Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంస్ట్రే కిడ్స్ 'SKZ 2021'తో కొత్త సంవత్సరంలో రింగ్స్

స్ట్రే కిడ్స్ 'SKZ 2021'తో కొత్త సంవత్సరంలో రింగ్స్

14-ట్రాక్, అత్యుత్తమ ఆల్బమ్‌లో స్ట్రే కిడ్స్ గత హిట్‌ల రీ-రికార్డ్ వెర్షన్‌లు ఉన్నాయి

ఫోటో: JYP ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్ సౌజన్యం

నాల్గవ తరం K-పాప్ పవర్‌హౌస్ స్ట్రాయ్ కిడ్స్ వారి ఆశ్చర్యకరమైన ఆల్బమ్ SKZ 2021 విడుదలతో సంవత్సరాన్ని గొప్పగా ముగించారు. . వారి జపనీస్ రికార్డ్ “స్కార్స్” యొక్క కొరియన్ వెర్షన్ నేతృత్వంలో, తాజా ఆల్బమ్ వారి మునుపటి పని యొక్క రీ-రికార్డ్ వెర్షన్‌లతో ఆక్టెట్ యొక్క సూయి జెనరిస్ డిస్కోగ్రఫీని జరుపుకుంటుంది. 14-ట్రాక్ ప్రాజెక్ట్‌లో “అవేకెన్,” “థర్డ్ ఐ,” “రాక్” వంటి వారి అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన B-సైడ్ ట్రాక్‌లు అలాగే వారి మిక్స్‌టేప్ ప్రాజెక్ట్‌ల నుండి ట్రాక్‌లు ఉన్నాయి. వాస్తవానికి అక్టోబర్ 6, 2021న విడుదలైంది, “స్కార్స్” అనేది స్ట్రే కిడ్స్ యొక్క అసాధారణమైన అద్భుతమైన డిస్కోగ్రఫీకి సంతోషకరమైన జోడింపు. 3RACHA (సమూహం యొక్క ఉత్పత్తి త్రయం సభ్యులు బ్యాంగ్ చాన్, హాన్ మరియు చాంగ్‌బిన్‌లతో కూడినది) మరియు అర్మడిల్లోతో కలిసి కంపోజ్ చేయబడింది, ట్రాక్ జోడించబడిన టెంపోతో ఆధునిక బల్లాడ్, దీనికి తాజా EDM ముగింపుని అందించింది. పట్టుదల మరియు ఆశయం నుండి సంకల్పం వరకు ఉన్న థీమ్‌లతో, ట్రాక్ యొక్క ప్రత్యేక కూర్పు విస్తృత సందేశానికి ప్రేరణాత్మక స్పిన్‌ను ఇస్తుంది: “ఈ మచ్చలన్నీ ఏదో ఒక పచ్చబొట్టు లాంటివి/ నేను అన్నింటినీ భరిస్తాను/ నేను అన్నీ చూపిస్తాను మరియు/ రోజులు కూడా నేను విసిరేయాలనుకుంటున్నాను / నేను దానిని తప్పించను, ఏమి జరిగినా / నేను పట్టించుకోను, నేను కూలిపోయినా, నేను కూలిపోయినా, వదిలేయండి. ”

ఇది సంవత్సరాల్లో సమూహం యొక్క వృద్ధిని డాక్యుమెంట్ చేస్తూ, ప్రతిబింబించే పనిగా కూడా చూడవచ్చు. ఈ కోణాన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, ట్రాక్‌ను పచ్చిగా మరియు నిజాయితీగా ఉంచుతూ, ‘స్కార్‌లు’ గణనీయ స్థాయిలో యుద్ధ మచ్చలకు తమను తాము సమలేఖనం చేస్తాయి. స్ట్రే కిడ్స్ మచ్చలు మరియు వాటి ప్రభావాల గురించి స్వీయ-అవగాహన కలిగి ఉండగా, సమూహం దాని విలువను అర్థం చేసుకుంటుంది మరియు కళాకారులుగా ఎదగడానికి మరింత భరించడానికి సిద్ధంగా ఉంది. 2021 సమూహానికి ఉరుములాంటి సంవత్సరం. వారి రెండవ స్టూడియో ఆల్బమ్

నోయీసీ

రికార్డు-బ్రేకింగ్ విజయంతో, దక్షిణ కొరియా ఆక్టేట్ అడుగు పెట్టింది పెడల్, వారి ప్రపంచ ఆధిపత్యాన్ని పెంచుతుంది. నవంబర్‌లో వారి మొట్టమొదటి హాలిడే రికార్డ్

క్రిస్మస్ ఈవ్

విడుదల చేయడంతో వారు తమ జోరును కొనసాగించారు 29వ తేదీ

. దిగువన SKZ 2021

ని ప్రసారం చేయండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments