Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంతప్పక చదవండి! విడిపోయిన తర్వాత వారి స్నేహాన్ని కొనసాగించిన ఈ బి-టౌన్ ప్రముఖులు

తప్పక చదవండి! విడిపోయిన తర్వాత వారి స్నేహాన్ని కొనసాగించిన ఈ బి-టౌన్ ప్రముఖులు

వార్తలు

వినోద పరిశ్రమలో సంబంధాలు నిజంగా అనూహ్యమైనవి

TellychakkarTeam's picture

24 డిసెంబర్ 2021 01:27 PM

ముంబయి

ముంబయి: అభిమానులు తరచుగా తమ అభిమాన ప్రముఖులు ఎవరినైనా చూడటం ప్రారంభిస్తారని మరియు వారు తమ మెత్తని చిత్రాలతో #కపుల్ గోల్స్ ఇవ్వగలుగుతున్నారని సాక్ష్యమిస్తుంటారు. కొద్దిసేపటికే, ఈ జంట తమ బ్రేకప్ వార్తలతో అందరినీ ఆశ్చర్యపరుస్తారు. విడిపోయిన తర్వాత కూడా మంచి స్నేహితులుగా ఉండగలిగే ప్రముఖుల జాబితా ఇక్కడ ఉంది.

ఆర్య 2 నటి సుస్మితా సేన్ ఇటీవలే రోహ్‌మాన్ షాల్‌తో తన మూడేళ్ల సంబంధాన్ని ముగించుకున్నట్లు ధృవీకరించింది. ఈ వార్తలను పంచుకోవడానికి ఆమె ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి వెళ్లింది మరియు వారి అందమైన చిత్రాన్ని పంచుకుంది. సుస్మిత ఇలా వ్రాసింది, “మేము స్నేహితులుగా ప్రారంభించాము, మేము స్నేహితులుగా ఉంటాము !!! సంబంధం చాలా కాలం ముగిసింది … ప్రేమ మిగిలిపోయింది !!! #nomorespeculations #liveandletlive #cherishedmemories #gratitude #love #friendship I love you guys!!! #duggadugga.”

ఇంకా చదవండి: ఓహ్… అందుకే సైఫ్ అలీ ఖాన్ బంటీ ఔర్ బాబ్లీ 2లో అభిషేక్ బచ్చన్ స్థానంలో ఉన్నాడు!

హృతిక్ రోషన్ మరియు సుస్సానే ఖాన్ దాదాపు 12 సంవత్సరాల సుదీర్ఘ వివాహాన్ని 2013 సంవత్సరంలో ముగించారు. కానీ వారు తమ పిల్లలు, హ్రిహాన్ మరియు హ్రేదాన్‌ల బారిన పడకుండా చూసుకున్నారు. అది అస్సలు. వారు అద్భుతమైన సహ-తల్లిదండ్రుల వ్యవస్థతో సెటప్ చేసారు మరియు దానిని విపరీతంగా చేస్తున్నారు.

అమృతా సింగ్ సైఫ్ అలీ ఖాన్ మొదటి భార్య. సారా అలీ ఖాన్ మరియు ఇబ్రహీం అలీ ఖాన్ వారి పిల్లలు. ఈ జంట చాలా కాలం క్రితం విడిపోయారు, అయినప్పటికీ, వారు సారా మరియు ఇబ్రహీమ్‌లను ప్రభావితం చేయనివ్వలేదు.

ఈ సంవత్సరం జూలైలో అమీర్ ఖాన్ మరియు కిరణ్ రావు తమ విడిపోతున్నట్లు ప్రకటించారు. అయితే, స్టార్ కపుల్ తమ కొడుకు ఆజాద్ రావుకు ఒక కుటుంబానికి చాలా సాధారణ వాతావరణాన్ని కల్పించేలా చూసుకున్నారు.

ఇది కూడా చదవండి: విశేషం! అనిల్ కపూర్ హృతిక్ రోషన్‌తో కలిసి ఫైటర్ చిత్రంలో నటించాడు

సలీమ్ ఖాన్ మొదట 1964లో హెలెన్‌ను వివాహం చేసుకున్నాడు మరియు తరువాత 1981లో హెలెన్‌ను వివాహం చేసుకున్నాడు. అతనికి సల్మాన్ ఖాన్, అర్బాజ్ ఖాన్ పిల్లలు ఉన్నారు. , సల్మా ఖాన్ నుండి సోహైల్ ఖాన్ మరియు అల్విరా ఖాన్. మరియు హెలెన్‌తో వివాహానంతరం, అర్పితా ఖాన్‌ను ఇంటికి తీసుకువచ్చారు. అన్నీ ఉన్నప్పటికీ, ఖాన్ కుటుంబం పరిశ్రమలో అత్యంత ఐక్యంగా మరియు ప్రేమించేవారిలో ఒకటిగా మిగిలిపోయింది.

ఒకప్పుడు రిషి కపూర్ మరియు నీతూ కపూర్‌లు చాలా కష్టతరంగా ఉన్నారనే నివేదికలు ముఖ్యాంశాలను తాకాయి. వాస్తవానికి, తన జ్ఞాపకాలలో, తన వైఫల్యాలకు నీతూ కపూర్‌ను నిందించడం ప్రారంభించిన సమయం ఉందని నటుడు కూడా అంగీకరించాడు. అన్ని విభేదాలు ఉన్నప్పటికీ, వారు కలిసి ఉండి రణబీర్ కపూర్ మరియు రిద్ధిమా కపూర్‌లను బాగా పెంచారు.

క్రెడిట్: BollywoodLife

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments