Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంప్రేక్షకుల దృష్టికోణం: అయ్యో! నేహా భాసిన్ తన ఫ్యాషన్ సెన్స్‌తో ఉర్ఫీ జావేద్ మార్గంలో...

ప్రేక్షకుల దృష్టికోణం: అయ్యో! నేహా భాసిన్ తన ఫ్యాషన్ సెన్స్‌తో ఉర్ఫీ జావేద్ మార్గంలో వెళుతోందా?

ఇద్దరు మాజీ-బిగ్ బాస్ OTT కంటెస్టెంట్స్ వారి ఫ్యాషన్ సెన్స్ కారణంగా ఇంటర్నెట్ వారిని పోలుస్తోంది.

ముంబయి: ఫ్యాషన్ అనేది ఆహ్లాదకరంగా మరియు ఉత్తేజకరమైనదిగా ఉండాలి కానీ కొన్నిసార్లు మీరు బహిరంగ ప్రదేశంలో ఉన్నట్లయితే అది చాలా గమ్మత్తైనదిగా ఉంటుంది. మీకు సరైన ఎంపిక అని మీరు భావించే రూపమే మీరు మరుసటి రోజు ట్రోలింగ్ తుఫాను దృష్టిలో పడటానికి కారణం కావచ్చు. కానీ ఫ్యాషన్ మరియు దుస్తులు కూడా కొంతమంది సెలబ్రిటీల దృష్టిని ఆకర్షించడానికి ఒక అవుట్‌లెట్, కానీ అది ఎలాంటి శ్రద్ధపై ఆధారపడి ఉంటుంది, లుక్ చాలా రిస్క్‌గా ఉంటే మీరు దానిని తీసివేయవచ్చు, అప్పుడు మీరు ప్రశంసలు అందుకుంటారు కానీ కాకపోతే ట్రోలు వారి దారిలో ఉంటాయి. మరియు వారు క్షమించరు. ఇంకా చదవండి: అవమానకరం! గాయని నేహా భాసిన్ సోషల్ మీడియాలో ట్రోల్ చేయబడింది; నెటిజన్లు ఆమెను ఉర్ఫీ జావేద్ అక్కగా ట్యాగ్ చేశారు

మరియు కొంతమంది వ్యక్తులు కేవలం వినోదభరితమైన అసంబద్ధమైన విపరీతమైన పనులను చేయడం వలన ప్రసిద్ధి చెందారు. బాలీవుడ్ మరియు టెలివిజన్ సెలబ్రిటీలు హాలీవుడ్ లేదా అంతర్జాతీయ సెలబ్రిటీల నుండి “ప్రేరేపిత” కోసం తమకంటూ ఒక ఖ్యాతిని సృష్టించుకున్నారు. మరియు దుస్తులను మనం పునరావృతం చేయడం లేదా చాలా కాపీ చేయడం చూస్తాము. అయితే కొంతమంది ఉద్దేశపూర్వకంగానే అలా చేస్తారు, ఉదాహరణకు ఉర్ఫీ జావేద్‌నే తీసుకుందాం, ఉర్ఫీ చాలా నమ్మకంగా ఉండే వ్యక్తి మరియు ఆ విశ్వాసంతో ప్రతిచోటా ఆ విశ్వాసంతో అడుగులు వేస్తాడు, అప్పటినుండి చాలా భయంకరమైన దుస్తులతో మరియు సాధారణంగా కొన్ని ఇతర అంతర్జాతీయ బ్రాండ్‌లు లేదా సెలబ్రిటీల నుండి కాపీ చేస్తారు. ట్విట్టర్‌లో ఒక వినియోగదారు ఇలా వ్రాశాడు, “కొంతమంది అంతర్జాతీయ సెలబ్రిటీల లుక్ వైరల్‌గా మారినట్లయితే, ఉర్ఫీ జావేద్ మరుసటి రోజు తప్పకుండా దాని DIY వెర్షన్‌లో అడుగుపెడతారని నాకు ఖచ్చితంగా తెలుసు, ఇది ప్రజలు పట్టుకున్న నమూనా, ఆమె అందంగా ఉంది కానీ ఆమె ఒరిజినాలిటీ ఎక్కడ ఉంది.” సరే, ఇది అబద్ధం కాదు మరియు బిగ్ బాస్ పోటీదారులు తమ ఫ్యాషన్ ఎంపికలతో ప్రజలను నిజంగా ప్రభావితం చేసినట్లుగా లేదా ప్రతి ఒక్కరూ దీని గురించి చాలా ఎక్కువగా ఆలోచించినట్లుగా కనిపిస్తోంది. విచిత్రమైన ఫ్యాషన్ పోలిక కోసం ఉర్ఫీ బేరోమీటర్‌గా మారినట్లు కనిపిస్తోంది.ఉర్ఫీ జావేద్‌తో పోల్చబడిన తాజా బిగ్ బాస్ కంటెస్టెంట్ ఆమె బిగ్ బాస్ OTT సహ-కంటెస్టెంట్ సింగింగ్ పవర్‌హౌస్, నేహా భాసిన్. చాలా కాలంగా పరిశ్రమలో ఉండి, నిజంగా పెద్ద చార్ట్‌బస్టర్‌లను కలిగి ఉన్న నేహా మళ్లీ చాలా బలమైన వ్యక్తి, ఆమె మీ నివాసి నమ్మకమైన స్నేహితురాలు, ఆమె తన అభిప్రాయాలను వినిపించడానికి భయపడదు మరియు తరచుగా ట్రోల్‌లతో తన రన్-ఇన్‌లను కలిగి ఉంటుంది. కానీ ఈసారి పూర్తిగా భిన్నమైన కారణం ఏమిటంటే: ఆమె దుస్తులు!నేహా ఇటీవల మరో బిగ్ బాస్ 15 కంటెస్టెంట్ రాజీవ్ అదాతియాతో కలిసి డిన్నర్ డేట్ కోసం గత వారం ఎలిమినేట్ అయ్యారు మరియు అందరి దృష్టిని ఆకర్షించింది ఆమె దుస్తులే.ఒకసారి చూడు: ఇంటర్నెట్‌లోని వ్యక్తులు వారి ప్రతిస్పందనలతో చాలా వేగంగా ఉన్నారు మరియు బిగ్ బాస్ 15 హౌస్‌లో కూడా ఆమె శైలి అసాధారణంగా ఉందని చెప్పారు. అయితే, గాయని రివీల్ అయ్యే దుస్తులను ధరించినందుకు నెటిజన్లలోని ఒక వర్గం ట్రోల్ చేసింది. ఒక వినియోగదారు “ఇంకో డ్రెస్సెస్ కో క్యా హువా” అని రాశారు. మరొకరు “ఇంకో శరం NHI అతి హోగీ” అంటూ ఒక వ్యాఖ్యను వదలిపెట్టారు. “ఈ ఆడవాళ్ళకి భయంకరమైన దుస్తులు ధరించడానికి తగినవి లేవా!” అని ఒక వినియోగదారు రాశారు. మరొకరు, “యే క్యా ఉర్ఫీ కి బెహెన్ హై క్యా” అని వ్యాఖ్యానించారు. బిగ్ బాస్ OTTలో భాగమైన ఉర్ఫీ జావేద్, ఆమె బోల్డ్ ఫ్యాషన్ ఎంపికల కోసం ముఖ్యాంశాలు చేస్తోంది. నటి ‘చాలా ఎక్కువ చర్మం’ చూపినందుకు ట్రోల్ చేయబడింది మరియు కెండల్ జెన్నర్ మరియు బెల్లా హడిద్‌లను కాపీ చేసిందని కూడా ఆరోపించబడింది.నేహా మరియు ఉర్ఫీ మధ్య పోలికపై, ప్రజలు చెప్పేది ఇక్కడ ఉంది: నిఖత్ అహ్మద్ ఇలా అంటాడు, “నేను నేహా వాయిస్‌ని ప్రేమిస్తున్నాను, కానీ ఆమె శైలికి ఏమైంది. ఆమె ఇంత కూల్ రాక్‌స్టార్ చిక్‌గా ఉండేది మరియు ఇప్పుడు నేను ఆమెను చాలా మంచి లుక్‌లో చూడటం ప్రారంభించాను” గాబీ డిసౌజా నేహాను సమర్థిస్తూ, “నేహా తన పని కోసం వార్తల్లోకి రావాలి అంటే అది కేవలం ఒక దుస్తులు మాత్రమేనని మరియు నిజాయతీగా ఆమె కనిపిస్తుంది, మరియు కొద్దిగా చర్మాన్ని చూపించడంలో తప్పు ఏముంది, ఆమె చాలా బాగుంది అమ్మాయి నివసిస్తున్నారు. ”ప్రజక్తా సింగ్ ఆమెను ఉర్ఫీతో పోలుస్తూ ఇలా చెప్పింది, “ఆమె ఉర్ఫీ జావేద్‌ని ఎందుకు కాపీ చేస్తోంది, ఈ సమయంలో ఉర్ఫీ ఈ విచిత్రమైన దుస్తులను ధరిస్తాడని మనందరికీ తెలుసు మరియు ఇది ఎల్లప్పుడూ అబ్బురపరుస్తుంది, నేహా ఆమెను ఎప్పుడూ కాపీ చేయకూడదు, ప్రజలు ఏమి చేస్తారో ఆమె తెలుసుకోవాలి. ఆమె దానిలో అడుగుపెట్టిన తర్వాత చెప్పండి లేదా అది పని చేస్తుందని ఆమె భావించి ఉండవచ్చు, కానీ అలా చేయలేదు.”ఖుషీ భడోరియా ఇలా అంటోంది, “నేహాకు ప్రత్యేకమైన వ్యక్తిగత శైలి ఉందని నేను భావించాను, కానీ నేను నిజంగా ఊహించలేను, నా ఉద్దేశ్యం ఆమె వ్యక్తిత్వం ఎక్కడ ఉంది, ఇది చాలా విచిత్రమైన కలయిక. ఆమె వ్యక్తిత్వం ఎక్కడ ఉంది?”లిపాక్షి దాస్ మాట్లాడుతూ, “నేహా కొత్త సంగీతాన్ని విడుదల చేయాలని మరియు నిజంగా సెలబ్రిటీగా కాకుండా ఆమె సంగీతంపై ఎక్కువ దృష్టి పెట్టాలని నేను నిజంగా కోరుకుంటున్నాను.” సరే, ప్రతి ఒక్కరికీ వారి స్వంతం, కానీ ప్రజలు చెప్పేదానికి కొంత నిజం ఉంది బహుశా మనం ట్వీట్ల మధ్య చదివాము. మరియు నేహా భాసిన్ కొత్త సంగీతాన్ని విడుదల చేయడానికి మేము కూడా ఎదురుచూస్తున్నాము!దిగువ వ్యాఖ్యలలో మీ ఆలోచనలను మాకు తెలియజేయండి!మరిన్ని వినోద వార్తల కోసం, TellyChakkar.comని చూస్తూ ఉండండి!

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments