉంది. వారి బౌలింగ్,” అని ఎల్గర్ చెప్పాడు. “మాకు దాని గురించి కూడా బాగా తెలుసు. బౌలింగ్ యూనిట్‌గా వారు చాలా విజయాలు సాధించారు. వారు దాడికి నాయకత్వం వహించే చాలా మంది పాత స్పియర్‌హెడ్ బౌలర్‌లను కలిగి ఉన్నారు మరియు మంచి బ్యాకప్ బౌలర్‌లను కూడా పొందారు.

“మరియు దక్షిణాఫ్రికాలో ఉన్నందున, నేను ఖచ్చితంగా వారి బౌలింగ్ అటాక్ పరిస్థితులను సహేతుకంగా ఉపయోగించుకుంటుంది.మాకు మా సీమర్లు ఉన్నారని మరియు మనకు కొంచెం పేస్ మరియు బౌన్స్ ఉందని తెలుసుకోవడం మరియు వికెట్లు ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఎక్కడా చేయని దానికంటే దక్షిణాఫ్రికాలో కొంచెం ఎక్కువ చేయగలవు, ” అని అతను చెప్పాడు.

తొలి మ్యాచ్‌కి ముందు ఈ పర్యటనలో దక్షిణాఫ్రికాలో జట్టు కోసం మొట్టమొదటి టెస్ట్ సిరీస్ విజయాన్ని నమోదు చేయాలనే ఉద్దేశాన్ని భారత ఆటగాళ్లు వ్యక్తం చేశారు.

“ఇది (ఆస్ట్రేలియా మరియు ఇంగ్లండ్‌లో భారత్ విజయం సాధించడం) మేము స్పష్టంగా జాగ్రత్త వహించాల్సిన విషయం. వారి ట్రావెలింగ్ రికార్డుకు సంబంధించి వారు చాలా మెరుగుపడ్డారు,” అని ఎల్గర్ చెప్పాడు, “విరాట్ కోహ్లీ నొక్కిచెప్పినట్లు నాకు తెలుసు. ఆ రకమైన పాయింట్ – వారు రహదారిపై వారి రికార్డును మెరుగుపరచాలని కోరుకున్నారు. (మేము) దాని గురించి చాలా శ్రద్ధ వహిస్తున్నాము; వారు తమను తాము ఆ ప్రమాణాన్ని ఏర్పరచుకున్నారు. మరియు వారు ప్రయత్నించబోతున్నారని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను మరియు ఈ సిరీస్‌లో దాన్ని నెరవేర్చండి.

“మరియు ఈ జట్టు నాయకుడిగా నాకు అధికారం ఉన్నంత వరకు, నేను ఆ పాత్రను లేదా ఆ కలను నెరవేర్చకుండా వారిని నిరోధించడానికి ప్రయత్నిస్తాను. వారిది. ఇది రెండు జట్లకు ఉత్తేజకరమైన మరియు సవాలుతో కూడిన సిరీస్‌ని చేస్తుంది. వారు కాల్పులు జరుపుతారని మాకు తెలుసు; మేము దాని గురించి కూడా చాలా జాగ్రత్తగా ఉన్నాము. మేము కూడా కాల్పులు జరుపుతామని వారికి తెలుసునని నేను ఖచ్చితంగా అనుకుంటున్నాను. ఎలాగైనా ఇది చాలా ఉత్తేజకరమైన టెస్ట్ సిరీస్ అవుతుంది.”

మొదటి టెస్ట్ డిసెంబర్ 26న సెంచూరియన్‌లో ప్రారంభమవుతుంది.

ఇంకా చదవండి | యాషెస్, 3వ టెస్ట్: ఆస్ట్రేలియా స్కాట్ బోలాండ్‌కి అరంగేట్రం చేయగా, జే రిచర్డ్‌సన్ స్థానంలో పాట్ కమ్మిన్స్ తిరిగి వచ్చాడు

ఇంకా చదవండి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments