Saturday, July 31, 2021
HomeEntertainmentసారా అలీ ఖాన్ ఈద్ కోసం వెచ్చని శుభాకాంక్షలు పంచుకుంటున్నారు, ఆమె సోదరుడు జెహ్ అలీ...

సారా అలీ ఖాన్ ఈద్ కోసం వెచ్చని శుభాకాంక్షలు పంచుకుంటున్నారు, ఆమె సోదరుడు జెహ్ అలీ ఖాన్ ఒక స్వరూపం ఇచ్చాడు

bredcrumb

bredcrumb

|

సారా అలీ ఖాన్ తన సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్‌కు తన అభిమానులతో ఈద్ శుభాకాంక్షలు పంచుకున్నారు. నటి తన తండ్రి మరియు సోదరులతో ఒక అందమైన చిత్రాన్ని పంచుకుంది, ఇందులో ఆమె పసిపిల్లల సోదరుడు జెహ్ అలీ ఖాన్ కూడా కనిపించాడు. సారా కూడా దీనికి అందమైన శీర్షికను కలిగి ఉంది.

Sara-Ali-Khan

దీని గురించి మాట్లాడుతుంటే, సారా అలీ ఖాన్ ఆమె తండ్రి సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు సోదరులు ఇబ్రహీం అలీ ఖాన్, తైమూర్ అలీ ఖాన్ లతో పోజు కొట్టడాన్ని చూడవచ్చు. మరియు జెహ్ అలీ ఖాన్. ది లవ్ ఆజ్ కల్ ఎరుపు ప్రింట్లతో సాధారణం తెలుపు వస్త్రధారణలో నటి అందంగా కనిపిస్తుంది. ఏది ఏమయినప్పటికీ, ఆమె సోదరుడు జెహ్ ఆమె ఒడిలో గూడు కట్టుకున్నాడు, ఆమె ముఖం ఎమోజీతో దాచడానికి ఎంచుకుంది.

 Sara Ali Khan Shares Her Reaction On Meeting Saif Ali Khan And Kareena Kapoor Khan's Second Child సారా అలీ ఖాన్ సైఫ్ అలీ ఖాన్ మరియు కరీనా కపూర్ ఖాన్ రెండవ బిడ్డ

ఈ చిత్రంలో సైఫ్ అలీ ఖాన్ బ్లాక్ టీ మరియు వైట్ ప్యాంటు ధరించి ఉన్నాడు, అతని ఇబ్రహీం నీలిరంగు జాకెట్ మరియు బూడిద ప్యాంటుతో పాటు తెల్లటి టీతో ఆడుకోవడం చూడవచ్చు. తైమూర్ అలీ ఖాన్ తన తండ్రి పక్కన గ్రీన్ టీలో కూర్చున్నప్పుడు కూడా ఒక అందమైన దృశ్యాన్ని చూస్తాడు. సారా అలీ ఖాన్ అదే విధంగా “ఈద్ ముబారక్. అల్లాహ్ ప్రతి ఒక్కరికీ శాంతి, శ్రేయస్సు మరియు సానుకూలతను ఇస్తాడు. మనందరికీ మంచి సమయం కావాలని ఇన్షల్లా ఆశిస్తున్నాడు.” పోస్ట్‌ను పరిశీలించండి.

డిజైనర్ మనీష్ మల్హోత్రా ఈ పోస్ట్‌పై వ్యాఖ్యానించారు, కొంత గుండె ఎమోజీలు మిగిలి ఉన్నాయి. అంతకుముందు జూన్లో, సారా అలీ ఖాన్ తన సోదరుడు జెహ్ అలీ ఖాన్‌ను మొదటిసారి కలవడం గురించి కూడా మాట్లాడారు. దీని గురించి న్యూస్ 18 తో మాట్లాడుతూ, సింబా నవజాత తన వైపు చూసి నవ్విందని, ఆ తర్వాత ఆమె వెంటనే కరిగిందని నటి చెప్పింది. ది కేదార్‌నాథ్ నటి అతన్ని ‘కట్‌నెస్ బంతి’ అని అభివర్ణించింది. ఇంకా, ఆమె తన తండ్రి సైఫ్ అలీ ఖాన్‌తో కలిసి నాల్గవసారి తండ్రిగా మారిన ఒక రన్నింగ్ జోక్‌ను వెల్లడించింది.

Sara Ali Khan Dating Kedarnath Assistant Director Jehan Handa? His Throwback Birthday Post For Her Suggest So సారా అలీ ఖాన్ డేటింగ్ కేదార్‌నాథ్ అసిస్టెంట్ డైరెక్టర్ జెహన్ హండా? ఆమె సూచించినందుకు అతని త్రోబాక్ పుట్టినరోజు పోస్ట్

సారా ఇలా చెప్పింది, “నా తండ్రితో నా నడుస్తున్న జోక్ ఏమిటంటే, అతను తన జీవితంలో ప్రతి దశాబ్దంలో ఒక బిడ్డను కలిగి ఉన్నాడు- అతని 20, 30, 40 లలో, మరియు ఇప్పుడు అతను తన 50 వ దశకంలో. పితృత్వం యొక్క నాలుగు వేర్వేరు అవతారాలను ఆస్వాదించడానికి అతను నిజంగా చాలా అదృష్టవంతుడు. ” సైఫ్ మరియు కరీనా కపూర్ ఖాన్ జీవితంలో పిల్లవాడు మరింత ఆనందం మరియు ఉత్సాహాన్ని ఇస్తుందని మరియు ఆమె వారికి సంతోషంగా ఉండలేనని నటి పేర్కొంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments